-Thông tin em số 11.

Lượt xem: 10,372

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phuongthienvu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/13
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Hôm qua (11/12/13) mới đi em này xog, công nhân ddcn thật, chưa gì mới vào chẳng bít nhau lần nào mà đã bóp mông, ngắt "ấy" của mình rồi. Em này nói chuyện cũng ức chế vãi lắm, lúc nào cũng lên giọng to tiếng kiểu như chị Hai mình ấy mặc dù mình hỏi chuyện rất nhẹ nhàng, nên thấy vậy cũng chẳng mún nc gì nữa.
Massage thấy cũng bt, nói chung làm ko kĩ cho lắm. Mới 30' mà đã mass + Hj xog hết, còn tính ăn gian minh 25' nữa, chắc do thấy mình đi lần đầu dễ dụ hay sao ấy.
Em này có cái Hj ngược là mình thấy ok thui, còn lại thì ko đc chút nào. Chỉ cho sờ body nếu Hj thêm 1 lần nữa (sẽ tính thêm tiền). Thấy mình phân vân chưa bít có mún làm Hj lần nữa ko nên em bảo "thôi anh xuống ăn mỳ rồi về sớm đi, lần sau gặp lại" dù 15' nữa mới hết giờ. Em này chắc phù hợp với các anh nào đại gia thì chắc em nó sẽ khác. Còn nói thật lần đầu đi ĐN gặp phải em này có chút hụt hững T.T

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Híhí. Dung rồi em này chơi chơi không vo

Đã nói đừng cho tip mà

Đã nói đừng cho tip mà

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em này matxa kĩ ok lắm,trc em đi còn tự cởi áo ngực ra "để anh bóp cho dễ",rồi matxa xong hj 1 cái nói làm cái nữa nha anh,mình nói thôi sức đâu mà 2 cái thì em nó hỏi còn mỏi ở đâu nũa để em đấm thêm rồi còn cạo gió cho nữa mà chứ có thấy ăn gian giờ đâu ta?

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Có đó bác em nó lấy chai dầu cạo đó mà,nói lần sau anh vào alo em trc em mang theo đồ cạo gió cạo mới thấm.

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Em nay moi lan massage good. co vai chieu ok. Gio gia roi met moi nen lam au ta. luc minh di la vip hao nhieu nen service good. tien nao cua nay. may nam nay la cuc cung cua minh. minh vao dainam chi di em 11 thoi. Tai minh thit massage hon.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.