Thư ngõ... Chào cả nhà massage20k^^

Lượt xem: 2,501

Gaz Gaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/14
Chủ đề
1
10
0
0 ₿
Thân chào cả nhà,

Em đây là newbie, mới gia nhập forum massage20k. Tình trạng hôn nhân gia đình: vẫn còn "đơn thân độc mã" hehe. Vẫn còn là "đồng tử" dù hơi ham sắc tí... >_<". Năm nay em vừa tròn 26. Tình cờ được biết đến forum này và các anh em ở đây khi lướt web. Rất vui được làm quen với mọi người. Lâu rồi cũng chưa được đi massage trên Sài thành. Hy vọng Mod và các ae chỉ giáo!:D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
đi hoài rồi cũng chán :)) đâu cũng như vậy chưa có gì mới :v

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Hihi quan trọng là cái quá trình "đi hoài" đó bác joker, mỗi người chỉ cần "đi hoài" giống bác thôi thì còn gì bằng nữa haha ai cũng có một thời trẻ trâu mà bác :))

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

Chào gaz gaz bác nói " Lâu rồi cũng chưa được đi massage trên sài thành " phải chăng bác ở quê mới lên :D

Gaz Gaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/14
Chủ đề
1
10
0
0 ₿

Gaz ở xì phố được 6 cái xuân rùi í. Nhưng quê ở Biên Hoà, ban ngày thì đi làm ở Đồng Nai, đêm lại lên xì phố lượm lặt thêm ít kiến thức, thuê phòng trọ ở Bình Thạnh. Lúc trước còn thỉnh thoảng đi "hành hạ thân xác trả tiền" mỗi tháng 1 lần, giờ bận bịu quá nên dẹp luôn... tính ra cả năm rùi đấy chứ! ~_~"

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

hờ hờ ra là cao thủ ẩn thân h xuất sơn :p Khi nào có dịp gặp nhau mong bác chỉ giáo thêm
:p

Gaz Gaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/14
Chủ đề
1
10
0
0 ₿
Không dám, không dám bác tinhyeuonine. Gaz có phải cao thủ ẩn dật gì đâu. Hehehe, hy vọng sẽ có dịp gặp mặt 1 ngày gần đây. Rất vui được biết bác... ^^

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

me too :p

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

trên zang hồ còn nhiều cao thủ ẩn danh lắm bác ạ. có nhiều bác nhiều đến mức độ 1 ngày 1 lần cơ :v ... trong cả 4 5 tháng liền :)) ... nhiều cái thực sự làm mình cũng khó hiểu ^^