Tìm thông tin mới nhất về massage thủ đức - bình dương

Lượt xem: 7,400

Phi tặc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/10/18
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Em là người mới, sống ở khu vực thủ đức muốn đi massage thử cho pk mà không có thông tin về khu vực này. Mong mọi người cho em xin thông tin mới nhất về các tiệm massage ở khu vực này. Được thoải mái lộng hành càng tốt ạ

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác ấy nói chung chung quá, làm sao mình nói được hả bác, ví dụ như bác ấy muốn gì, thể loại nào, khả năng của bác trong phạm vi tới đâu thì mình mới giúp được chứ bác, kiểu như bác ấy thích tình cảm mà giới thiệu vào Phụng Thủy là ko ổn, nếu bác ấy thích mạnh bạo mà giới thiệu vào Như Thủy thì cũng thua, nếu bác ấy nhát gái mà giới thiệu Hương Mê thì chết nữa, hehehe, lộng hành cũng có nhiều loại, ko biết bác ấy thuộc thể loại nào, heheheh

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive and Tieuphong004

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Thế giới thiệu cho tui đi, chỗ nào nhẹ nhàng tình cảm, đào xinh xinh hihi

Phi tặc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/10/18
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Vừa tình cảm vừa mạnh bạo được không bác :)) tic+tip từ 1 chai đổ xuống là vừa rồi. Mong bác hỗ trợ vài nơi để không bị sụp hầm.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Đa số mấy khu vục này tic 200k là hết cỡ, tip 300 400 là quá đẹp, tic+tip 1 chai thì lên nội thành làm cái thái

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Tui thấy ông vào HM đi, tic200k, đào thì tùy, em nào trẻ đẹp thì tình cảm, em nào lớn tuổi thì sẽ có skill khác bù lại. Tip thì 300k trở lên là Okay. Nói chứ người ta nhiệt tình thì đừng keo quá cũng không đáng mặt dân chơi.

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Bác nói chuẩn nhưng tip quá nhiều cũng không tốt cho anh em khác đi sau.

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Post luôn vào đây cho anh em biết thêm chút:
Sau 1 thời gian "ngâm cứu" các kiểu massa mệt cũng như các điểm massa mệt ở TĐ và Q9 tui thấy có 3 cấp massa:
1. Massa cấp x: Các em thư giãn bằng tay Hj hoặc thêm 1 ít bằng miệng Bj. Các điểm này thì nhiều, nổi bật nhất là PL, KV Q9 hoặc mua vé thường ở hầu hết các massa TĐ... Vào đây các bác không mong gì khám phá các ẻm, vì các ẻm sẽ bày ra đủ các chiêu trò như ngày đèn đỏ, locker nhìn thấy sẽ phạt...vv... và ...vv...
2. Massa cấp Y: Các em thư giãn bằng tay Hj và bằng miệng Bj, tỷ lệ Hj/Bj tùy chỗ, tùy tâm trạng các em, và tùy các checker (miệng lưỡi khéo, bo đẹp...). Ở cấp độ này, các em có cho khám phá V1, và V3, V4. Vụ khám phá này cũng tùy hên xui, tui đi có khi mò V4 các em nó kẹp chân lại mặc dù không nói gì, nhưng có khi em nó gác chân lên luôn, để rộng đường khám phá, có em còn rên ư ử kích thích lắm. Các điểm này ở hầu hết TĐ đều có, như MV thì mua Vip 200K sẽ có, ra ngoài tí thì kinh tế hơn nhiều mà phục vụ vẫn được như vậy, có khi còn hơn, ví dụ ra VAB, TN khu Dĩ An.
3. Massa cấp Z (Z ở đây là cấp của massa, không có zụ Z kia đâu nha, anh nào muốn Z kia phải rủ em nó ra ngoài): cấp Z là có massa Thái, các em nó nude 99% (cái phần trăm còn lại tui chả cần :D:D:D). Ở TĐ hiện giờ tui mới thấy HM1 và HM2 là có Thái. Có ai biết ở đâu chỉ thêm cho anh em khám phá. Còn zụ tắm tiên tui đang tìm chưa ra...