Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,879

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

ngon.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui ko thích 69 này kia nhưng service ngon quá. Bác RP sớm tí là tui đi luôn rồi. Tks bác. Ko biết mấy em còn lại ntn? Hóng rp của các bác :)

ngocrong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/4/16
Chủ đề
3
105
3
35
0 ₿
ko biết, sao tui đăng bài chữ nó mờ câm, còn mấy quán tui sẽ review cho a e sau, tui bên VNanchoi.com , nay qua đây góp vui với ae, ai quận 7 kb nhé. Đj quẩy, tui còn quen 1 nhân viên làm quán kaoke ở q7, nhờ nó gọi Đào ngon ngon nếu a e cần. 300k 1 em nhé[/QUOTE]
Inbox zalo set kèo nhé

• Like
Điểm cảm xúc: haipro and ilovemakelove

banbe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/17
Chủ đề
0
8
1
32
0 ₿
[/QUOTE]
bạn ơi cho xin thông tin quán htgd cat tuyền đi

banbe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/17
Chủ đề
0
8
1
32
0 ₿
cổ mây ở nhà bè, gần trường tiểu học lâm văn bền cách 4 5 căn nha mọi người, qua cầu phú xuân hỏi trương tiểu học lâm văn bền người ta chỉ, còn nữa đối diện là đấm bóp đông triều,xuong tí nựa tầm 500m có caphe ngọc vy nữa

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

luckyheoheo

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/17
Chủ đề
0
17
11
42
0 ₿
Mới đi quán 64 ĐNC về đúng chất cà phê bj công nghiệp vãi...vào kêu ly cà phê sữa đá em trả lời “đây không có loại đó anh ơi” - “ vậy cho anh gì cũng được” thì em đem coca ra...ngồi uống được 2p em ra kêu “có lên trên không anh” . Uh thì lên..Em mình đi tên Txxxx (nhuộm tóc hồng ngắn) lên trên thì một lầu ngăn ra bởi các tấm vải khách nói chuyện hay làm gì nghe rõ hết...mình vô sát bên trong nhưng phải đi qua bên giữa lỡ vén trúng thấy một đồng dâm cùng một em đang nude 100 mình coi như ko có gì bước tiếp thì vô em lọt hết rồi kêu mình cởi hết đi anh...xong thì không cần kể tiếp nhá
Đánh giá của mình thì em mặt xinh,da lán nhưng nói chuyện cọc lốc,CIA nhưng sau đó khạc nhổ nôn ra khăn giấy tại chỗ thấy hơi mất hứng...và làm công nghiệp vãi
Rỗ giá : 200k cho 1 lần xã lũ
Mìn thích chỗ nào cà phê ôm đúng nghĩa...ôm xong hj,bj tại bàn lén lén kín kín thì hay hơn,bác nào biết chỉ với

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
em cũng đi quán này rồi, đúng như bác nói. ko nên đi quán này, còn nhiều quán khác mà. nhưng mà bây giờ em thấy toàn là công nghiệp. chán vãi

• Like
Điểm cảm xúc: luckyheoheo

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
bạn ơi cho xin thông tin quán htgd cat tuyền đi[/QUOTE]
Ngay ngã 4 đổ dốc từ cầu Tân Thuận 2 xuống Nguyễn Văn Linh nằm bên trái.tui ở gần đó nên biết.bữa thấy có 1e cũng xinh lắm.cặp bưởi to.tướng ngon!ko lẽ đi thử!

banbe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/17
Chủ đề
0
8
1
32
0 ₿
Ngay ngã 4 đổ dốc từ cầu Tân Thuận 2 xuống Nguyễn Văn Linh nằm bên trái.tui ở gần đó nên biết.bữa thấy có 1e cũng xinh lắm.cặp bưởi to.tướng ngon!ko lẽ đi thử![/QUOTE]
Den Nga tu giao nguyen van linh,voi huynh tan phat ,queo huong ve nguyen thi thap nha ,ko phai vao khu che xuat dau ,di gap nga 3 thi queo pha,gan ngay cho nga 3 luon ,mat tien duong,se thay htgd cat tuyen ,dia chi 140 nguyen van linh,hom bua moi di ngang

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Den Nga tu giao nguyen van linh,voi huynh tan phat ,queo huong ve nguyen thi thap nha ,ko phai vao khu che xuat dau ,di gap nga 3 thi queo pha,gan ngay cho nga 3 luon ,mat tien duong,se thay htgd cat tuyen ,dia chi 140 nguyen van linh,hom bua moi di ngang[/QUOTE]
Nếu từ cầu Tân Thuận 2 đi xuống nó nằm bên trái ngay đèn xanh đèn đỏ.còn trong kcx Tân Thuận đi ra thì nó nằm bên phải đối đính nhà hàng Duyên Hải hướng ra Trần Xuân Soạn

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

ông cứ phọt mẹ cái tên nó ra cho anh em né.

• Like
Điểm cảm xúc: van ba

banbe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/17
Chủ đề
0
8
1
32
0 ₿
Nếu từ cầu Tân Thuận 2 đi xuống nó nằm bên trái ngay đèn xanh đèn đỏ.còn trong kcx Tân Thuận đi ra thì nó nằm bên phải đối đính nhà hàng Duyên Hải hướng ra Trần Xuân Soạn[/QUOTE]
pro đi thử chưa

mr.loc633

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/9/17
Chủ đề
0
62
10
32
0 ₿
quán đó cafe bj bác à . nếu vào quán đó bác gọi em Phxxx, dc nhất chỗ đó . còn mấy quán cafe ôm cổ điển thì mấy em chỉ lâu lâu sờ mó thằng em tí thôi chứ không có hj bj bác ạ :D

• Like
Điểm cảm xúc: luckyheoheo

mr.loc633

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/9/17
Chủ đề
0
62
10
32
0 ₿
khúc đó xa mình quá ạ , với tháng 9 tháng 10 tới h khá bận nên chỉ đi vòng vòng gần nhà thôi . có 1 số bác có review tốt 1 quán cafe ở 444 mã lò . quán nhỏ nằm khá khuất nhưng bác đi tân kì tân quí quẹo phải mã lò, chạy chừng 200m ngó bên tay trái là thấy , quán đó sát bên có 1 bãi đất trống