Tiếp tục lên nóc cùng bé 60

Lượt xem: 8,577

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Hôm nay đã có dịp gặp 60, phải nói điều đầu tiên là bé mát tay khoản kia quá, làm bie tui rất là khó đỡ sau khoản 20p (nghe lâu vậy thôi chứ bác nào yếu là xong ngay, tại tui lâu ra, luyện công lâu rùi :p). Cái ok nhất là bé sẽ thử hết các loại với đôi tay thần kì của bé, và sẽ hỏi ngay mình thích kiểu gì bé tiếp chiêu kiểu đó :D

Thông số về 60 cho các bác:
V1: 7/10 (nghe bác cannabis nói là fake @@)
V2: 8/10
V3: 7/10
V4: chưa check được tại chật quá

Đánh giá cao khoản service của bé này vì nói chuyện không sóc óc, đặc biệt khi tip bé nói rất thành thật mình có thể tip bằng tiền vé hoặc cao hơn nếu thích bé. Dù hiểu chuyện tic bằng vé là mặt bằng chung nhưng thấy bé nói vậy làm mình rất ok, các bác nào newbie gặp bé này là yên tâm khoản tip nhé vì bé rất niềm nở. Nói chung service cho 10/10

Năm mới chúc các bác sức khỏe, lúa vô như lũ nhé :D

Sửa lần cuối:

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
v1 hàng fake bro ơi, fake nhưng đẹp nên ae mình bị lầm đó :D

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
hôm bữa mình zô 10 h tối, yêu cầu mà thấy bảo ẻm về rồi....bực thiệt

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Em này chuẩn rồi, mặt xinh, da trắng vn ít make up, tính tình dễ thương cực, niềm nở thật thà. Một số hiếm hoi.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
hôm thứ 2 mới đi e này xong, thanks thớt vì đã chia sẻ... e đúng là vui vẻ, nói chuyện rất là nhẹ nhàng tình cảm haha

kingkong_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/15
Chủ đề
2
22
6
43
0 ₿
Em này face bình thường, có răng thỏ như Suarez. Mass bình thường. Lúc đầu thì cũng vui vẻ, nhưng khi ngỏ ý làm 2 shots thì lại vòi.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Em vui vẻ, làm tốt. Nếu làm 02 shot thì típ khác 01 shot là chuyện bình thường mà. Điều này đơn giản thôi mà bác. Giống như bác đi chợ vậy, vd: mua 1kg bò úc 40usd, 2kg thì 80usd, nếu quen thì bớt vài usd hoặc được khuyến mãi thêm ít hành tây chẳng hạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.