Thông tin cho ae khám phá

Lượt xem: 10,841

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ham hố

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/11/14
Chủ đề
1
28
0
40
0 ₿
* Mình sơ lượt vài thông tin về địa điểm này cho mấy bác dễ đi nhé :
- 379 Tân Sơn Nhì P . Tân Thành Q .Tân Phú TPHCM .
- Mở cửa từ 10h đến 4h sáng
- Có 3 loại phòng :
+ Vip 1 :
_ giá vé 250k dịch vụ gồm có xông hơi ,xông khô , massage đá nóng , tắm muối sữa
_phục vụ miễn phí nước suối , đá chanh , trà gừng ,mì bò, mì trứng , trái cây và khăn lạnh…
+ Vip 2 :
_ giá vé 220k dịch vụ như Vip 1 ngoại trừ xông khô .
+ Phòng Thường : 100k
_ xông hơi ,xông khô , ngâm hồ thủy lực , ngâm chân thuốc bắc .
_ nước suối , đá chanh,trà gừng , mì bò và mì trứng …
-Tình hình KTV :
_ đa số các em trẻ trung , đấm tay nghề trung bình khá nhưng nhiệt tình , mình sẽ liệt kê vai số đang HOT cho anh em tham khảo :
+ số 1,24 xì tin dễ thương hợp với ae thích nhỏ con .
+ số 2 mình dây dáng chuẩn vui vẻ , bưởi tàm tạm vừa tay .
+ số 4 tồ trưởng hơi nhỏ con , tay nghề đấm tốt , vui vẻ bik chìu chuộng .
+ số 6 + 22 là 2 chị em ruột nhé dáng cao body chuẩn về phần chìu chuộng thì ko phải bàn nữa , riêng em 22 đang hot y/c nhìu .
+ số 14 múp múp nhưng có khuôn mặt dễ thương đang hot y/c nhìu
+ số 15,26 body chuẩn hơi múp múp tí , tay nghề đấm tốt , vui vẻ cởi mở cho khám phá vòng 3
+số 7,9,11 cũng rất ok ae từ từ khám phá nha ….
*Chúc các AE thư giản vui vẻ và thoải mái nhé .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

falcao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/14
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
okie thank bác :x làm ở Tân Phú, bữa nào mệt người ra đây làm xíu =)) hahha

phiêudu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/13
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
thank bác nhiu và đã gặp em nó , mặt hơi cứng chút mọi khoảng điều ok , lúc về thấy có bé dễ thương hỏi thằng pv nó nói số 25 bên đệ nhất mới qua bác có thông tin về em nó share nhé

ham hố

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/11/14
Chủ đề
1
28
0
40
0 ₿
đúng rồi bác phiêu du em 25 tên ngọc mặt khá xinh hơi lạnh tí , bác rảnh ghé thăm hâm nóng dùm em nó đi ka ka

Maiyeusaodem7777

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/12/12
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Mới đi e 22 về, mặt xinh , dễ thương, dáng cao , chuẩn, nói chuyện vui vẻ, 1 số đáng check , thanks bác chủ thớt nhé

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Chủ thớt đang bán Code 30k .
VIP chỉ có 120 ,
Quá đã, tip 200 cho VIP . Mà mấy em vẫn vui vẻ tình cảm .
Đã check 6 : vui vẻ , dễ thương tình cảm , tiếng rõ ràng hơi to. Có điều ôm hôn em la nhột miết :)

22 : múp xinh . Chiều như bạn gái . Thích nắm tay vuốt ve chiều chuộng tình cảm . Nói chung là tuyệt . Nhí nhảnh dành cho mấy anh thích teen ( chứ teen ko hợp mình lắm )

05 : Ngọc - xinh , tướng tá nhỏ nhưng chỗ Cần to thì to . Nhìn nét như người dân tộc . Tâm sự dễ thương , ko nhí nhảnh như 2 chị em kia , đầu tư tí thì có thể phát triển mối quan hệ được .

Cả 3 em nhẹ nhàng dùm . Mấy anh bạo lực thì ko hợp đâu nhé

ham hố

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/11/14
Chủ đề
1
28
0
40
0 ₿
chà chà tình hình là mấy bác chăm em 22 quá kỹ rùi , 1 vài hiện tượng đang nổi cộm cần khám phá đây he he . Em số 7 hơi cứng tí nhưng mức độ chìu thì khỏi pải bàn quan trọng là lời đồn em có lắm chiêu , bác nào hy sinh cảm tử check dùm thớt nhé . Và có 3 em điều tên tiên nhé 9,22,26 , 22 đã khẳng định rùi còn lại 9,26 ( số 9 này mới nhé bé củ tên trang nghỉ rùi ) à chút nữa quên em số 2 tên Gấm thông tin hành lang chị ruột bé Trâm đang đầu quân thiên thai lý do 2 chị em làm chung ngại ka ka , bé 2 này tính cách hơi tưng tưng đáng check cũng thú vị lắm đó mấy bác ^^ . Bác nào check gặp sự cố chọi đá thớt nhẹ tay nhé ha ha ha ....​

tylun91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/7/14
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Chỗ này típ phòng thường , phòng vip bao nhiêu thì được vậy các bác !

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Tui chỉ thích khoản dịch vụ hơn ( cả 2 thì càng tốt).
Theo chủ thớt thì theo thứ tự dịch vụ là : 22, 7, 6, 15, 2 , ...???
Tks chủ thớt. Ở gần đây. Nếu thớt xác nhận mình sẽ check.

ham hố

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/11/14
Chủ đề
1
28
0
40
0 ₿

ak phòng thường bác tip từ 200k trở xuống tuỳ theo hài lòng hay ko nhé , mà hình như ae 20k tip 150k thì pải , còn Vip thì 300k trở xuống nhé bác

bác check thế này nhé 22,7,26,9,2 nhé , chúc bác zui zẻ ka ka

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿

Chỗ này chỉ thích hợp cho anh em đi để mát xa thui. Chứ ai chú trọng thư giãn thì ko nên đi nha. Làm HJ thui, ngoài ra thì ko có gì cả. Nút dzú cũng ko có nha. Nói chung hoi thất vọng và lần đầu cũng như cuối.

thanlong106

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/2/15
Chủ đề
0
15
1
0 ₿

Chổ này nói chung service thì ok, bia, trái cây, mì trứng free, tắm cát, đá nóng ok.
Lần đầu đi cách đây khoảng 4tháng trước thì bị vòi vĩnh mới được Bj (500k). Lần sau cách đây 1tuần không vòi vĩnh như nỏi ở đây chỉ Hj.
Hỏi thằng chủ thì nó nỏi chỉ Hj thui.
Chổ này mà mà nâng cấp được lên Bj thì khá good để anh em mình thư giản nhỉ

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Ở đây vé thường,vé vip là bnhiu phút vậy,mấy em có ăb gian giờ ko,csvc ổn ko mấy bác

phiêudu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/13
Chủ đề
0
3
0
0 ₿

cái này là theo quan điểm riêng của mình nhé ko hề có ý sửa lưng ae nào hết , 90% BJ là cá sấu mà mình thì ko thix xơi cá sấu hj hj ko thể nào phiêu đc :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.