Q.10 thử số mới bé 31 PA

Lượt xem: 1,081

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
hôm rồi có tiện đường ghé quá PA , phong cách thì vẫn lịch sự như cũ, đá chống là có người lại chào đưa thẻ mời vô trong , gặp bé lễ tân cũng ngon lành tư vấn 1 hồi giới thiệu có bé 31 mới vô thấy hình cũng ổn nên chọn lun.
Csvc bên này thì khỏi bàn rồi, sau khi thủ tục xong xuôi được lên phòng, leo bộ 2 tầng lầu hơi mệt
Vào xông hơi đc 1 chút thì thấy bé đẩy cửa bước vào , ngoại hình em nó thì đẹp hơn cả trong hình , có ngực có eo rõ ràng , bé tắm rửa cho tui rất kĩ lưỡng, nằm trong bồn tâm sự như người yêu ôm ấp hun hít, nắn nắn xoa xoa , tuốt lươn một lúc thì bé kêu ra giường
lên giường đấm bóp theo tui thì hơi yếu cần luyện thêm
tới phần mệt bé nhẹ nhàng trườn tới trườn lui lâu lâu có kết hợp vài đường lưỡi cũng khá tốt , lật lại bé tiếp tục trườn và dùng lưỡi kích thích thằng nhỏ, tui cũng khám nhẹ cặp ngực và khe suối của bé , bé bắt đầu phát ra âm thanh JAV đầy quyến rũ , rồi cuối cùng bé cũng bắt đầu BJ trong lúc tui hôn v4 của bé và lên đỉnh trong sung sướng. Tui và bé tắm rửa lại rồi ngồi tám chuyện với em một lát rồi chia tay
bé này dạng gu tình cảm, còn chút rụt rè, ai thích nhẹ nhàng thì có thể chọn bé này nhé
TIC : 900k còn 630k code camapro
TIP : 900k
Locker: 20k cafe