Tìm được 1 bé hot face ở windi

Lượt xem: 3,826

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
Mới đi windy về , khám phá được 1 bé rất chi là trắng trẻo và xinh xắn nữa . nay lên chia sẻ cho các đồng râm cùng chiêm ngưỡng .

Số báo danh : 88

Face : cực kì xinh sắn và trắng trẻo nhé

V1 : săn , cam việt

V2 : thon , ôm đã

V3 : vỗ kêu đẩy thì hết bài

V4: sạch sẽ gọn gàng

Bé nói chuyện rất diu dàng và thân mật . Tắm với bé mà chỉ muốn hốt bé luôn các bác ơi . Ngon vãi chưởng. hehe

Ngâm mình và cùng chiêm ngưỡng thân thể tuyệt trần cùng ẻm đc 1 lúc cũng thấm mệt rồi thớt để đc trải nghiệm skill của bé .

Massage khỏe : Đấm bóp có lực , đủ bài , bé khớp các kiểu .

Massage mệt : Bắt đầu từ làm thái , bé dùng lưỡi kết hợp với bầu ngực cực kì uyển chuyển , chà đến đâu mà tê tái kích thích dục vọng tới đó . BJ thì tràn mồm , lút cán cực kì hưng phấn mà lại còn 1 cách rất chi chậm rãi và nhịp tiết tố . Lúc nào nhanh lúc nào chậm , bé cũng chịu khó chủ động cho mình mằn mò bé. Hehe Đang hí hục bú thằng nhỏ thì bé quay nhẹ người lại , đổi thế 69 , mình cũng bất ngờ luôn. Cứ thế mà mò mẫm thôi hehe. Đc cỡ 1 lúc thì xoay nhẹ người lại rồi bé cho mình bú bình các kiểu, rồi bé lại trườn từ từ xuống thằng nhỏ mút cà , đá trứng cúc . Cuộc chiến bắt đầu kết thúc khi bé bắt đầu nút thằng nhỏ mình nhanh hơn và siết chặt trong mồm của bé , 90% là Bj nhá ae . Chịu không nổi nữa đành dương cơ đầu hàng , xả hết tất cả những tứ tinh túy nhất của mình trong mồm bé . Bé mút và cảm nhận rất chi là thích thú và ngon lành . Nằm nghỉ xíu rồi dậy bé vệ sinh lại và đi về . Quá là ok luôn.

Tổng chiến dịch lần này : Vé 700 + tip 800 . Các đồng râm thích mấy em cứ xinh xinh như hot face thì nên đi bé này .

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Vé 700 thì xác định có 69 vs tuyệt chiêu của từng bé r. Mừng bác ngon chym

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122