Thu nhập cao vẫn ko thể thoát khỏi kiếp gái massage ?

Lượt xem: 8,306

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
AD tạo 1 bài cho anh em thảo luận. Vấn đề thu nhập của gái massage thì ai cũng biết, khá cao so với mặt bằng lương hiện tại. Thế tại sao 9/10 em ko thể tự thoát khỏi cái nghề matxa này, mà phải cần người có tiền cứu vớt ?
Mời anh em thảo luận .:D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Theo tìm hiểu riêng của mình, em hàng hot thu nhập khoản 35-45 T một tháng. Nhưng làm cái nghề này của Thiên trả Địa vì:

- Bài bạc, số đề: các em thường xuyên đánh lúc ko có khách
- Quần áo, son phấn các loại
- Cơm nước: một vài nơi qui định phải ăn cơm chỗ matxa cung cấp ( 60k / một phần ) không dc ra ngoài ăn.
- Bar, bia, ăn Ốc….
Em nào khôn thì biết mở một tài khoản ngân hàng để tiết kiệm, em nào ăn chơi thì đốt hết

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Mấy thằng locker giới thiệu em nào thì cũng có cò. Quản lý cũng dc các em cho tiền, nếu ko tiền thì chi tình. Tóm lại chi đủ đường.

Lao Nong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿
Theo tui thi ms cung la mot nghe chan chinh, kiep gai ms nghe hoi nang ne wa.
do " cac chau cua bac" cuc doan cam can, bao chi thi dung nhung loi le phan biet... nen cai nhin cua xa hoi thieu thien cam ve ktv ms.
Neu vn hop phap hoa ms noi rieng va mai dam noi chung thi moi thu se khac, con hon cam doan vo ich.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Làm như Trung Quốc mới đỉnh nè. Trung tâm massage có đóng thuế đoàng hoàng. Trung Quốc chỉ cần 600 nhân dân tệ ( khoảng 2 triệu vnd ) mà được sử dụng dịch vụ VIP gấp vài chục lần VN. Trọn gói luôn ko cần boa thêm gì cả. Phòng matxa vip với 36 món ăn chơi được liệt kê sẵn trong danh sách:
. Phòng 4 bên là kính, trên trần nhà cũng có kính luôn, nhìn đâu cũng thấy ta và em.
. matxa nhật, matxa thái ... làm đủ 36 món ăn chơi và cho F*ck 2 lần luôn. vãi cả TQ, đi 1 lần nhớ mãi

GIA VANTHICHMATXA

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/8/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿

hehehe. Bac ad này chắc là đi Đông Quảng rồi. Mình qua QT họp 5 lần, cả 5 lần đi Đông Quảng. Phải nói là đỉnh của đỉnh. Hàng 600 NNT thuộc loại VIP đó bác. Có một lần thằng khách hàng TQ đẫn đi hàng 1000 NDT. Em đẹp hư hoa khôi.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
thêm 200 NNT là dc thêm 1 em " threesome" luôn đó

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿

Bak ay noi dung nhung con thieu, cac em con phai goi tien ve que nuoi ba me (cha thi nhau nhet, me thi co bac lo de...) em ut an hoc.
Va dieu quan trong nua la cac em con phai nuoi 1 thang bo tre dep trai. Nen cac em phai bao tien may thang gia de nuoi thang tre (day chi la da so may em mx la vay chu ko phai la tuyet doi nhe)

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

uh , đúng là như vậy ... trước đây tui cũng từng quen 1 em ở AnGiang , hàng tháng em phải gửi về quê cho mẹ , nuôi em ... còn dư lại thì em phấn son , quần áo hết ... hình như gái miền tây , có bao nhiêu tiền thì mấy em tiêu cho hết hay sao ấy ....

anchoi4mua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/11/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿

Chưa kể các em muốn ốm còn chơi đá - cắn kẹo nữa ! Nên bao nhiêu tiền hầu như cũng không đủ

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Úp lên cho ae bàn luận tiếp. bác nào ảo tưởng bo nhìu sẽ đc mấy e để ý thì suy nghĩ lại. 1 bên cần tiền, bên cần tình (tình dục chứ ko phải tình cảm nhé) nên mấy bác đừng lưu luyến gì. 1 ngày mấy e tiếp khách cả chục người có bo nhìu mấy e cũng chả nhớ mình là ai, bo ít cũng thế. Vài ngày mấy e sẽ quên, còn ko thằng nào đại gia thật sự bo e trên dưới 500tr trong 1 đêm thì họa may sét cái kèo khách sạn tại chổ, bảo đảm e út sẽ nhớ mấy bác, chỉ là nhớ thôi nhé (ấn tượng ý)chứ còn tình cảm thì chưa đâu. Cơ mà công nhận mấy e thu nhập cao thật, chắc mốt xin đi làm trai maxa quá ko biết có chổ nào tuyển Nam ko mấy bác nhỉ?

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
ấn tượng là " thằng này chăn được hả bác" :p

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Thì mấy em vì hoàn cảnh mới vào nghề này mà chứ đâu ai muốn vào đâu.

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
có tiền là mấy em ăn chơi hết thôi :) sau giờ làm là các e rủ nhau đi bar ,nhậu nhẹt các kiều

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿
Tôi quen gọi các em làm nghề massage là "thợ". Họ cũng "lao động hết sức" để kiếm tiền đó.

Nếu bak nghĩ các em đều wen ăn chơi, cắn thuốc thì cũng có... nhưng không phải em nào cũng zậy đâu.
Bak tính xem một ngày làm trung bình 12h (mà thường bị vắt tới 14h), ăn chơi liên tục nữa thì không có sức làm, vậy nên cũng nhiều em làm xong là về ngủ ah :D

Tiền phần lớn tôi thấy các em lo cho gia đình là nhiều. Có nhiều em lo cho gia đình mà hok lo cho bản thân, tới khj hok kiếm ra tiền bị gia đình ghẻ lạnh, tội lém, hehe

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Nghề này vừa dễ kiếm tiền vừa lao động ít nữa em nào mà không ham?????
Theo mình nghĩ thì do em nó ít học thôi. Mà muốn sung sướng.
Học nhiều thì sao đi làm masage?????