HTGD Thử My My Barber mới lên sóng

Lượt xem: 3,026

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
Thấy cái HTGD My My mới lên sóng cũng tò mò đi thử xem sao, vì đó giờ chưa thử môn này bao giờ, sau đi xong thấy có cái thú vị nên chia sẻ anh em. Vừa vào cửa là các bé trong bộ đồng phục sườn xám màu đỏ ùa ra tiếp đón, mé cảm giác 1 mình mà xung quanh là các em gái xinh tươi cứ ngỡ lạc vô động bàn tơ. Lần đầu cũng bỡ ngỡ thì được một bé cầm menu tư vấn các dịch vụ, bé tư vấn thì ít mà chém gió hài hài thì nhiều, lại được cái nói chuyện râm râm nữa chớ. Thấy cũng thích thích rồi nhưng nhiều dịch vụ quá, mà đi thử thôi nên chọn món ráy tai 60 phút 200k xem sao.

Được 1 bé rất trẻ dẫn lên phòng thì chu choa đông các anh em vô ráy tai vãi, mình mới đi cũng ngại ngại nhưng được bé hướng dẫn tận tình, bé làm cho mình tên Tiên sinh năm 2k8 rất trẻ luôn, mà đã có tay nghề cứng 1 năm rồi, mới đi chưa biết gì nhưng bé ngoáy tai rất phê, nắm lim dim lúc nào không hay. Bỗng nhiên có cái j đó mềm mềm, co dãn lắm áp vào cành tay, mé hóa ra bé chăm chú làm quá nên áp sát mình nhiều, áp lun bầu ngực sữa lên. Này không phải bé cố tình đâu mà là bé làm tập trung quá nên không để ý. Thấy cũng ngại ngại mà thôi kệ kệ, nằm ngủ tiếp trong sự thoải mái. Ngủ 1 giấc đã thì dậy thấy trên tay quá trời ráy tai, mé ơi giờ mới biết ráy tai nhiều dữ vậy

Xuống quầy thanh toán, tip bé 100k, vé 200k. Total 300k. Xuống thấy em tư vấn mình đang ăn vặt, em kêu anh ơi đừng về vội, ngồi chơi nói chuyện với tụi em cho vui, mé đúng nhiệt tình, thế nên ngồi chém gió với mấy em xíu, hóa ra em ấy tên Như, dáng mình dây, dễ thương, để lần sau vô gọi em ấy massage
Em Như là em bên phải trong hình

Tiên là bé đang ngồi ráy tai đó

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Nhanh trí note em Như lại… :ami-(47):
Để tóc dài tý ra gặp bé lun… tks bác đã cho ít info…:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác nhanh tay thật, hôm nào ghé làm cái Combo 2 :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Phải đăng nhập vào cmt ngay vì mới thấy rái tay có tip =)))

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Tại sao cái quan trọng nhất là có vụ em út sờ zái không thì không đề cập tới, chán thiệt chứ.

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
sờ dái thì anh em tự tìm hiểu, vì lành mạnh nên không tiện đề cập bác à