Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,502

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
385
87
35
0 ₿

giá tới z là bao nhiêu bác,chia sẽ anh em tham khảo bác,đừng nói là tip theo mức độ hài lòng nữa nhe.

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Gia massager Hj Bj thì 200k còn fick thì tùy em tại mấy em làm lén chũ mà bác gợi ý fick nếu em đồng ý thì bác thương lượng giá với em nó xong thì bác fick thôi

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Không biết chủ đề Cafe cổ điể này còn hot không, hôm 3 (mùng 3 tết) em có đi test 3 quán được các bác cho là ok nhất thì thấy:
+Hải Yến - 661 Phạm Thế Hiển: Quán này em test 5 lần rồi và thấy rất hài lòng, thời gian em ngồi cả 5 lần đều 1 tiếng rưởi và ngồi cùng 5 em khác nhau, dựa vào thông tin các bác cho thì em đều canh me đi buổi trưa hoặc sáng, đúng y chang, các bác đi 5 buổi trưa và sáng thì ngồi rất lâu mấy em nó không chạy show, còn đi buổi tối thì thôi rồi luôn bán nào ngon zai ăn nói lưu loát tí thì ngồi vs em nó tầm 30 40p là cùng.Còn về phần CSVC hay thì các bác đã biết rồi khỏi nói thêm theo em thì OK kết nhất khoảng tối thui tha hồ thành động, em đi khoảng 8h sáng ngồi bán kế chót mà tìm ly nước mãi không biết nó nằm ở đâu luôn. Phần phục vụ thì đi dịp tết nhìn chung thì các em nó vẫn có y xin lì xì nhưng cũng tùy thôi không phải em nào cũng vậy. Còn thái độ thì khỏi phải bàn cực kỳ chịu chơi vừa vào là ngồi lên đù xoay lưng lại vs các bác rất đúng tư thế tay trái bóp trên, tay phải mò dưới. Em nào lạnh nhạt lắm thì cũng ngồi kiểu vậy cho các bác mò còn em nó thì bấm điện thoại, ở đây không hay BJ, HJ gì cả. Nhưng được các mò cua bắt óc thoải mái, xe vếu, hôn vếu, lím ti, khóa môi, à cái khóa môi không phải bác nào cũng được đâu ạ, cái này còn phải xem tài ăn nói và các bác nhìn có bảnh trai sạch sẻ thơm tho không nửa, cái này là em nói thật nên bác nào muốn khóa môi cứ trưng diện 1 chút nhé. Chứ em thấy có mấy bác ăn nhậu xong kiểu vào lè nhè sờ nắng móc mạnh tay làm mấy em nó đau vs có mùi thì đùng hỏi sau ngồi 1 mình, hoặc các em nó bỏ đi suốt. Em vào 5 lần và đã 2 lần gặp trường hợp say rượu cãi nhau với đào và bị bà chủ đuổi về.
/Tổng nước 50k + tip 150k (tết mà). thời gian 1 tiếng rưởi như em thì có thể ngồi lâu hơn tại biết canh me thời diểm quán vấng, nhưng mặt dày mà ngồi lâu quá cũng kì.

+714 - Phạm Thế Hiển: Em vào đúng 1 lần trời mẹ ơi, giờ toàn mấy chị 30 mấy, quán máy lạnh, csvc thì bình thường, còn thái độ của đào thì thôi chán vkl, em ngồi trúng vs 1 đào tóc ngắn ngắn chả biết tên gì nhưng mà ngồi nhắn tin facebook suốt luôn, hỏi thì trả lời, còn không thì thôi im re từ đầu đến cuối, các bác có thể ôm sờ mó đủ kiểu nhưng chỉ bên ngoài thôi nhé mò vào trong là không được. Nhìn bàn khác cũng thấy khách chỉ ôm thôi nên cũng ngại mò, nói chung là quán này giờ chán, vắng tanh muốn ngoài bao lâu thì tùy các bác nhưng ngồi chẳng làm gì chẳng lẽ ngồi hoài.
/Tổng nước 60k + tip 100k (chán vãi biết vậy em qua Hải Yến ngồi vs đào khác còn ngon hơn. sát bên mà lại không qua, ngồi uống nước chút tốn 160k chẳng làm được mẹ gì)

