Tiếp tục trải nghiệm P.A Relax với No 07

Lượt xem: 3,191

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Sau chuyến trải nghiệm 18 thành công thì nay tui cũng tiếp tục trở lại P.A để tham gia chuyến du lịch Thái tiếp theo và lần này em hướng dẫn du lịch mang số báo danh 07

Các công đoạn về mua vé, xông hơi và đánh giá csvc tui cho qua nhé vì cái này anh em cũng rành và biết nhiều về P.A rùi. Cái tui muốn nói ở đây là về đánh giá em 07 và những trải nghiệm cùng em. Sau khi xông hơi bước ra thì em cũng gõ cửa bước vào, em mở lời bằng câu “ Em chào anh “. “ Anh cũng chào em “. E nhẹ nhàng lau người minh cho khô sau đó là vào tắm cho mình. Sau khi tắm kỹ càng nhất là thằng em thì em lau khô lại cho mình và mời mình lên giường để đến công đoạn matxa

Matxa khỏe em làm khá tốt, đấm có lực so với 1 người nhỏ nhắn mình dây như em, có làm đá nóng, và khêu gợi bằng bờ mông của em

Matxa mệt: em thuộc dạng mình dây,ốm eo ót đầy đủ , da rất mịn màng nên khi e lướt trên cơ thể mình và tay mình lướt trên cơ thể em rất thích. V1 thì cam thôi nhưng bóp vs bú sướng. Mông thì đủ xài doggy, được cái da em trắng nên cảm giác rất thích, mông cũng trắng nốt. Em Bj rất đã, đặc biệt đường lưỡi ẩm ướt nên tạo cảm giác cao khi em matxa thái. Em vui vẻ nhiệt tình, khám phá thoải mái, sau khi out xong thì matxa đầu và tắm lại cho mình. Kết thúc 1 buổi thư giãn thoải mái hài lòng

Tip 5xx, locker 50k giữ xe 20k

Hẹn gặp lại P.A vào 1 ngày gần nhất, cảm ơn anh em đã đọc rp

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Mừng bác ngon trym lần nào cũng xụi cu vs mấy e mà cầu bại j k bik:D

TrumCuoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/18
Chủ đề
1
67
8
34
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym kaka nghe mà mún phóng xe đi qua PA relax luôn

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
tks pác độc cu đã rp, công nhận cỡ pác chiến đấu vs ẻm còn bại huống chi ae khác kaka

potarot

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/18
Chủ đề
2
17
2
0 ₿
Tic 500k tip 500k hay s v bác , e newbie mong bác giải đáp thắc mắc giúp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.