Tân Phú Hình Thực hư massage Harley Vip352 có như lời đồn?

Lượt xem: 1,742

Anh Ba HP

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/23
Chủ đề
1
1
0
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thấy gần đây Harley có bị chỉ trích trên diễn đàn, nhưng do có nhiều ưu đãi quá nên sau một hồi đắn đo vẫn quyết định thử một lần nhân phẩm của mình đến Harley xem là hên hay xui. Và cái kết ngoài sự mong đợi luôn, sung sướng hết nấc. Về leo lên giường ngủ 1 giấc lịm luôn đến trưa mới dậy để viết bài review cho anh em đây

Phải công nhận 1 điều là csvc ở đây thì không bằng những cơ sở mới được. Nhưng thái độ thì hoàn toàn ngược lại đến mình cũng bất ngờ luôn. Ban đầu đến cửa là đã có bạn chạy ra dắt xe cho mình rồi, sau đó là chuẩn bị dép cho mình thay để cho mình đi vô quán. Vô quán thì có anh quản lí vs em lễ tân rất vui vẻ, niềm nở chào hỏi nhiệt tình. Mình ngồi xuống ghế thì em lễ tân lấy nước mời mình uống, bắt đầu mở điện thoại cho mình coi mấy bé KTV, tư vấn các gói dịch vụ. Sau một hồi thì mình chọn vé 700, tip 900. Ok chốt bill, chốt bé KTV 12 xem qua ảnh thì bé có nét đẹp nổi bật nên triển luôn hehe.

Được bạn locker dẫn lên phòng, mình vô ngồi xông hơi được tầm 5’ thì bé 12 bước vào lấy khăn đưa cho mình lau mặt. Một lúc sau mình bước ra khỏi phòng xông hơi cũng chính là lúc mình như được bước lên thiên đường vậy á. Bé nhiệt tình, chủ động, làm từng tí một rất tỉ mỉ khiến mình mê mệt luôn. Nói thật là chiều còn hơn ny

Mình xông hơi ra là bé chạy lại: anh để em lau người cho. Lau xong thì em bắt đầu tấn công mình dồn dập luôn, chỉ biết chịu trận không có cơ hội phản kháng. Ôm hôn quấn nhau một hồi thì em đưa mình vào bồn tắm. Vào bồn tắm em như được về đất của mình vậy đó, skill trườn, mơn chớn, kích thích của em không thể chê vào đâu được, em làm mọi thứ đều rất là cảm xúc luôn-được tầm 15-20’ là mình chịu không nổi nữa out trong miệng em luôn. Out lần đầu nó sướng sướng mềm nhũn người luôn các bác ạ, sau bao ngày kím nén

Đến phần massage khoẻ bé làm lực ok, kĩ thuật chuẩn luôn á, đi đá nóng khoẻ hẳn ra. Massage khoẻ xong bé thì thầm vào tai mình: anh để em chiều anh lần nữa nha. Nghe xong mà rùng mình luôn. Khoản nuru em trườn V1 với V4 cảm giác nó sướng, mềm mềm, lạnh lạnh, kích thích vô cùng. Mình lật người lại em bắt đầu dùng cái lưỡi ma quái đi khắp cơ thể và dừng lại bài BJ vô cùng điêu luyện. Shot 2 này không khấm khá hơn lần 1 là mấy. Mình cố kìm nhưng với skill của em thì mình xin thua, chịu không lại. Out lần 2 trong miệng em một cách thoả mãn. Mình và em nằm ôm nhau tâm sự 1 lúc rồi đi tắm lại. Xong xuôi em kêu cho mình một tô mì trứng ăn cho hồi sức. Em quần mình như vậy mà không ăn bù lại thì không đi nổi mất

Xong xuôi em ôm hôn, chào tạm biệt hẹn gặp lại mình nhiều lần nữa

Xuống quầy thanh toán bill xong là có bạn mang dép lại cho mình thay, dắt xe ra cửa cho luôn-khá là bài bản

Đánh giá lại thì Harley ok, thái độ, dịch vụ tốt, KTV nhiệt tình, vui vẻ, tình cảm, cực tận tâm với nghề luôn

Tổng thiệt hại cho lần sung sướng này là 1200k do đang ưu đãi giá vé còn 299k

Đính kèm

1.4 MB · Lượt xem: 324

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
6
48
15
Tphcm
0 ₿
Tui nghi cs này là chung hệ thống kiều trinh vì thấy đào y chang, nếu vậy thì bài rv này ko có giá trị