Thư giãn với em 19

Lượt xem: 1,842

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Thân chào anh em.
Sáng sớm ngủ dậy nhâm nhi ly cafe nhớ lại câu chuyện đêm qua viết vài dòng rp cho anh em. Kể lại cái chuyện sung sướng của mình nha.
Bên TB3 thì mọi người chắc cũng đã nghe qua, lâu đời ở đây rồi mà. Chỉ khác là em út đổi mới thôi chứ CSVC cũng vậy. Sau một hồi loay hoay trên diễn đàn coi có em nào là idol ở đây không? thì thấy thông tin bên này hơi ít. Mấy em hót không biết có còn làm không? Quyết định đi random. Mình mà đi random thì cứ xác định là làm khỏe tốt trước nha các bác, còn phần kia được đến đâu hay đến đó thôi. Còn nếu cảm giác hok thích thì ra sớm hehehehe.
Suy nghĩ xong xuôi, mình xách con ngựa sắt lao vào động Thái Bình 3. Vẫn được đón chào niềm nở như ngày nào. Mua vé xong mình được anh locker dắt lên phòng. Hôm nay xác định ranodm nên nói bật phòng xông luôn. Sau một hồi toát hết mồ hôi trong phòng xông thì mình cũng chui ra ngoài. Nói cho oai thế chứ 5p là mình ra mất rồi ah.
Em nó bước vào phòng cười chào mình lễ phép.
Cảm giác đầu tiên chẳng phải là sắc đẹp nghiêng trời nghiêng nước, mà chỉ là cảm giác thân thiện của em thôi.
Em nó từ khi bước vào phòng đã chủ động bắt chuyện với mình, rồi đưa mình từ từ vào bồn. :))
Sau khi tắm táp lau khô người xong em nó bắt đầu mát xa cho mình. Mình nói hôm nay hơi mệt xíu nên muốn mát xa cho khỏe người trước. Em nó lật úp mình lại rồi bắt đầu làm. 2 anh em vừa tám chuyện đủ thứ với nhau trên trời, dưới đất. Thời gian trôi lúc nào mình không biết luôn. Thoáng cái em nó đã làm xong cho mình rồi. Làm khỏe mà hơn cả 30p. Làm xong em nó còn nói, thời gian còn nhiều để em làm lại cho anh lần nữa, hay anh muốn làm chỗ nào nữa không? Đến giờ thì tự dưng máu dê nổi lên mới ghẹo em. Ah em làm cho anh rồi, mà hình như thiếu thiếu. Em nó gãi đầu nói nãy giờ em làm full bài rồi mà anh. Mình mới nhìn em cười gian, thiếu mà em ơi. Lúc này em nó mới hiểu, đè mình ra thò tay xuống mà vuốt. Anh cũng quậy quá ha, vậy mà nãy giờ nhìn hiền quá chời.
Hiền thì ai vào đây chời. Em nó cũng bắt đầu thư giãn cho mình. Em nó cởi áo ra và bắt đầu đi thái. Mình lúc đó không có nằm úp nữa mà nằm ngửa luôn. Em nó mới đi ngực lên trên xíu thì mình cũng lấy tay giữ em nó lại và mắt đầu mút. Cái này hình như không phải mình, mà ai cũng phản xạ vậy hay sao ấy. Hôn được một lúc đến lúc buông ra em ấy mới phán "đần ông các anh ai đến đoạn này cũng vậy hết ha". Hahahahha. Thì đàn ông mà em. Mình đẩy vội em nó xuống nói thư giãn cho mình luôn. Được một lúc cũng out trong sung sướng.
Em ấy tầm 25 tuổi, dáng người tròn tròn xíu nha các bác. Nói vậy cho các bác đỡ bơ ngỡ nhe. Nếu thích em nào mình dây mà gọi em nó xong lại nói tui này nọ. heheheh.
Em nó làm mình thoải mái là do thân thiện với khách như đã quen từ trước vậy.
Em nó biết cách bắt chuyện với khách, chủ động nói chuyện chứ không phải vào chỉ đè ra chà ngực, rồi thư giãn cho xong. Biết là công việc của mấy em cũng chỉ vậy nhưng dù sao ai đi chơi sau những giờ trên công ty cũng muốn thoải mái xíu. Chứ không phải đơn thuần là "Xả". :)))))
Chào anh em nhá. Sắp tới giờ làm rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.