+Hồng Thắm - Ấp Chiến Lược: Quán này em vừa đi và về tới này viết bài này cho các bác xem. Nhiều bác nói khó đi nhưng em thấy dể mà, chắc các bác nhầm vs Đường Chiến Lược. Em bên Q.6 thì đi đường An Dương Vương -> Tân Hòa Đông rẻ trái -> Trương Phước Phan rẻ phải -> Ấp Chiến Lược rẻ trái -> chảy 50m là tới cặp với con kênh nước đen.
Quán vs vào là kết chổ để xe nằm trong quán luôn ai đi xe sang sang chút như SH cũng chẳng lo, còn bên Hải Yến với 714 để xe sát ngoài đường còn mình tuốt trong, nhất là 714 vào xe để ngoài vào trong máy lạnh nên đóng cửa lại chẳng ai trong chừng cũng lo.
CSVC: ok quán mát mẻ, sạch sẻ, nhưng sáng trưng, đi ban ngày thì quá sáng chẳng là được gì mà bên đêm thì lại quá đông. Nhưng theo thấy bên HT này giờ phục vụ rất tệ nha các bác. Trong quán tổng cộng có 4 đào, 3 em nhìn tạm chấp nhận được. 1 em hàng xôi thịt nhưng mặt mài cũng sáng dễ thương chỉ tội là hơi mập mạp tí.Còn 1 em có hình xăm gần mông thì chắc trên 30, 2 em còn lại ok được.
Quán bây giờ hầu như là các bác chỉ ngồi ôm hoặc mấy em nó ôm bình thôi chứ ít cho mò lắm, em nói ít chứ không phải lo không cho nha các bác, vì quá sáng vs lại nhìn thái độ của mấy em nó tuy không phải cấm mò nhưng cảm giác như không thoải mái, không chịu chơi ấy, nên làm em và nhìn xung thấy mọi người cũng ngại, Thời gian ngồi chơi cũng thì cũng vô hạn thôi, nhưng mấy em nó làm việc theo tour và chạy ra show. Ví dụ xui xui mình vừa vào ngồi vs em nó 15 20p lỡ có khách khác vào mà đến tour em nó thì em nó vẫn bỏ mình ngồi 1 mình không hẹn quay lại đến khi tính tiền thì em nó mới quay lại. Và quán này có 1 vấn đề như này này, vì dụ bác nào vào mà em nó bưng nói ra, em nó nói nhỏ kiểu gọi ai không, mà các bác lần đầu đi ngại ngùng nói " em ngồi chơi" thì em nó sẻ tưởng là ngồi chơi nói chuyện và chỉ ngồi kế bên chứ không ngồi lên đùi mình, đến khi các bác ra tính tiền luôn và sau đó sẻ nghe ăn chưởi sau lưng, vì làm em nó gãy tour. Mình ngồi chơi và thấy mấy vị khách trẻ trẻ kiểu vào đầu tưởng masager hay gì đó nên ngồi im ra chờ mấy nó mời ai ngờ chẳng ai mờ gì, và cuối cùng chỉ đi ra tính tiền nước và bị chưởi sau lưng "Mẹ hôm nay mà gặp 3 4 thằng vậy chắc chết mẹ tao" :)) .Kinh nghiệm là em nói hỏi: "Anh gọi ai" thì mình phải trả lời " Gọi em, hoặc gọi em này em kia" thì em nó mới biết mà leo lên :)) nhìn chung giờ quán này cũng chắn lắm.
Các bác nào sau khi có xem xong bài này của thì vào đừng gọi 3 đào kia, các bác gọi ngay cái em xôi thịt cho em, vì em này tuy xôi thịt nhưng mặt mài dễ thương ăn nói lưu loái kiểu tính các trẻ con ấy, em nó tên Thảo 22t, bảo đảm các bác vừa lòng, vì sau, vì nhìn tướng tá em nó khách ít gọi nên hay bị gãy tour mà được các bác gọi sẻ rất chiều các bác. Còn 3 em kia nhìn kiểu sành sỏi lờn lờn quá rồi, và cũng bắt chuyện với các bác đâu, ngồi im re, đã vậy còn hút thuốc nửa chứ, em nó ngồi vs khách bàn đầu, em ngồi phái sau em nó ôm khách quay mặt lại phái sau sát em trêu em thì em nghe mùi thuốc lá rất nặng mùi, vãi @@. Thật sự các bác tin em đi cứ chọn em Thảo cho em tuy xôi thịt nhưng nhìn em nó kiểu mới vào làm vs trẻ con lắm, không biết mắt em có kém không nhin nhưng kiểu sạch sẻ trong trong hơn 3 em kia.
Tổng nước 40k + tip 100k (Không được hài lòng lắm, nhưng thôi kệ vào nói chuyện vs em thảo vs em ngồi trong quán có cảm giác cũng khá thoải mái vì thời gian)

