Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,865

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Bác k thích thì đừg tới nữa. Ngta có lòng share quán k cảm ơn ngta thì thôi. Bản thân lúc đầu tôi cũng nghi PR nhưng thật ra cũng hài lòng, nên nhớ tiền nào của đó. Cf chứ như vậy là hết cỡ còn bác muốn gái đẹp chịu chơi thì xin mời bác đi htgd hay matxa cho lành. Lắm ng đi cf cứ đòi gái đẹp chịu quậy. Còn vấn đề chạy bàn hay đòi bo, phận mưu sinh ai mà chả muốn kiếm thêm, thử mấy bác làm việc mấy bác có muốn kiếm thêm tiền k. Thấy nv chạy bàn nhìu thì tính tiền đi về, ráng ngồi làm j cho mang cục tức rồi lên đây nói này nói nọ. Mấy cái dịch vụ này là tùy duyên, có thể họ làm cho người khác từ a-z nhưng làm cho bác từ a-c thì nên hiểu 1 là do bác xui 2 là tâm trạng ngta ra sao. Con ng chứ có phải thú vật đâu mà k có cảm xúc. Chốt thêm câu cuối là tùy vào kinh tế của mình mà chọn dịch vụ đúng với kinh tế. Đừng có cái kiểu bác đem 100k vào mà muốn dịch vụ như thằng đem 200k vào

• Like
Điểm cảm xúc: boomba and Hellios

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Thứ nhất, chuyện ko thích thì ko tới nữa là tất nhiên.
Thứ 2, nếu ng share đúng sự thật thì ok cám ơn, nhưng ko đúng thì tui mới nói, và ko chỉ mình tui nói.
Thứ 3, share cái kiểu khen tốt xong người ta đi ko tốt, trách sao ng ta ko bo nhiều, rồi lòi thêm vài vấn đề ko hợp lý nữa tui mới nói. Nó phán massa thái mới sạch còn mass bt thì dơ, cái này ai cũng hiểu là nó nói đúng hay sai nhé. Nếu cái rp đầu tiên của nó mà nói ngay lun là phải bo 300k trở lên thì tui ko ý kiến. Giống kiểu thằng kia đi chỗ kia khen rồi nói csvc ok, rồi 1 mem đi về nói csvc hôi, xong nó trả lời nói đi phải chọn phòng cuối lầu 1 mới sạch, rp đầu tiên của nó ko nói zụ đó, làm mem kia đi về ám ảnh lun. Rp vậy có hợp lý ko?
Thứ 4, tui ko đòi hỏi 100k làm dịch vụ 200k nhé, tui chưa bo 100 hay 200 gì hết nhưng thấy dịch vụ ko như rp, và nói chung là tệ, tệ thì sao tui bo nhiều được, còn nếu bác zo gặp dịch vụ tệ mà bác bo nhiều là bác hiểu độ ngu rồi đó.

• Like
Điểm cảm xúc: hoapasi and boomba

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Thôi dĩ hòa vi quý đi, mỗi người một cảm nhận, thấy tốt thì đi tiếp ko thì cạch kiếm chổ khác, có đạn thì thích bắn chổ nào thì bắn thôi

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Tien trao thi chao mut. Noi chung co tien thi cho nao cung co chao. Hai yen di ko vui thi di quan khac. Ko nen cai co lam gi nhieu. Noi chung mot phan la do cam nhan cua moi nguoi. Giong minh vay da tung di wa hy 4,5 lan. Nhung lan dau thi thay ngoi cung ok. Nhung sau nay thay khach dong va chay ban nhieu wa. Ngoi thay ko thoai mai cho lam khi minh bo tien ra ma thay ko hai long.nen do chia tay hai yen den gio ca di quan khac.

dangkidehong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/3/18
Chủ đề
0
5
0
42
0 ₿
Mình góp ý ông anh kim thế này. Đúng là đi chơi ông muốn bo bao nhiêu thì bo,chả ai ép ông được,nhưng ông phải biết là chúng nó tiếp ông với mức giá 300k.Còn đúng giá chuẩn 150k thì người ta đi về ko vui người ta nói ông PR ko có gì là sai cả.Ông cứ tưởng tượng ông đi ăn hàng quán nào đó bán tô 30k,ông ăn xong ông đưa hẳn 50k,về ông viết bài pr cái quán đó là nhân viên phục vụ tốt blabla,mấy người sau đi vào ăn với giá 30k quay lại cái chỗ ông đăng bài phàn nàn thì ông đúng hay người ta đúng? Đánh giá 1 cái gì đó thì nên chú ý cái giá nữa ông ah,chứ ông cứ trả gấp đôi xong vào khen mấy thằng sau đi sụp hầm tội người ta.

