Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,435

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
AD1 ,AD2 ở ql 50 gần cầu ông thìn bác nói Q8 anh em kiếm bỏ xừ kiếm 1 năm cũng ko thấy AD1,AD2 , h cá xấu hà mả cả bầy chỉ còn trinh coi dc thôi

Littleboy1402

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
0
19
4
0 ₿
Tks bác nhiều nha mình thấy có mây ae nói ở ACL quán HY với HT mấy quán đó ổn hok bác

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Bác đi AD lâu chưa nghe nói trinh nghĩ rồi mà bác

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿

Quán đó cũng Ok derey đó bác. Mà có cái hơi chạy show. Hay bác chạy qua quán 661HY PTH cũng Ok đó. Toàn teen ., thấy e nào cũng Ok hết. 100K full

• Like
Điểm cảm xúc: Littleboy1402

HellAngelZ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/17
Chủ đề
0
7
0
34
0 ₿
Có ai như mình mới đi lần đầu cf ôm bị 1 em teen gạ đi ks chịch không? Thường giá khoảng bao nhiêu nhỉ?

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Sau bác kg hõi thẵng nó luôn ks bao nhiêu em ! mà quán cafe ôm nào vậy bác cho mình địa chĩ với

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Quán thùy duong nude 100% kg 69 còn lại tút tùn tụt nếu bác muốn A-z thì bác đem theo bao nói nhõ em nó a hứng quá làm tới luôn đi em đồng ý thì lấy bao ra chiến bị mấy em làm lén chũ mà

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Chỗ này là ở trần xuân soạn và lê văn lương phải ko bác?

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
trần xuân soạn chạy vào lê văn lương chút xíu nhìn tay trái là thấy Thuy Dương liền chúc bác sướng chim nếu có em nào mới mà đẹp thông báo cho ae biết nha

