Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,447

caytrungca

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/16
Chủ đề
0
20
4
36
0 ₿

Quán Hải Yến bác đi lâu chưa vậy? Giờ e út có ngồi lên đùi ko? Cách đây khoảng 2 tháng, e vào chơi nhưng e ngồi với mình nói dạo này bà chủ ko cho ngồi kiểu vậy nữa, chỉ ngồi ghế bên cạnh. Ngồi vậy, chán lắm ko mò đc j hết.

ilovemakelove

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/17
Chủ đề
0
12
6
38
0 ₿
Report nóng quán Hồng Thắm và Hoàng Yến cho mấy bác vì mình mới đi về, chưa tắm mà ngồi soạn bài này đây.
- Hồng Thắm: Cfe với lũ bạn xong xách xe chạy lên quán tầm khoảng 5h chiều nay. Có 7 em đào, tất cả mặc váy đầm đồng phục màu vàng giống nhau hết. Mình chọn chỗ ngồi xuống, em tóc ngắn tên Quỳnh mang nước tới hỏi mình có gọi ai ko, mình kêu ai cũng dc (tại mình mới tới quán này lần đầu), thế là em Quỳnh ngồi với mình lun, ngồi lên đùi và chim mình, mình ngỡ ngàng nhìn quanh thì thấy 2 em kia cũng đang ngồi với khách thế này, thế ngồi lên chim và quay vú vào mặt mình, các bác chỉ việc giang tay ôm trọn mông em nó. Mình để ý thấy 2 em kia nhún nhún trên chim khách rất là phấn khích. Còn em mình thì ngồi im chơi game đt (lúc đầu vào nhìn mặt thấy ko vui là mình nghi rồi, thôi lỡ ngồi với e nó rồi). Ngồi chán quá mình kêu thôi xún đi em để a ún nước cái, em nói ngồi xíu đi anh rồi lấy nc mình ún, rồi lại chơi game đt tiếp. Vl, ngồi xíu mình kêu tính tiền về, 40k tiền nước, mình đưa 50k nhưng vẫn bị thối lại 10k, ko hiểu sao rẻ vậy, chắc tại thấy mình ko hài lòng hay sao nên tính vậy. Các em theo mình thấy cũng xinh nha, bác nào có đi thì né em Quỳnh nhỏ con tóc ngắn nhé, nó chơi game ko ah, 1 option cho mấy bác là thử gọi em Nga xem, em này nhún và cà chim khách lộ thiên vãi, đám đào kia thấy nói: "Sao mày nhún dữ vậy Nga", haha. Chốt, HT là quán cfe ôm cổ điển, chỉ ôm sờ mó mò cua j j thôi nhé, ko có bj hj j hết, thất vọng với em Quỳnh, để nào rãnh quay lại check em Nga hoặc em khác.
- Ức chế lấy xe chạy vào quán Hoàng Yến đối diện, đào tầm 6 em, 3 em mình thấy dc thì theo mình face ko đc đẹp cho lắm, còn 3 em đang hành sự ôm khác làm j ko biết. Em mình cũng kêu đại tên Loan, làm cũng lâu khoảng 5 năm thì phải, mới vào rủ đi khách sạn 5 xị kêu giờ ế và đang hứng, mình ko đi, thế là em nó làm hj cho mình, nhưng đc cái nhiệt tình, giá cfe hj ở đây tầm 120, 130k. Hj mình xong mình đưa 150k lun. Chốt, Hoàng Yến là cfe hj, ôm ấp, nước 30k, ko hj thì cũng khoảng 100k. Cũng chán và lấy xe đi về, lần sau ko ghé nữa.

Anh em nào đi Hồng Thắm về cho cái report tham khảo em đào nào nhiệt tình với nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: kandu, Lonelyboy81 and danchoi80

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
cảm nhận cá nhân thôi ^^ có khi mỗi người mỗi gu khác nhau bác ah, e đi hay đưa 120k (e nào nhận cũng vui vẻ ko vòi) thấy e nào vui e thích thì e hay đưa 150k, tùy tâm trạng

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
ah ko phải bác ^^ ở trong, cũng bàn như ở ngoài thôi, dạng như 2 mặt bằng ấy, cũng chả có gì, hay e chưa dc tới tầm mấy e pv tới đó thì e ko bik, dù lần đầu đi gặp e khá xinh e cũng móc 2 xị

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
đúng rồi bác, đợt đó có chiến dịch, mà đợt chiến dịch thì khu đó vậy còn đỡ do dạng ôm cổ điển, các khu vực q12 này nọ bị dẹp gần như hết lun, giờ đang mở lại dần dần, hiện tại theo e bik thì hình như có t7 vs cn là khách đông nên cho lên đùi ngồi thôi, bữa nghe bảo thế, có khi wa đợt chiến dịch lại cho lại rồi như ngày thường cũng nên ^^! bữa giờ cũng ko ghé nên cũng ko bik thế nào

mr.loc633

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/9/17
Chủ đề
0
62
10
32
0 ₿
report quán HY ở PTH Q8 do hôm qua đi xong mà có việc gấp nên không report dc , trước đây sao không biết nhưng h tóm lại thì có vài điểm như này :
-Không biết là do đã thoải mái trở lại hay do là t7 cn nên mấy em ngồi cả lên đùi khách , nói chung là cafe ôm ấp cổ điển có gì thì đây có đó , mình kêu em út ngồi xuống ghế mà còn k chịu ngồi cơ , xui cái em này tuy mới vào làm nhưng mà hơi đậm ng nên ê cả chân
-Quán cũng không lớn lắm , nhưng dc cái em út đông nên thoải mái k sợ chạy bàn
-Tổng thiệt hại 150 . Em nó bảo mới làm , thật giả không biết nhưng cũng nhiệt tình nên mình cho thêm
Tại lần đầu đi quán này nên cũng không biết gọi ai , em này tới hỏi mình nên mình kêu ngồi luôn,lát sau có 1 em nhìn dc hơn mà xui cái là ngồi với em này rồi :(

• Like
Điểm cảm xúc: ilovemakelove

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Thuỳ dương đoa bác, cái đó là htgd ak

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Cho mình xin cái địa chỉ nha bác

ilovemakelove

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/17
Chủ đề
0
12
6
38
0 ₿
Ko để ý địa chỉ nữa, chỉ đg cho đi: Đi từ Âu Cơ -> đi thẳng Hương Lộ 2 -> quẹo trái Bình Trị Đông -> tới chỗ kênh Ấp CL cắt ngang thì quẹo phải, đi tầm 100m thì quán HT bên trái, HY bên phải. Lên maps.google.com gõ tên đường là thấy.

matieuminh

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/6/17
Chủ đề
0
13
3
36
0 ₿
Bac di vao ngay thu 7 chu nhat moi ngoi len dui nhe vo keu em linh hoac em mai bao dam mo tren duoi

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