Huy Thai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/2/18
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Quán này là quán kiểu gì vậy bác, có zalo, sdt mấy em ko cho mình xin đi :D

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Bác này nói hợp lý nè, mấy bác kia đi hay rp là bo 150k. Mình đi nó ngồi với mình 15p xong đi, mình bo 200k. Thấy ko ưng về ý kiến, bác đó nói phải bo 300k mới được. Rồi lại đi chê massa dơ, nói chỉ có massa thái mới sạch. Xong sau này đòi gặp mình, các bác cứ nghĩ xem, trên này cãi nhau um xùm và bác đó sai, vậy gặp nhau để đánh nhau ah? Chơi vậy có đẹp ko?

• Like
Điểm cảm xúc: andy44

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
hai bác mỗi người nhịn nhau 1 câu đi, lên đây chủ yếu kiếm quán ngon để xả stress chứ cải nhau làm gì. các bác đi nhiều có biết em nào trong Hải Yếu vú to, vú đẹp không, face không quan trọng. em thích vú.....kakaka

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Nếu chỉ dừng lại 1 vấn đề thì ko nói làm gì, hắn hết chê massa bt dơ rồi đến chê ng ta bo ít. Xong còn thích chơi kiểu gian hồ.

• Like
Điểm cảm xúc: levan99

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Nếu bức xúc wa thì hẹn nhau ra mỗi bác một cây làm cho nhanh rồi về. Đoi lúc ai thích thì mình nhích. Ai khieu thì mình chích kkkk.chu cai nhau nhiều làm gì cho mệt.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
ôm cổ điển y ngoc - nguyen anh thủ 100k , ai bít quán giống vậy nữa ko .

• Like
Điểm cảm xúc: Levante

dangkidehong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/3/18
Chủ đề
0
5
0
42
0 ₿

Ờ,cái vụ hẹn ra thấy cũng buồn cười.Có khi chú anh kim với thằng ku rgv thiendia là 1,chửi nhau trên diễn đàn cho đã rồi hẹn ra ngoài gặp.

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Bác này đọc ko hiểu ai đúng ai sai ah? Suy nghĩ 1 tí là hiểu mà, mọi thứ đều logic. Nó hẹn bác gặp rồi nó dàn quân chơi bác do bác nói nó sai, bác có gặp ko? Chắc có :v

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Chẳng cận phải tranh luận gì thêm, mọi thứ đã quá rõ ràng. Còn hẹn nhau để giở trò giang hồ thì nó nhục quá :v

LuuTinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/18
Chủ đề
1
5
5
42
0 ₿
Quán này cafe DJ, mình có ghé nghe nhạc vài lần. Các em cũng lân la ngồi nói chuyện vui thui. Còn mấy khoản ABC thì chưa biết.

• Like
Điểm cảm xúc: CheckAndReview

nguyenvietnam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/9/15
Chủ đề
1
76
22
0 ₿
Có 1 quán thổi kèn trên đường phan văn trị ở ngã tư phan văn trị nguyễn oanh ko biết bây h còn làm k mấy bác, có e nào hot k ta

Hao8686xx

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/18
Chủ đề
0
12
0
37
0 ₿
Thi minh noi neu buc xuc wa thi hen nhau ra Roi mut. Nhung noi gi noi chu hen la hen chu chac gi ai ra. Len dien dan chu yeu vui la chinh. Tren nay de giao luu va hoc hoi them nhung kinh nghiem an choi Thoi

lãng tử đời tôi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/3/18
Chủ đề
2
68
0
36
0 ₿
ngay cầu vượt an sương, hướng về gò mây, thấy 2 quán cafe có mấy em cũng trẻ ko biết có mem nào làm chuộc bạch chưa.