Thủy chiến cùng Bát muội _ 08

Lượt xem: 5,201

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yeusex

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/12/17
Chủ đề
2
6
11
0 ₿
Lướt khắp cộng đồng đập vào mắt lúc nào cũng là cặp chị e 08_09. Dù gặp được cả 2 rất nhiều lần nhưng ser ' thủy chiến ' thì chưa thử. hôm nay rãnh rỗi quyết định phi trâu đến trải nghiệm. CSKH ở PA thì ko có gì phản ánh. Tóm tắt cho nhanh gọn. Xong thủ tục lên phòng xông hơi và chờ e ( t chọn 08 vì muốn chiêm ngưỡng thân thể của e khi trút bỏ xiêm y ).
Xông 5p thì e xuống, vẫn vậy tròn tròn múp múp. Sau khi chuẩn bị xong xuôi e cầm tay dắt t vào bồn vào bảo chờ e 1 xíu nhưng nhắm mắt lại, chắc là e ngại ấy mờ. Mở mắt ra thì ôi thôi cả 2 bầu sữa căng tròn đập vô mặt muốn ngộp thở, e chỉ còn đúng 1 chiếc lọt khe dính trên người, hấp dẫn vkl.:eek::eek:. E bắt đầu tung hết mọi tuyệt chiêu uốn éo như rắn trườn khắp người t, e còn dùng cả cô bé dạo lướt cả cơ thể t , cả 2 đứa quần nhau trong chiếc bồn bé xíu đến mệt thở ( ko khác gì đóng phim *** chuyên nghiệp, chỉ tiếc là thiếu đến z thôi) . PA tung ra gói dịch vụ này có khác, khác xa thái. Tóm lại đây là gói xứng đáng đồng tiền và đáng trải nghiệm.
Kết thúc mọi thứ trong sự hài lòng và mệt.
E 08 phán cho 1 câu. a đi gói này a có thể yêu cầu bất kì điều j trừ đến z. Nghe mà ng cứ giật tưng tưng, 69 vô tư các bác ạk:p:p:p.
Rất đáng đồng tiền bát gạo mà các bác bỏ ra

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
27
1,255
830
41
1 ₿
"E 08 phán cho 1 câu. a đi gói này a có thể yêu cầu bất kì điều j trừ đến z"
Lần sau đề nghị bác chỉ viết đúng 1 câu này rồi thôi bác nhé. Không cần phải viết dài dòng chi cho mệt, bi nhiêu đó là ra vấn đề rồi.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chà, câu này nghe phê ah, chắc cũng bao nhiêu trai tráng gục ngã với câu này rồi

anhdung411

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/14
Chủ đề
2
31
7
0 ₿
chà, em mặc lọt khe xuống tắm,vậy ướt rồi chút massage em có mặc đồ nude massage lun không bác

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

Chymtodan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/4/19
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Bác này nói chuẩn

Braum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/19
Chủ đề
2
21
10
33
TPHCM
0 ₿
Thủy chiến với chị em 08 09 là khỏi chê rồi bạn ạ ! Congratulations!

Phoarch

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/6/19
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Thấy PA hay quá, mình chưa có dịp trãi nghiệm lần nào. Định ngày mai đi, nhờ a e tư vấn giúp:
- ngoài số 8,9 thì nên đi số nào khác vậy?
- tip cho massage Thái tối thiểu từ bao nhiêu?

Xin lỗi vì ..hơi lúa khi hỏi câc a e! Cám ơn nhiều!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.