Thông báo về vấn đề GIAN DỐI – GIẢ MẠO CODE ĐIỆP VỤ TỪ MEM

Lượt xem: 3,268

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Chào các anh em, lời đầu LAK chúc anh em 1 tuần mới nhiều sức khỏe, mọi công việc đều thuận lợi nhé. Như tiêu đề LAK có thông báo, hiện nay LAK đã có những thông tin, những bằng chứng cụ thể từ cơ sở phản hồi về việc có thành viên lợi dụng sự tin tưởng của LAK và BQT để giả mạo code free điệp vụ nhằm mục đích lừa dối để gặp được những KTV theo ý thích của họ. Hành vi lừa dối BQT, lừa dối cơ sở này là hành vi cực kỳ không đẹp, đem lại nhiều sự tiêu cực những hệ lụy ảnh hưởng rất lớn cho diễn đàn, cho tất cả anh em khác

Thứ 1 :Chương trình điệp vụ hàng ngày là sự hợp tác hỗ trợ từ diễn đàn và cơ sở nhằm đem đến cho anh em những ưu đãi, những sự trải nghiệm mới tại nhiều cơ sở, thế nhưng lại có thành viên lợi dụng sự tin tưởng từ BQT và cụ thể là LAK để mưu cầu lợi ích cá nhân làm những hành vi sai trái. Điều này thực sự làm LAK rất buồn, rất thất vọng khi đặt niềm tin sai chỗ

Thứ 2: Như đã nói chương trình điệp vụ là sự hợp tác giữa các cơ sở và diễn đàn với cầu nối là BQT thế nhưng lại xảy ra tình trạng giả mạo thay đổi số KTV từ thành viên của chính diễn đàn thì các anh em nghĩ xem sự tin tưởng từ cơ sở với BQT, với các anh em diễn đàn như thế nào? Chương trình điệp vụ liệu có ổn hay không ?.... LAK phải trả lời nhiều câu hỏi từ cơ sở lắm các bạn!

Thứ 3: Hành vi tiêu cực, giả mạo code từ 1 hay số ít thành viên không đại biểu, đại diện cho toàn thể anh em congdongmassage chúng ta NHƯNG NÓ ĐÃ LÀM XẤU ĐI HÌNH ẢNH CỦA ANH EM CONGDONGMASSAGE CHÚNG TA ĐẤY!! và liệu các anh em điệp viên chân chính sau này hay các anh em đi massage chân chính từ diễn đàn chúng ta sẽ bị ảnh hưởng như thế nào thiết nghĩ các anh em cũng sẽ hiểu

Xét thấy việc này đã gây ảnh hưởng rất to lớn đến diễn đàn nhưng mem đã biết sai phạm và chấp nhận hình phạt nên BQT quyết định ban nick (không công khai) trong 3 tháng và cấm tham gia mọi chương trình điệp vụ, event,… từ diễn đàn đến khi có thông báo khác. Nếu tái phạm sẽ ban vĩnh viễn

Qua đây chương trình điệp vụ sẽ được siết lại 1 cách sát sao hơn trong thời gian tới và nếu vẫn có những trường hợp như trên xảy ra thì LAK chắc hẳn phải rất tiếc được thông báo là sẽ PHẢI NGƯNG CHƯƠNG TRÌNH ĐIỆP VỤ. Thân chào anh em

Nangcucex

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
12
45
13
36
0 ₿
Hành động này nên bị Ban vĩnh viễn và nêu danh lên để anh em tránh xa AD

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Mỗi khi trình code tại quầy thì buộc anh em mở tin nhắn của mod @Lục A Ka, lễ tân sẽ chụp màn hình điện thoại kèm theo những không gian xung quanh thì không thể gian lận code được. Trừ khi, lễ tân buông lỏng kiểm tra để một vài mem lợi dụng mà trục lợi.
Thật đáng tiếc cho những hành động như vậy :(

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mới trốn điệp vụ có một thời gian @@ Già quá ko rành mấy vụ công nghệ cao này.

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
À chụp screenshot lại r dùng phần mềm chỉnh hả a ? E tưởng là tưởng chỉnh đc đối thoại,v khác nào truy cập quyền điều hành @@ thế thì hightech quá, e xin thua :p

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
làm vậy chi không biết, mốt mất điệp vụ lại mất đi 1 sân chơi cho ae

Tư Hậu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/4/19
Chủ đề
0
13
7
0 ₿
Trưởng thành là khi bạn tự lực cánh sinh làm mọi việc bằng sức lực và sự cố gắng của bản thân. Ỷ lại vào người khác sẽ khiến bạn trở nên phụ thuộc, yếu đuối và thất bại. :):)
Câu nói trên áp dụng cho chuyện nhạy cảm này nghe có vẻ cũng hợp lý nhỉ !?

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bữa ai nói bao Bựa caffe, hàu v ? :( tất cả chỉ là giả dối hay seo TT^TT

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
mình thây nêu band nick thì cug có thể lâp nick mới mà đăng ký thôi, cơ sở nên chụp mặt những mem đo lai, lưu vào danh sách đen

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Mình kg nghĩ vậy. Vì có lần vào Kim Huy, sử dụng code, pe tiếp tân kg chấp nhận tin nhắn có code chụp màn hình, phai xem trực tiếp nội dung trong box đối thoại với Mod LAK

Tuy nhiên, vấn đề gian dối là là kg thể chấp nhận được, mong rằng BQT có biện pháp ngăn ngừa để diễn đàn và các anh em mem kg bị ảnh hưởng tiếng xấu này

Thân chào

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
đã được may mắn rồi còn giả dối chán mấy bác này gê , trong khi cả ngày ngồi mong ngóng được cái đv để đi thư giãn . Làm mất mặt hết anh em checker như chúng tôi quá :(:(:(

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Khổ thân bác 6. Ae chơi đẹp đi, đi chơi mà dùng tiểu xảo chi mệt vại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.