Tình cảm với các em massage

Lượt xem: 17,872

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Mình phần nào hiểu đc bác thớt nè. Thực ra theo các ae trên diễn đàn thì ko sai. Vì các ae có thể có ng đã lớn tuổi có gđ hết rồi. Có người đã có địa vị này nọ. Nên các ae lí trí hơn ko thể theo phù du đc. Những cái ae nói ở trên. Có cái đúng nhưng cũng có nhiều cái sai. KTV massage cũng có người này người kia. Cũng có người xấu người tốt. Cũng có em vì gd mà đi làm nhưng cũng có em vì ham mê tiền bạc mà đi làm ... v.v. Nói chung bác thớt theo e thấy. Nếu bác nhắm bác đủ bản lĩnh tự vượt qua những khó khăn mà bác cũng đã biết đã nêu ra, tự đánh giá về cs của mình và chấp nhận những sự thực phũ phàng như ae nói thì bác cứ đi theo tiếng gọi con tim. Nghề nào cũng là nghề, ai cũng là con người hết dù giàu nghèo hay cao sang thấp hèn. Ai cũng có quyền yêu và đc yêu. Mọi thứ định kiến, rắc rối, phức tạp hay áp lực trong cs cũng đều do con người tạo nên cả. Ko ai gò bó đc bản thân mình :) ... nếu bất chấp hết đc thì bác cứ làm. Mình ko phản đối nhưng chỉ ủng hộ bác khi và chỉ khi bác từ bỏ đc những suy nghĩ định kiến về vđề này. Mọi vấn đề đều có hướng giải quyết, qtrong mình phải biết hướng giải quyết tốt nhất và thực sự kiên nhẫn.
Chúc bác luôn vui vẻ !

bác có vẻ định kiến dữ :))) ... nếu ko có người đưa ku sao có người cầm bác :))) hehe. Đàn ông lúc nào cũng đặt tình dục lên hàng đầu nhưng quên mất đó cũng chỉ là nhu cầu cơ bản thú yếu của phần con thôi mà đúng ko bác. Mình có quyền đi matxa thì các e cũng có quyền cầm :)) ... mình đâu ép người bạn đời đàng hoàng đc trong khi mình cũng tùm lum tà la :D ^^

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
like mạnh bak luôn:D:D:D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

người miền tây họ snghi khác ng miền bắc bác ạ. Họ chơi ko có dành nên đôi khi lâm vào cảnh túng quẫn chính điều đó đẩy các e gái miền tây lên đây mưu sinh bằng nhiều cách miễn sao nhiều tiền. Cách giáo dục của ng miền tây cũng k như ng miền bắc. Bắc dù sao họ vẫn coi truyền thống là hàng đầu. GĐ con cái là tài sản chứ ko phải cái xe cái nhà cuộc chơi :D

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Chỉ tại vì gái miền tây đẹp nhưng nhà em nó lại khó khăn bak à:(:(

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

đâu cũng có gái đẹp mà bác. Mình thấy gái dak lak đẹp nhất VN ấy ^^

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
ý mình nói là những cô gái đẹp miền tây nhà đều khó khăn nên các em mới làm đủ nghề kiếm tiền đó mà.các nơi khác cũng có gái đẹp nhưng các cô đó đâu có khó khăn như gái miền Tây đâu bak.:D:D

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Nghe nói ở bắc ăn choi kính dao hơn miền nam mà có độc hơ. Mình có diệp di ra bắc một lần. ra đó thì duoc giới thiệu máy em sinh viên bắc. Di matxa thi gái miền tây làm mình hoi bất ngờ. Sao này mình mới biết là gái matxa vn gần 90% là miền tây. Mình thay sót sa cho một vùng dang lẽ là dân phải giàu (mien tay là kho gạo vn) mà phải để con di làm matxa.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Đi ra Hà nội xuống nam định mát xa cũng gặp gái miền Tây.các em này làm xa nhà để khả năng gặp được người quen là thấp nhất vì em nó còn dzia quê lấy chồng nữa bak à.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

gạo rớt giá :D:D:D hoặc ko có đất , hoặc có đất nhưng ko có người làm ...:D:D:D

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
mấy em này tình cảm khó lắm ,tiền bạc là nhiều , đa số quen xong chỉ để check :))

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
minh noi mien tay la kho gao vn chi la hinh anh thoi. chu noi dung ra mien tay nuoi ca vn. thuy san, trai cay, lua, cafe...dang le dan phai giau, am no . gia gao trong nuoc noi suon chu o My van cao khong suon. gio minh duon lo la My bac dau trong gao thom roi, vn va may nuoc xuc cang gao se chet ne. dan mien nam hien tay song la nho VK goi tien ve. Chu ra bac dan ngheo hon nhieu . chi co mot thanh phan nao giau thoi.

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Các bác cứ thấy công tử bạc liêu làm zí zụ là hiểu sao miền tây nghèo khổ ^^

Bác có e nào giới thiệu đi bác :D

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿

em 29 đó bak:D:D:D

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿

chịu khó bỏ thời gian ,tiền bạc là check dc thôi :cool::cool::cool:

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
[/quote]

[/quote]
Nhưng mà quan trọng nhất là bao nhiêu tiền và trong bao lâu:p:p:p

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿

[/quote]
[/quote]

Minh thi 3 nam bỏ vào lỗ khong đai

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
[/quote]

[/quote]
Đầy lỗ chưa bak và bak đạt mục đích của mình chưa dzậy

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

thế là bác check đc e nó rồi hả ??? thế là ok rồi tiếc nuối chi nữa bác ơi :D

[/quote]

[/quote]

Mục đích của bác là check hay muốn sống lâu dài tình cảm với e nó ???? check đc thì là thành công rồi ... chưa đụng đc thì đó là dại :))