Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,710

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Bây giờ mới lộ ra quán HY nhé các bác, nhiều người đi về chê rồi đó. Các bác tự hiểu mấy rp khen kia là gì nhé. Trên này pr nhiều lắm, tui cũng xem rồi tìm quán check thử vài lần nên thấm rồi, giờ đọc bài là tui thấy mùi pr, khỏi cần đi cũng hiểu.

Littleboy1402

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
0
19
4
0 ₿
Bác cho mình hỏi lỡ e nó hỏi ai giới thiệu thì mình nói s tại e chưa đi bao h nên cũng còn gà mờ lắm ^^

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Cai quan gai yen q8 minh di vai lan.gai o day dung noi la dep chi thuoc dang trung binh thoi. Thay toan ca sau voi ha ma ko.linh. Lan. Phuong. Ly. gi do noi thang la cug bt ko nhu may thag pg noi la hot girl gi. Toi thi quan chay show du lam.

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Da rp cai quan hai yen thi phai rp cho dung.thay quan cung k gi dac biet. Gai cung ko dep cug toan ha ma ca sau. Toi thi chay ban nhu di show. Ma cu noi la linh. Ly. Lan gi do toan hot girl ko. Dag le minh k muon noi. Nhu thay pr wa nen minh moi noi. Vi minh di wa vai lan. Wan thi cung ko co wifi...

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿

Theo như bác thì phải như nào?
Nước 50k, ngồi chơi vs e nó, bóp móc tùm lum thoải mái cả tiếng đồng hồ có 150k.
Bác thử chỉ e chỗ nào giá tầm 200k có hot girl, bóp móc thoải mái.
Còn buổi tối thì dĩ nhiên v r. Cầu nhiều hơn cung...

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿
Bác cứ tưởng tượng đường điện biên phủ, buổi trưa nắng nóng, chả mấy ai đi, bác đi xe thoải mái, nhưng chiều đông người, kẹt xe, lấy đâu ra thoải mái cho bác kéo hết ga hết số, r chê đường bé, đường xấu...

• Like
Điểm cảm xúc: Trump

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿

Mình chả pr hay bênh vực ai hết, thấy bác ns phiến diện nên vào cmt thôi.hết

Madam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/17
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
Cà phê bây giờ các thím cứ ra ADV Q6, nguyên 1 con đường sầm uất

Nói chung nhìn vào rất kích thích

Trai.Fa

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/12/17
Chủ đề
0
19
1
42
0 ₿
ADV mình đi nhìn vào thấy vắng khách không biết thể loại gì HY đông khách em chảnh lắm

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Thi minh noi la toi thi chay show hon ban ngay. Tai thay may bac cu noi la quan co hot girl. Hai yen toan ca xau ha ma ko. Linh. Ly. Cung nhin dc thoi. Nghe bac phan hot girl nen minh moi noi vay...vi thay quan k co gi dac biet ma may bac dua hai yen len cao wa. Da rp thi phai rp cho dug su that Chut.de a e con bik duong di Nuoc buoc.

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
May bac cu rp dua quan hai yen len nhieu. Dam ra nhieu a e doc dien dan chua di wa nen ho cug muon di thu cho bik. Dam ra quan no dong khach nen may e no cung chanh va chay show hon binh thuong. Doi luc ghi tren nay may e no cung doc dien dan nen bik het ah.

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Cu dep quan gai yen mot thoi gian cho may e no het chanh va coi lai thai do phuc vu la nhu the nao. Con cu pr dua len cao thi may e no chanh va viec chay show se dien ra nhieu. A e di uong cfe bo tien ra ma thay e no di show nhieu thi cug dau co vui. Con ben adv da so toan may quan cfe bi la nhieu. Nen vang khach ngoai. Ko co cafe om co dien. Toan la cfe matxa bi.

