Tìm chiến hữu cần thơ massa cho vui

Lượt xem: 6,718

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Mùa này mưa nen choi cung ko vui, 1 số anh em đường xa đi tiện bất lại, tính lam 1 buổi off quy mô 1 ngay 1 đêm ở cần thơ và 1 ngày ko qua đêm tại an Giang, chi tiết như sau: tăng 1 gặp mặt caphe chém chuối, tăng 2 lai rai chén miệng, tăng 3 ka ra hoac mát xa, tăng 4 ai còn sức thì sét kèo đi tiếp

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Theo ý cá nhân, bà còn nào ở gần nên làm show mini. Từ 1-2, 3-4 càng tốt vài lần, cafe chém gió cũg đc, quen mặt trao đỗi sđt, như vậy khj off sẽ dễ tập trung hơn... bây giờ toàn là chưa ai bik ai cũng khó, ai ở ct thì ib mình nhá, có dịp sẽ alo cafe ngay....

MeganFox

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/7/16
Chủ đề
1
22
10
0 ₿
Vãi nồi ra. Thật là ngày buồn và mưa. Hẹn 3h mà mấy huynh đi dc hay ko đi dc thì ít ra vào đây comment liền cho ae biết tình hình. 3h chiều mình chờ mãi ko thấy má nào commetn hết. Bây giờ sao? 1 lần cuối cùng ae nhất trí cho dân miền tây cần thơ lên ngôi chút. Chủ nhật 25 tây. 4h chiều lại quán caffe của bác Thich_Dam_Bop. Khoảng 5 menber trở lên là sét kèo. Ai chưa biét quán cafe thì inboox mình hoặc Thich_Dam_Bop. Đừng làm thất vọng lần thứ 2. Một khi nói đi thì mưa hay bão tố cũng đi. Gặp 1 lần giao lưu trao đổi dt roi sẽ ok những lần sau.
Đây là tin nhănd tâm huyết nhé mấy huynh

Thich massage nude

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/6/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
Bác mà lên sàigon được la vui à...:cool: