Tình cảm như người yêu

Lượt xem: 3,338

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
44
0 ₿
Chào các bác đồng đạo.
Sau một thời gian đi thăm thú nhiều cơ sở trong Sài Gòn thì em vẫn chưa được cái cảm giác sau khi massage mệt xong thì nằm ôm ấp tâm sự như người yêu. Số là từ năm học đại tới giờ, sau khi chia tay người yêu, em rất thèm cảm giác nằm ôm ấp tâm sự hun hít yêu thương, tay mân mê nhẹ nhàng tình cảm những vùng nhạy cảm, mân mê một cách tôn trọng nhau, nâng niu nhau. Đối với em bây giờ massage mệt chỉ là 30% của ham muốn, 70% còn lại nó thú vị ở việc nằm ôm nhau tâm sự, hay cái đụng chạm nhẹ nhàng rụt rè ở mấy vị trí nhạy cảm, cái giật mình khe khẽ khi chạm vào nơi ướt ái, hay những lần mệt mỏi gục đầu vào ngực người tình bé nhỏ hít hà mơn trớn.
Nay mạo muội hỏi thăm các anh em đồng đạo, những người dày dặn kinh nghiệm quý báu. Xin chỉ cho em một nơi nào, một ẩn số nào đó mà tình cảm nhẹ nhàng như thế.
Xin vô cùng cảm ơn và chúc anh em nhiều sức khỏe.
p/s: gửi tặng các bác tấm hình em sưu tầm để nâng cao tinh thần.

Đính kèm

16.3 KB · Lượt xem: 140

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Vụ này trải nghiệm khá feeling nhưng phải cứng. Hok thì dính độc thính chết ngoắc ngoải :D:D:D

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cái này thực sự chỉ có check hàng, nhất là hàng cao cấp. Mấy em ms ko dám (vì ngoài cửa có thằng locker)..

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui nghĩ cũng ko khó lắm, đi vài lần, nói chuyện lịch sự thì em nào ko thích. Mà Master Martin nói đúng nè, dễ chết lắm ah :)

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
44
0 ₿
Rất cảm ơn các anh em. Đặc biệt là lời khuyên của master Martin. Thôi em lại vác... đi tìm tiếp. Nếu anh em nào có ẩn số nào thì chia sẻ với em nhé. Rất cảm ơn anh em.

thangmtp

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/4/17
Chủ đề
0
42
0
34
0 ₿
Kiem duoc cho nao chia se voi nha bac , cam giac nay rat hay

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác @danchoi80 nói đúng neh. Phải đi. Ài lần, lịch sự thêm nc dễ thương vui vẻ là được. Chứ gặp lần đầu mah mấy em làm dc như thế thì so deep rồi, nguy cơ dính độc thính cực cao