Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,689

A

Anti-PCX

Tập Sự
Guest
Sorry bác, mình không biết bác là thằng L... nào và mình cũng không quan tâm, mình vào topic này đọc hết 100 mấy chục trang, thấy có đề cập đến 1 nick tên PCX bị mọi người ném đá dữ quá, mình mới tạo 1 nick anti (chống) PCX cho vui để viết rp cho mọi người. Đối với mình tên nick ko quan trọng, quan trọng rp chính xác. Đặt tên nick PCX thì chính là PCX sao, mà mình thấy bác cứ quote bài mình rồi viết linh tinh làm loãng topic quá. Còn mình rp không đúng hoặc sai sự thật chỗ nào, ae cứ lên tiếng mình sẽ giải thích hoặc cùng ae đi xác thực.

PS: Mình lấy làm lạ về nick anhlovely91, một mặt thì trên đây lật mặt mình nói mình là PCX cc gì gì đó, mặt khác thì inbox riêng cho mình hỏi mấy chỗ matxa. Bác là loại gì vậy anhlovely91

0oBinhKaKao0

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/16
Chủ đề
1
8
4
30
0 ₿
anh em cho hỏi quán cafe trở lại đương phan văn trị, gò vấp ok ko ạ ? em thấy có 4-5 quán khu dó, bác nào đi rồi cho em xin ý kiến vs ạ

A

Anti-PCX

Tập Sự
Guest
Mấy quán đó theo mình nghĩ chỉ là cf Hj,Bj thôi. Mình từng ghé 1 quán, đi từ Thống Nhất quẹo vô thì nằm bên trái, vô kêu ly nước thì được em rủ vào mat xa, giá là 150k, thấy toàn u30 trở lên,mat xa theo kiểu gà công nghiệp,nói thật mình tự làm còn có cảm giác hơn, sờ núm thì em không cho, mà mặt quạu như ăn hết của ông nội, tuột cảm xúc tính tiên về luôn. Mấy quán kia mình không thử, vì nghĩ chắc cũng như vậy.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Nó chính là thể loại của pcx, tui nói rồi mà.... ha ha ha

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
cafe ôm bây giờ gần tuyệt chủng rồi. chỉ còn mấy quán hoạt động lèo tèo thôi. bây giờ chuyển sang HTGD hay bia ôm hết rồi vì lợi nhuận cao hơn. tranh thủ đi vài lần nửa rồi nói lời tạm biệt với hình thức này là vừa bác ơi.

cykaa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/10/17
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Bữa ghé khu DĐH q9, quán TT ngồi kêu chai sting có em lại gạ hj 140k @@, liếc sơ đào U có teen có mà mặc đồ nhìn chả lên nổi, uống xong chai nước trả 20k dọt lun

mr.loc633

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/9/17
Chủ đề
0
62
10
32
0 ₿
kệ đi bác , tôi confirm theo những quán tôi đi thì bác review khá chính xác , ae trên này cũng biết nhìn nhận vấn đề , phân biệt phải trái , tôi cũng nói , chỉ cần review chi tiết thiết thực thì tôi cảm ơn , không quan tâm tên nick là gì .

Anti-PXC

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/17
Chủ đề
0
20
8
33
0 ₿
Xin nhắc những thành phần anh hùng bàn phím:
+/ topic này mở để ae chia sẽ quán cafe

Chớ kf cái chợ để các a vào dành địa bàn. , lên mặt lấy le làm địa phận ảnh hưởng đến người xung quanh.
Tránh Làm loãng topic & những người xung quanh. Với những từ ko đc mĩ miều.
Uweb này mở ra dành cho những thành phần lịch sự, tôn trọng lẫn nhau. Bình đẳng zui sẻ ý kiến. Đóng góp. Ai có lòng đóng góp thì xin cảm ơn., không được dìm hàng khiếm lệ hay lừa đảo ae.

• Like
Điểm cảm xúc: Thưởng Thức Cafe

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Kinh nghiệm là thấy có mùi thằng ml pcx thì anh em đừng quote bài của nó, đừng trả lời gì liên quan đến nó... nói chung là nín như nín địt vậy đó. Have phân! :)

A

Anti-PCX

Tập Sự
Guest
- Mới trở lại cafe võng Phương Thảo (QL50) lần thứ 2, mình vô lúc hơn 9g tối, vẫn bị tình trạng không có em nào ra tiếp,dù thấy 2-3 em nằm võng bấm điện thoại, đến gần 10g quán nói đóng cửa nghỉ, xách đít đi về tốn 40k vô nằm võng :(
---> Theo mình thì quán này là cf/karaoke ôm dành cho mấy thanh niên U40 hoặc 50, mình chắc dưới tiêu chuẩn nên bị mấy em coi ghẻ
Kết : Không bao giờ quay trở lại.

À, mình chạy trên nguyễn văn linh (ngay khúc ngã tư chánh hưng), nếu đi từ chánh hưng hướng quận 5 qua đụng Nguyễn văn linh thì quẹo phải cách chừng 300 mét thấy có 1 quán cafe võng vừa mới xuất hiện (chắc khoảng hơn tuần), ace nào can đảm vào làm chuột bạch rồi rp cho mọi người đi :) (theo nhận định của mình thì quán đó là cf hj)

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG, Anti-PXC and danchoi80