Chốt: Em thấy các bác nào đang tìm hiểu và chưa đi dạng cafe cổ điển này lần này thì cứ phóng sau xe Hải Yến ngay cho em bảo đảm làm vừa lòng các ngay. Không phải tự nhiên mà em quảng cáo cho quán này đâu, nhiều ae cũng đang pr cho quán này rồi. Thứ nhật bà chủ quán này quản lý đào khá là tốt phải là quản lý thời gian mà là quản lý việc đào đòi hỏi khách và khách ý kiến phàn nàn gì về việc đào đòi hỏi sẻ bị bả chủ mắng ngay. Còn đào trong quán này đa phần là còn trẻ đẹp mình thấy cao nhất là tầm 27 28 không quá được, còn mấy em sinh 91 92 rất nhiều, đào cũng nhìn nên khách sẻ không bị trình trạng không có đào hoặc đào đang ngồi vs khách mình vào đào nhảy qua bàn mình lỡ chọn trúng mất lòng khách kia.
Còn cái quá 714 kìa tốt nhất đừng vào chán vkl, riêng em từng bị.
Hồng Thấm thì tạm chấp nhận được, CSVC sáng quá chẳng dám đụng chạm mẹ gì.
Em hẹn các bác sẻ check Trở Lại 1, 2 và quán Hoàng Yến vài ngày tới.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

hải yến có đi và ko được ngồi lâu như bạn nói , chạy xô bỏ khách đợi lâu sau đó nói hết giờ đuổi về .

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Hồi nào e toàn đi MS, chưa thử CF lần nào. Bác có rảnh "dắt" em theo dc ko?

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
RP chi tiết ghê. Tks dù tui đọc cho zui chứ ko phải gu :)

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Do bác xui, chứ trên đây ae đi nhiều ở HY rồi thâm niên quán này khá lâu làm ăn lâu nhờ bà chủ quản lý tốt đấy, riêng mình đi quán này nhiều lần lần cũng vui vẻ chứ không ức chế như bên 714 sát bên HY
Trời có vụ đuổi về nửa, bác xui tận số rồi, chứ em vào Hải Yến nhiều lần rồi và thấy trừ khi khách say rượu làm đào đau xảy ra cự cãi mới bị bà chủ đuổi về thôi. Còn riêng em thì cứ ngồi mà nhắm thời gian ví dụ ông khách vào trước ổng chưa về thì em cũng chưa về vì em vào sau nên chắc chắn ngồi ít hơn ổng, trừ khi số khách vào trước em về hết mà em chưa về mới mặt dày. Hầu như lúc nào cũng tiếng rưởi hơn, đào quen vs em tip mạnh tay nên đào ngồi suốt vs em chứ chẳng thấy chạy theo tour gì cả.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Sao có vụ hết giờ nhĩ, có mấy ông khách vào trước em, em ngồi cả buổi 1 tiếng mấy tính tiền mà mấy cha còn chưa chịu về cứ ngồi sờ mó mà thấy đào vẫn cười nói bth

