Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,944

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Mấy bác cho em hỏi ngu phát. Thời gian 1 vòng tâm sự mà mấy em chịu khó ngồi với mình là bao lâu ?

First@Prince

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/6/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Lính mới tổng chào toàn xóm (Như là trong đây ko có box Tự giới thiệu thì phải?)

Hỏi thăm ạ: Vừa nãy có thử tìm 626 HB đc, mà thấy có vẻ lèo tèo sao sao ấy.

Vắng tanh, mỗi 1 em vừa đi ra, mà tối quá ko thấy mặt mũi lun.

Các tiền bối mạn phép cho hỏi Lần đầu tập tành đi chỗ đó đc ko ạ? (Ấy đừng ném đá em!:))

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Tập tành tán gài vào đó cũng dc, thấy ko có ôm chỉ ngồi kế bên gái bấm DT liên tục,nếu cảm thấy chịu,có tiền thì quăng cái DT nó đi. nói vậy đừng làm thiệt nha...còn muốn thể loại nào thì dò đọc từ đầu có nhiều chổ cafe ôm cổ điển hay BJ là biết.

First@Prince

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/6/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿

Thanks for advise XD

Hỏi ngu tiếp ạ: Các tiền bối biết chỗ cafe BJ hay ôm cổ điển cũng đc, ở Q5 ko ạ? Như Hồng Bàng này dài quá, đoạn nào ạ?

Các bác thông cảm em Hai Lúa mới lên tỉnh o_O Ngồi nhà có khi ức chế, mà q5 giờ kiếm trào máu :mad: Toàn mấy quán tiếp viên chảnh thấy ớn, nhìn đc mà chả xơ múi gì đc :v

Từ nhà qua Q6, Q8, Q10, Q11 đều gần nên có thể cho xin luôn d/c bên đó :p

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
inbox bác ơi...bữa h kiếm k ra chỗ ni@@

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
mấy bác không qua khúc ngã tư ADV với VVK ấy. khúc đó mà đầy cả chục quán cafe BJ muốn tới luôn thì bác phải thương lượng với mấy em rồi

Mello

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/6/16
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
Cafe BJ chán rồi,e đang kiếm quán cf ôm kiểu cổ điển ngồi tâm sự sờ mó này nọ,lội ngược dòng cmt thấy tè le hết không biết đường nào mà lần @@
Hóng cao nhân chỉ điểm e khu vực tân bình q10 q3

TVHD

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/7/16
Chủ đề
0
7
1
34
0 ₿
Em đi đường Bình Long thấy nhiều quán lắm. Nhưng chưa vào thử. Bác nào check thử chưa. Có hj.,bj gì không

TVHD

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/7/16
Chủ đề
0
7
1
34
0 ₿
Quán nguyễn thị nhỏ gần chỗ em đi học quá nên không vào được.
Bữa đi thử qua nguyễn văn quá. Hình như bị dẹp rồi.
Lúc trước mấy quán cafe bj,hj ở đường minh phụng, hòa bình, vườn lài,nguyễn văn luông, ấp chiến lược...hoạt động rất mạnh nhưng giờ bị dẹp rồi
Đa số quán cafe có bj,hj chỉ hoạt động 1 thời gian thôi. Nên phải cập nhật liên tục
Giờ là tháng 7 rồi
Có bác nào biết cafe bj,hj chỉ giúp với

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Quán cafê 126 kênh tân hóa hình như cũng có ôm ấp . Sờ mó đó. Chạy ngang qua thấy úp úp mở mở.

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
ngã tư A.D.V với V.V.K rất là nhìu. ngày nào củng ngang đó nên biết. chạy ngang thấy củng nhiều em chân dài da trắng nhìn bốc lắm ( 2 quán cuối gần ngã tư đi hướng từ CV Phú Lâm vào)
nghe đồn là bj nhé. 100-150k j đó có CIA đàng hoàng. có đi thì nhớ lựa 2 quán cuối nhé. quán bên trái có mấy emxách ghế ra ngồi nhìn ngon lắm :)))
còn mấy quán khác thì tui k biết vì mấy em toàn núp lùm :)) có quán có hà mã nữa ae nhớ soi kĩ trc khi vào k lại trách móc :p:p:p

Sang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/6/16
Chủ đề
1
35
3
31
0 ₿
Mới update ngày 1/7, Nguyễn Văn Quá còn 1 quán hj nha bác

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Đặc biệt ơ đây toàn gái 18--20. Có tổng cộng 5 em. Cafe chòi @@

• Like
Điểm cảm xúc: canhd2403

Dương Nhi

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/7/16
Chủ đề
0
13
3
37
0 ₿
có bác nào bít cf ở gần trường ĐH kinh tế luật ( đoạn từ đh kt luật về ktx khu b đhqg tphcm)...bữa lên dd kia thấy có vài quán ..Xd.HĐ.T.T.v..v toàn viết tắt m.mình kiếm mãi ko ra....quận thủ đức nha thank ae

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Lúc này đi làm gần khúc ADV và VVK, ae nào có kinh nghiệm đi cf BJ ở đây cho e xin thông tin với. Quá nhiều quán ko biết sao luôn. Ae biết chỗ nào nhìn sạch sẽ ok chút thì cho em xin nhá. Với lai thấy ngay góc ngã tư ADV với VVK có ms Như Hương trọn gói 200k. Ko biết là thế nào. Ae nào biết thì chỉ với. Cảm ơn :))