Tân Phú thử em ktv mới 66 harley

Lượt xem: 628

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy dại gái

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
26
9
0 ₿
thấy cơ sở lên bài 2 bé mới 79 với 66 ngon quá phải đích thân ghé thử mấy bé mới được , gọi book lịch thì hình như em 79 hot hơn nên full mất tiêu đành order bé 66 trải nghiệm trước vậy

qua thì vẫn motip cũ mua vé check code rồi ngồi đợi phòng , vừa ngồi vừa ngắm trên trần đảo mắt qua mấy bác ngồi đợi chung kkk không khí cứ ngại ngại nên quyết định bấm điện thoại lướt top top ngắm gái xinh :ami-(25)::ami-(25):

mới ngắm được xíu thì mấy em kêu chuẩn bị xong rồi mời mình lên phòng , vô tới phòng thì thay đồ rồi vô xông thôi mới vô được xíu thì khói cũng che kín cả phòng xông , em cũng bước vô trong làn sương khói mờ ảo .

dáng hình nhỏ nhắn ,cao cũng gần m6 , thân hình gọn gàng thon thả , do dáng em mình dây nên v1 cũng chỉ hệ cam bù lại em có v2 thon không 1 chút lipit và v3 ngon nghẻ

nhìn em vô xả nước rồi chuẩn bị giường nhìn cứ bị mlem , đành ra lau người nghỉ xíu rồi còn vào bồn với em nữa :ami-(16)::ami-(16):

vô bồn thì em dở trò biến thái nghịch ti mình rồi bảo sao zú anh to vậy bóp đã ghê , riết rồi không biết em là ktv hay mình là ktv nữa, em nghịch zú đã rồi đến lượt chọc thằng em rồi nghịch 2 trái trứng , mình nhột quá ôm em lại rồi trả thù 1 tay nghịch ti 1 tay nghịch v4 em nghịch xíu mà nước quá trời , nghe em rên ta nói như rót mật vào tai . lau lại người cho khô rồi đổi địa điểm sang giường

thằng em mình cũng nghe lời bắt đầu xìu xuống rồi ngoan ngoãn nằm im cho em sờ nắn người tiếp , em làm tốt đấm có lực chứ không phải mèo cào , em làm bài cổ vai gáy rất đã luôn , các bác đi em này nhớ thử

rồi em cũng đi bài thái , rồi trườn bướm , nhìn em trườn mà mình hứng chịu không nổi mà úp mặt vô vườn cam của ẻm rồi bắt đầu hái nếm thử em vừa nhún vừa rên , chắc nhột quá hay sao mà em bắt đầu đẩy mình xuống rồi chăm sóc thằng em mình , vừa mút biểu cảm của em như được thỏa mãn nhìn em như thế mình không nhịn được mà bắt hết tinh binh vào miệng em kết thúc buổi massage tuyệt vời

em này dù mới nhưng cũng là 1 số khá đáng đi các bác cân nhắc nha

tic có chương trình đồng giá 299
tp 700
tổng 1000

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
18
0 ₿
á đù em 66 này ngon dữ dị ta bữa nào qua nhờ em chăm sóc cho tk em mới đc :2onion2:

ik ư

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/23
Chủ đề
0
16
3
Australia
0 ₿
Vé WC là tip 1tr2 đúng ko bro

• Like