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Bổ sung: hôm nay mùng 4 em vừa ghé lại quán Hồng Thắm lần thứ 2 và biết cũng như bị 1 vố như này.
Em vừa vào ngồi đúng 10p cũng như lần đầu, nhưng sau có anh khách bước vào thì thế đéo này lại đến tour em đào đang ngồi vs em và thế là em nó qua bàn kia được ông khách chọn và từ đó tới sau không hẹn gặp lại, bỏ khách luôn. Có 1 số trường hợp các bác là mối ruột quán và tip mạnh tay thì em nó chạy qua chạy lại ngồi đây chút ngồi kia chút, còn không là bye bye luôn, em vừa bị lúc 9h tối và viết bài này sau 1 tiếng. Ngồi vs em nó có 10p không hẹn gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: binladen and Hellios

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

khách mới vô thì ngồi 5' chạy về khách quen ,bỏ khách mới cho ngồi đợi hơn nửa tiếng khi khách quen về mới quay lại và đuổi khéo nói là hết giờ rồi dạo này thanh tra dzữ lắm gì đó ngồi lâu ko được .

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿
Nói chung là đi mấy dịch vụ này tốn tiền vô ích. Thà đi mx sướng hơn, sạch sẽ hơn.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Mấy em nó tiếp khách quen thì em chịu rồi, ở đâu cũng vậy thôi, khách quen mấy em nó biết tính khách nên thoại mái hơn và tip cũng đậm hơn, còn khách lạ hay làm gãy tour lắm, nên mấy em nó mới z luật chung rồi.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Em thì thấy đi mấy cái cafe cổ điển như này thoải mái hơn bác ạ, masager cũng có nhiều loại lắm nha bác và em thấy chỉ có massager thái là được thôi còn những loại khác bẩn chết được, vào nhìn csvc bẩn đã vậy còn có mùi. Còn cafe cổ điển như này bác chỉ ôm rờ mó người ta thì làm gì mà bẩn

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

có cái bị bỏ bơ vơ 1 mình hơi khó chịu . Dự đi buổi trưa tưởng ít khách vậy mà cũng đông , tết mà đi ôm đông hơn ngày thường.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Em thông thường đi buổi sáng 9h hoặc chiều thì 2h, thấy không đông lắm, với lại đào ở HY đông chẳng bao giờ bị kẹt bàn, nhưng em nói rồi bác xui, vs lại ít đi quán chứ em đi quán này nhiều lần rồi nên thành khách quen đào ngồi vs em suối chẳng bao giờ em bị bỏ ở quán này cả. Nhưng hôm qua mới test lần 2 ở quán Hồng Thắm và mới ngồi có 10p bị bỏ luôn vkl

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Quán HY bộ rộng lắm hã bác mà chẳng bao giờ bị kẹt bàn vậy bác ?

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Nhìn sơ là biết bác Nguyễn Kim Anh pr cho quán HY rồi, người ta chê quán HY 1 lần bác ấy trích dẫn mấy lần để phản đối. Tui cũng khách của HY ko dưới 5 lần nhưng bữa đi thấy phục vụ kém quá nên bye luôn, cơ bản là dịch vụ kém thì lần đầu kém sao khách dám quay lại mà thành khách quen.
Còn nói về ms, bác kêu ms thái mới ngon thì còn ms bt thì bẩn. Tui bó tay zụ này. Ms mà nói về sạch thì mấy cái cao cấp và HJ mới sạch nhé.
Tui ghét mấy kiểu pr này lắm mới cmt chứ bt tui chẳng bao giờ cmt.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Bây giờ các bác nghỉ em quảng cáo cho Hải Yến đúng không, các bác không đọc hết bài của em, em nói là em vào HY nhiều lần và tip cho đào rất mạnh tay. Còn bác nào bảo không và nghỉ đào chạy show thì cho em cái hẹn gặp nhau em dẫn các bác đi, em có thể chơi đủ trò với đào từ mò cua bắt ốc, ti, tất cả các trò kể cả khoá môi đào không hề phản đối và em có thể ngồi 2 tiếng hoặc hơn. Nếu em làm được thì bàn nước + tip là 300k các bác trả nhé, có bác nào chơi không, ngày em đi nửa đây. Em mục đích nói các bác mới nghe mà các bác lại bảo trích cmt ra rồi quảng cáo cho HY