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

longcaca79

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/18
Chủ đề
0
8
8
38
0 ₿
Mới đi test thực tế vài chỗ post cho anh em tham khảo.ko pr nhé,có sao nói vậy.Mấy chỗ này mình đi một mình,và test trong 3 ngày nay
1.cafe chòi ở mỹ phước tân vạn,bình dương.đào đông,teen,ko đẹp lắm nhưng cũng được nhiệt tình,nói chuyện vui vẻ,cho bóp v1,móc v4 thoải mái.bj tại chỗ,tic 120 bo 150k
2.cafe võng ở đường lê hồng phong,thủ dầu một,đào xấu mà chảnh,mặt lạnh như tiền. vô kêu chai nước uống xong đi ra luôn
3.quán cafe nana ở lê văn quới,.dàn đào teen,trẻ trung,khá xinh,nhưng làm bj công nghiệp.em cởi quần lót ra,nhưng ko cởi áo nên khó bóp v1,em còn bảo đừng se núm em,bóp thôi.vướng áo thế,bóp cái éo gì.được cái mình móc v4 ác liệt,nên em rên như cắt tiết.tốn tiền vô bổ,em lên toàn ngồi bấm điện thoại.nhìn là muốn táng,kêu cởi áo ra ko cởi
4.mấy quán cafe ở vườn lài,tân phú,đào xấu,vô cũng lại mời matxa,1 suất 25p,tặng nước suối,thôi anh chán matxa rồi,nhìn mà ko có hứng,quay ra luôn
5.hai quán cafe ở âu cơ,tân bình hình như là ôm cổ điển,nhưng vô thấy đào hà mã quá,nên em vừa ngồi xuống,mình bảo anh ngồi 1 mình cũng được.thế là em lượn qua bàn của mấy nhóc choai choai với mấy ông già,nhìn mình với ánh mắt khi dễ,chắc nghĩ anh này bèo,ko có tiền,kết quả ngồi uống xong tính tiền nước 60k ra về.
7.matxa thái xông hơi gần lê trọng tấn,vô bóc suất vip 300k,bắt trả tiền trước.bực cái thằng locker,dẫn đào vô mập ú,kêu đổi em khác,đưa nhỏ lùn vào lại nói hôm nay em bị đèn đỏ.đậu,bị đèn đỏ thì vô làm gì.chán quá đi xuống định về,thì nhỏ lễ tân bảo mua suất rồi ko trả tiền lại được.Á à gài nhau đây,ức chế vãi,đành quay lên,bảo thôi có em nào làm đại cho xong.rồi locker nó vô,nói thôi giờ em đưa đào đẹp vô cho anh đàng hoàng.đợi lát thì có 1 em mình dây vào,cũng trẻ trung,cao ráo,xinh tươi,em vô tắm cho mình xong em cởi áo matxa bằng ngực khá phê.mình đưa tay tuột quần lót em ra móc v4 thì em rên ăng ẳng.có điều mình xuất rồi,thì em ngưng matxa luôn,mặc đồ lại,lau chùi,lên giường ngồi.Đậu,đang phê thì ngưng,còn thời gian ngồi nhìn nhau chả biết làm gì.kêu nằm em cũng ko nằm,kêu gì cũng ko làm.Ok,anh ra về,và ko bo các em một đồng nào.Bực mình tạt về htgd gần trần quang khải bj,cũng tạm ổn,tốn thêm 300k
8.Lượn qua tô ký lúc 1g khuya thì thấy chỉ có 2 quán,có mấy ẻm ngồi trước cửa,tấp lại hỏi,em đếch trả lời,rồ xe đi luôn
9.Qua tỉnh lộ 10 thấy lèo tèo 1,2 quán cafe,vô hương lộ 2 được vài quán,ghé vô thử 1 quán thì chủ với nhân viên nói chuyện cộc lốc,đi ra luôn.
10.Còn 1 quán ở quốc lộ,hoc môn,vô gặp hà mã già béo ú,hỏi còn ai khác ko.bả trả lời có ai thì làm đại đi,anh có đẹp gì đâu mà lựa chọn,người ta ngủ rồi,mắc công kêu dậy.Mình nói làm trả tiền mà sao khó chịu vậy.thì chị đại bảo đâu phải anh có tiền,là người ta phải sáp vô anh đâu.Thôi,em lạy chị,em đi về.
11.Nghe mấy bác pr quán cô chủ nhỏ ở mã lò dữ quá,nên ghé thử.Bóc 1 em xăm bả vai,mặt mũi,dáng cũng được.Lên phòng em kêu mình cởi quần,rồi em ngồi rị mọ câu giờ.Mình phải nhắc em cởi,thì em mới cởi quần lót ra cho mình đụng v4,mà móc thì em ko cho,kêu mình sờ nhẹ thôi.Thôi bóp v1 tạm cũng được,mới se núm thì em gắt gỏng lên.Ẻm ngồi bj,hj các kiểu 15p mãi mình chưa ra.Mới quàng tay lên vuốt em tí,thì em gắt,anh nằm yên để em làm,khó khăn lắm chứ phải dễ đâu,mãi ko chịu ra.Đậu,mình mà ko kiềm được là chửi thề rồi.Tới khi ra rồi,thì ẻm làm kiểu buồn nôn,rồi bảo khoan đi xuống,ngồi tí đã,chắc sợ chủ la.Hỏi hôn ngực ẻm bảo ko cho.làm có 130k,anh muốn hôn v1 thì phải bo thêm,chứ ai cho.Hôn cũng được,nhưng hôm nay em mệt trong người,nhức đầu.Sax,ngu vãi,làm nhiệt tình thì khách mới bo nhiều chớ cái kiểu đó thì đòi bo thế nào?
Còn khu q8,q7,q2 chưa đi,nhưng cũng chán rồi.Nhìn chung bây giờ chỗ nào mấy ẻm cũng làm công nghiệp,qua loa,thiếu chuyên nghiệp,thiếu niềm nở,vui vẻ chiều khách,đôi khi còn ăn nói cộc lốc,sốc óc.Chỗ nào được tí thì còn cho móc v4,bóp v1 .Cũng có thể tại thấy mình lạ mặt.
Anh em đi chơi thì phải chơi đẹp,nhưng ko nên đóng tiền ngu.Chỗ nào công nghiệp quá thì cứ bo 50k rồi về,hoặc bực mình quá thì khỏi bo.Chỗ nào khá hơn tí thì 100-150k.Nhiệt tình thì 200,300 tùy ý.
Tóm gọn chỉ thấy quán chòi bình dương,là em út khôn ngoan,biết điều tí.Nếu ghé nhiều lần chắc em sẽ nhiệt tình,thoải mái hơn.
Chiều nay đi test cafe ở ấp chiến lược nữa,là xong,nghỉ xả hơi.Hẹn q7,q8,q2 một ngày ko xa.

longcaca79

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/18
Chủ đề
0
8
8
38
0 ₿
Tốt nhất bỏ hẳn 1tr5 ra,bao nguyên đêm,từ a đến z,muốn làm gì làm.Chứ mấy chỗ cafe,htgd,matxa bây giờ,nếu ko phải khách quen thì mấy ẻm chả muốn làm gì,chỉ qua loa cho xong nhanh rồi lụm tiền.Đi xả lũ tạm thời thì được.Gặp mấy chỗ ăn nói láu cá,thì anh em cứ bài tip 0k mà triển.