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Mới ghé HY hồi trưa, cảm nhận là cũng ok, thoải mái. Ngồi với Hoài, ko teen nhưng vui vẻ và chiều khách, đang ngồi có 2 bác vào book em Linh ( là bác nào giơ tay nhé :p). Ko biết tiêu chuẩn của các bác thế nào chứ em thấy ở đấy có đủ teen - mãn teen - U - mập - ốm - cao thấp.... đủ cả nhưng em chọn em nào vui vẻ là được chứ gặp mấy em teen đụng vào chỗ nào cũng hất ra thì chỉ thêm tức.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Do bận 1 số công viên nên vắng bóng trên dd cũng hơi lâu, vào xem thấy 1 số anh cmt bảo là pr cho HY thế này thế kia. Mình cũng là 1 người từng pr cho HY này, ae xem lại cmt cũ sẻ thấy, quán HY ở đây mình không nói là hotgirl nhưng đa số là trẻ và dễ nhìn, không quá hạng quá đát trên 30. Còn ae nào mà kén chọn quá thì cứ qua Hồng Thắm mà trải nghiệm nhé. Ở đây ae chỉ pr cho HY về độ chịu chơi cũng như cách phục vụ. Nhưng cũng tùy hên xui may mắn của ae thôi, không phải cứ cùng 1 đào là ae sẻ được phục vụ giống nhau đâu nên ae đừng cứ hỏi đào tên gì rồi chọn ngay đào đó đi về bị này bị kia là đỗ cho người pr. Mình ví dụ thôi, người thì có người này người kia và độ ăn chơi chịu chơi cũng khác, vì dụng cùng em Mai ở quán HY nhưng em cái có cái thái độ rất khác vị dụ ae vào mà chịu chơi tip mạnh tay cho em nó lần sau quay lại gọi 1 lần nửa sẻ thấy khác, vì em này có cái tính "Em chìu tí anh cho em thêm nha". AE hiểu chứ, cũng như ae có ngoại hình không được đẹp, ông già hay trung niên, bạo dâm hoặc là có mùi lạ cũng sẻ bị đối xử khác. Ae kiểu dân chơi đào hoa bay bướm cũng. Nói chung mấy em nó nhìn người mà phục vụ đấy. Vì tôi đi quán này rất nhiều lần thành ra quen, nên từng nghe mấy em đào nc kiểu " Cha nội đó hôi quá, hay là thô quá, vừa đào đã tươm tướp như thiếu hơi gái ngàn năm bla bla đạo loại thế" Nói vậy cho ae dễ hiểu. Thế ae cứ đi đi, 1 vài lần sẻ có trải nghiệm khác, chứ đừng vào 1 lần xui bị bỏ rơi thì lại đỗ quán không tốt rồi cãi nhau.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
Bác chém vừa thôi, riêng em Linh éo bao h rủ đi KS nhé , em khách ruột của nó đây , mà nếu nó rủ bác thật thì phang luôn đi bác , biết đâu dạo này kẹt tiền kkk , để em qua em gạ thử .

• Like
Điểm cảm xúc: longtruong_00

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
Bác nói cũng có phần đúng nhưng hok đúng hết , em ghé đây chỉ đi Linh thôi , amays em khác em cũng thấy BT , do quen rồi nên em khá thoải mái , mấy bác lạ thì chắc hok được như em , em cũng chả PR gì cho em này các bác hok đi em lại thấy vui , share cho mấy bác vui cùng , hok vui em vui một mình , khỏi bị chạy show , lúc em chạy show em còn chủ động cho đi , sau đó được đền bù xứng đáng , riêng Linh hok bao giờ quên trở lại với em . kkk

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Rất đúng, không phải cùng 1 đào mà cách phục vụ sẻ giống nhau, phải dùng từ " Mối ruột" mới thấy sự khác biệt.

Thichduthu1985

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/2/18
Chủ đề
0
11
5
38
0 ₿
Chính xác luôn. Nói chung đi có điểm nào hay hay quán nào lạ thì ae share với nhau. Chứ đa số giờ quán nào cũng phải có xấu đẹp mà. Mà tiền nào của đó thui. Chứ bỏ ra chỉ khoản 200k mà đòi quá thì đâu ra. Chủ yếu mò cua bắt ốc để xã stress thui

• Like
Điểm cảm xúc: Gengar

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

nghe em L nói có người ngày nào cũng vô nên em ấy đặc biệt ưu ái ngồi lâu mà bỏ bê khách khác .