Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,409

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Ngay cây xăng Nguyễn Thị Thập gần lotte là đường Lê Văn Lương.Quẹo vô hướng cây xăng. Chạy qua ngã 4 qua chợ Tân Kiểng nhìn bên tay phải là quán caphe Trở Lại

subeo27

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/8/16
Chủ đề
0
6
0
35
0 ₿
Cafe ôm này có dc mò cua bắt ốc thoải mái ko bạn, có hj hay bj gì ko, tks bạn.

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Zô kiếm e mặc váy cho dễ mò nha. Chứ gặp e mặc quần jean thì hơi khó. Lúc mình đi gặp e mặc váy cho mình móc thoải mái luôn. Lần sau đi gặp e khác ngày đèn đỏ ko làm ăn được gì. Tức ghê!

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
Cống lỡ tân bình có nhiều quán, sáng đi ngang qua thấy nhiều quán, mà toàn già ko à. Ko biết có quán nào ngon hok

• Like
Điểm cảm xúc: strongbad

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
Mà mấy cái này để xả lũ thôi, chứ đi ko ngon lắm đâu. Bữa em được ông anh dẫn đi 1 quán nào bên quốc lộ, đoạn gần cầu v quang trung, toàn mấy em mãn teen , tầm 25 đến 30 gì đó, bj hj, mấy ẻm cởi áo ra, lột quần, lột váy tới đầu gối ấy, tha hồ phá. Cơ mà nhiều em, bím hôi vồn, đi xong chà ô mô mòn cả tay ấy :D. Quán đó có 1 em mập còn teen, đầu ti bé tí, mà xoa ti nó chửi um lên, ngại vkl :D.

TVHD

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/7/16
Chủ đề
0
7
1
34
0 ₿
Quán bên Nguyễn Văn Quá hoạt động mạnh quá bị công an dòm ngó rồi hay sao ấy.bữa em đi cũng chẳng thấy.chỉ có cái quán cafe chơi DJ ầm ầm thôi, xa xa nữa là nhà hàng tiệc cưới..hoặc là em bị xui bữa đó quán đóng cửa hĩ hĩ

strongbad

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/1/15
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
co phai la quan Cẩm Tú ko vay?
hay la quan Phượng ak?

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
Hjx ông anh dẫn đi chứ em cũng ko nhớ tên, em nhớ quán đọc tên 2 âm tiết thôi :D. Quán cao hơn so với mặt đường, mà tổng thiệt hại ở đó là 140/ suất đó. :D:D.