Tìm người đi Dmax và 9a Nguyễn Trãi

Lượt xem: 30,832

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Giá cao mà chơi có nhiu đó thôi hả ông, với tầm tiền đó tôi với đám bạn tầm 5,6 đứa xuống miền tây gọi mấy em ngọt thôi rồi vào quậy tưng bừng mở nhạc như disco vậy nhảy nhót xong fuck ngay tại chỗ, phòng có rèm che ở góc cho ai còn ngại thì vào đó quất còn ko mỗi đứa 1 ghế dài quất tại chỗ lun, nhảy múa tưng bừng

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

trantieuxuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/18
Chủ đề
1
13
3
37
0 ₿
Ông vô dmax đó hả? Gái đẹp không? Nhảy sexy chứ

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Vô chơi nếu qen qản lý sẽ tốt hơn vì nó sẽ có cách săp đào cho bác ,ko bị bốc nhầm 1 số e cà khịa ,qen thân thì nó đưa cả lịch làm việc và số bàn e đang ngồi trên giấy cho bác lựa thỏai mái

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Vào trong đó có nhiều cách chơi và đào cũng sẽ nhìn khách để có cách phục vụ tương ứng nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Ethereum

ShikoK

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/8/17
Chủ đề
0
58
12
34
0 ₿
Đi 1 đêm bay mẹ gần tháng lương, các bác đại gia sao em với theo kịp @@

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Miền tây thì tui lại ko rành ông ơi. Mà tui đi vô đây chỉ tiếp khách thui, chứ chui vô đây hao tài lắm.

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
Miền Tây thì nói làm gì bác , em cũng từng tiếp khách và ăn chơi tại Cần Thơ , Kiên Giang , Long Xuyên , tổng bill chơi hoành tráng luôn tầm 10 củ cho khoảng 8-10 khách , quất tại chỗ , có phòng riêng luôn nếu bác ngại ,mà đào tươi lắm . Sài Gòn thì 10 củ chắc chỉ đủ cho nửa quân số . có anh em nào đi thử the Horse ngay NT chưa ? bữa có cha nội kia giới thiệu , em chui vào đây , đào đẹp vkl nhưng nó chảnh , tốn tiền mà bực mình thêm .

• Like
Điểm cảm xúc: BeU, anhhai111991 and Ethereum

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
đi cái này cần lắm 1 ae quen biết , lão làng dắt đi chứ nó không như massage đâu , không chuột bạch được , không quen nó cũng không dám tới bến đâu , nên nhiều khi cũng không trách được , riêng em karaoke thì em hay đi khu Tân Bình , quen bà má mỳ nên cũng được thoải mái , mỗi cái Đào cũng tầm 6-7đ , nhiệt tình nhưng nó khui bia hơi kinh , em lại éo biết uống , nên vừa vào xi nhan luôn , đừng khui bia , xíu anh bo thêm cho .

• Like
Điểm cảm xúc: anhbinhthanh, BeU and Ethereum

Ethereum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/18
Chủ đề
1
14
6
37
0 ₿
Bác nói quá đúng, phải có 1người lão làng quen biết mới đi được. Inbox bác số đt bữa nào đi chung nha

Ethereum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/18
Chủ đề
1
14
6
37
0 ₿
Bác có quen quản lý không? Dẫn tụi mình đi với, chỉ cần đào đẹp và qua đêm được là ok

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Có bác nào bay lắc không,mình đi 9a thik chơi bay lắc nhảy múa với mấy em thôi

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
cũng muốn tham gia ko biết rảnh không, di mấy vụ này có thổ địa thì tốt hơn các bác à.

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
vụ này mình cũng bắt đầu hứng lại , chứ thực sự là hơi bị hao đạn nha các bác . Mà gặp chỗ không vui thì tức mà gặp chỗ vui lại muốn ghé lại rồi đa số móc show ngoài không ghé nữa , PM mấy em đi chịch choạc luôn cho nhanh , trước có bao 1 em mà tốn 1 khoản lớn quá , giờ nghĩ lại thấy vui nhưng không đáng .

• Like
Điểm cảm xúc: BeU

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
Quản lí bên Tân Bình mình quen dạng đi nhiều nó biết mặt với cũng có tip tiếc đầy đủ cho nó , tuy nhiên em không share bậy được đâu , bác nào thật sự tin tưởng , gặp vài lần cảm thấy được thì mình giới thiệu cho chứ tuyệt đối không xin card hay gì đâu nhak , hôm qua có bác nt card qua em trả lại rồi đấy nhak . Bác có ở *** này thì nạp lại card đi nha . PM đây cho biết với nha.

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Quản lý hay chủ mình đều biết nhưng mỗi ng mỗi cách chơi mình không dẫn đi được chỉ chia sẻ các bác kinh nghiệm thôi ,đào đẹp thì nhiều nhưng lần đầu vô ko qen mặt thì e nó cũng nhìn khách xem có nên qa đêm ko ,đa phần là các e có đi đêm nhưng ko chắc là sẽ đi ngay lần đầu ngồi v bác

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Tưởng cái gì chứ 2 chỗ này t hay đi nhất nhưng t khuyên ae dmax bên tôn thất tùng hay nguyễn trãi gái đều đẹp nhưng chạy sô chán lắm ngồi tí lại đi nhưng giá cả lại mắc hơn so với cái quán ruby :) tôi khách vip ở ruby luôn nếu ae chơi thì nên cân nhắc ở ruby t thường bay phòng nên quen gần hết quản lý giá bill cũng thường 500k/1h mà t bay toàn ún nc ngọt ngồi 12 tiếng có khi bill 8tr vì khách quen có km . Còn e út thì bay phòng giá cao hơn 1-1.5tr /1 e đc cái mấy e kh chạy sô . Còn giá tàu nhanh 2 2.5 qua đêm giá chung 5 có mấy e kết tình cảm kh lấy tiền nửa ai hên thì dc ae có đi ib tui đặt bàn giá ok cho .

• Like
Điểm cảm xúc: Tienpham, andy44 and Ethereum

BeU

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/16
Chủ đề
1
70
6
36
0 ₿
bữa nào rảnh cafe chơi bác, em cung nghe nói zu này nhìu nhưng cung chưa chơi bao giờ

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
khuyên bác chân thành nếu kinh tế đủ thì chơi , còn chơi cho biết thì phải chơi cho đáng , ok bác cứ PM inbox em , rảnh em rep rồi gặp nhau cà phê bốc phét chơi.