Tình cảm với các em massage

Lượt xem: 17,836

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Các bak cho mình hỏi tại sao biết với các em massage mình không bao giờ có tương lai mà sao vẫn hi vọng mong manh thế ta@@@ ước gì ta không gặp em trong nơi đầy rẫy những cám dỗ tiền bạc và tình dục

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
thôi đừng chiêm bao và ảo tưởng nữa bak ơi ... :p:p:p

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿
Dính vô chỉ có tiền mất chú chẳng được gì đâu. Mấy e chỉ quen với người ngoài khi ko biet may e lam maxa. Nói chung vô đó thoải mái là dc. Khi bước ra khỏi phòng đừng bận tâm nữa. Kinh nghiệm bản thân

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Mình cũng đã biết nhiều thể loại như là htgd, check hàng, masage...nhưng chỉ có massage lại cho mình nhiều tình cảm nhiều ước mơ, hi vọng dù biết giấc mơ cũng chỉ là giấc mơ ( mà nằm mơ còn chưa thấy:D:D).ý mình hỏi các bak cùng thảo luận là tại sao chúng ta lại cứ có tình cảm với gái massage chứ hok phải ơ các thể loại ăn chơi khác đó mà.theo mình nghĩ là do em nó cũng có chút chút mến mình à??( cái này là ảo tưởng nè bak heo )

Theo mình nghĩ bây giờ nghề mat xa cũng là 1 nghề chính đáng không phạm pháp.chủ yếu là khi mình đã có tình cảm với em nó rồi thì mình có 2 việc cần giải quyết 1 mình có thể nuôi được em ko khi em nghỉ làm trong lúc mình tạo điều kiện khác cho em làm việc ( mà chắc chỉ có làm tại gia thôi hoặc mở cửa hàng j đó và cho em làm bà chủ ) 2 là mình có thể vượt qua được búa rìu dư luận của người thân, bạn bè, đồng nghiệp, đối tác khi biết vợ mình là nhân viên mát xa, cái này là vấn đề quan trọng hơn rất nhiều so với vấn đề 1 kia rất rất nhiều.một bài toán khó cần giáo sư ngô bảo châu giải quyết:D:D

thinhphuoc515

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/14
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
nam nữ wen nhau lâu ngày thấy hợp nhau nãy sinh tình cảm là chuyện rất bình thường thôi mà bạn :)

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Cái nào mà hok wen nhau lâu ngày hả bak, đều như nhau thôi nhưng massage thì lại có tình cảm nhất mà có khi lại tốn tiền nhiều nhất:p:p:p

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
tui nghĩ đó là cãm thông nhất thời thôi ... cũng giống như bác từng nói " bóc bánh - trả tiền " ... chỉ vậy thôi ... :D:D:D

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Chuyện người thì tỏ còn chuyện mình thì u mê bak ơi,hihihihi.Nhiều khi cảm cúm nhưng mà là cúng gà nên tạm thời chưa có thuốc chữa.:p:p:p

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
bạn có lấy ktv massage làm vợ không? Hãy xác định trước cái đã

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
em xác định vui chơi là chính ,tình cảm thì k :D dính vô mệt lắm nhé :D lo dc hết cho e nó thì hay tham gia :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

đâu phải chỉ lo cho em nó ... một khi đã yêu em nó thì phải yêu cả gia đình em nó nữa bác ơi .... :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Trong phòng massage thì anh em, ra ngoài là mày tao ko quen biết. Các em chỉ yêu tiền của khách chứ ko biết khách là ai

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Bạn em nó nói cái câu này mắc cười lắm:
Làm sao mà đi quen người yêu là cái con đã cầm cả ngàn con cu rồi

Thật là chí lý .

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
đọc qua câu bak nói sao mà đắng cay cho nghề mát xa thế:(:(:(

milanista1309

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/13
Chủ đề
3
37
1
0 ₿

bác này chuẩn kinh nghiệm bản thân khuyên bác thì ko nên chắc là bác bị say nắng nhưng hãy dùng lý trí để nghĩ về tương lai chứ đừng dùng con tim bác nhé. Chúc bác vui

nott

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/13
Chủ đề
0
16
0
0 ₿

kiếm được nghề gì cho em nó thu nhập ít nhất 20chai/tháng ko bro? ít hơn thì hơi khó nha, e nào cũng nặng gánh gia đình, con cái, họ hàng kể cả tiêu xài cho bản thân :))

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Mình độc tới độc lui. Khong hiểu tai sao mấy em vi hoàng cảnh gia đình phải làm nghề matxa. Khong lẽ gia đinh không có đàn ông . Hay dan ong ở vn toàn là phế nhân lo ăn nhậu khong lo duoc cho gia đình. Phải nhờ vào con gái.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

chứng tỏ bác ko biết rồi ... phải tìm hiểu đi .. vì sao đa số gái miền tây phải làm gái đứng đường , masa , lấy chồng đài loan .... cũng chỉ vì miếng cơm , manh áo ...

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
vì nhà nghèo, anh em đông, bố rượu chè cờ bạc, đề đóm và cái bất hạnh hơn nữa là em lại rất rất đẹp.đung là đời đen như mõm chó:p:p:p

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿
Tinh cam cung duoc, nhung phai coi em do vat chac hay vi ganh nang gia dinh. Neu em do ko doi iphong 5s khi da co 4s roi.
Ranh nang gia dinh thi lam 2-3 nam chac cung du von nho cho nguoi than o que, va em do chiu lam con viec khac voi luong trunh binh ko? Nghe massage cung ok ma, HJ va tu chon nguoi de di dem, chu ko te nhu cave ai cung di dau.
Qua khu la 1 bai hoc, hien tai va tuong lai nhu the nao moi quan trong.
Con gap dua vat chac thi, nen choi vui ve neu du tien va thoi gian thoi.