Quẩy Hết Mình - Rinh Điện Thoại cùng World Cup | Tổng giải thưởng hàng ngày lên đến 3.000.000VND | Nhận ngay 8 code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Thảo luận trong 'Chuyên Mục : Hỏi Đáp - Tư Vấn Trực Tuyến' bắt đầu bởi apoc2004, 26/11/15.

Lượt xem: 743,192

1. KeyboardHero

KeyboardHero Bé Chưa Biết Gì

Tình hình là hồi gần 11g mình đi làm về chạy ngang PTH thì thấy quán 714 đang bị công an lục soát, thông báo để các anh em cẩn thận.

2. Sói

Sói Bé Chưa Biết Gì

Có ae nào đi quán bibo ở đường tô ký roi.cho e xin chút ý kiến tham khảo.hi

3. binladen

binladen Bé Tập Massage

Hy vọng là không sao. Còn mỗi chỗ này lui tới mà bị dẹp chắc buồn lắm.

4. KeyboardHero

Tình hình là 2 ngày nay chạy ngang thấy quán hoạt động vẫn bình thường, chắc mấy ảnh muốn kiếm chút cháo ăn tết nên ghé thăm :)

Sói and binladen like this.
  5. Mr.yes2

Mr.yes2 Bé Chưa Biết Gì

Xin phép chửi thằng PG cho quán này dùm 2 từ nói lên như cc
    Vô quán nằm 10p mới có 1 e mò đầu vô hỏi có ngồi chơi ko a.hỏi ngồi chơi sao e thì e kêu ngồi 1 tiếng là 220 hỏi cho có ngồi tiếng thôi hả e.e nói ừa ở đây chỉ ngồi 1 tiếng trở lên thôi.xong mình okie e nói đợi e chút rồi đi ra ngoài thế éo nào ko vô 1 e khác vô hỏi thấy là bực rồi ụ má con này hỏi con khác vô mà khi chủ kêu mới bik e đầu tên trinh e sau tên hằng ụ má 2 con đc xếp vô Mb mặt đc 3-4 điểm mà nó chấm 7,5 có con trinh đc dáng ngon con hằng thì tệ vl.
    Tiếp tới là màng bực nhất ngồi xuống nc tí hỏi e đây chỉ nc thôi hả e thì e nói dạo này gần tết tây công an kiểm tra nên chủ ko cho massa cho khách.ụ má ko cho massa thì vô làm đéo gì ôm cũng đéo mò đc tới cái vú nó ra sao.thì thằng chủ đã gọi kêu hết giờ tính 220 đưa 500 e cầm tiền thói vô còn kêu 1 câu tiền 220 là xuất 1 tiếng còn tiền bo riêng a muốn bo nhiu bo má vụt thêm 50 ngàn đi về.chạy từ quận 12 lên q.9 xa như chó để ôm cục tức đi về

danchoi80 thích bài này.
  6. crseven96

crseven96 Bé Tập Massage

vô chòi ngoi võng hả bac ?

7. Conzin

Conzin Bé Tập Massage

mấy tháng trước có đi quán hoàng nhung đường thoại ngọc hầu hay ngồi chung với em Chi không biết giờ em đó còn làm với có thêm đào mới không

Littleboy1402 thích bài này.
  8. KeyboardHero

Anh em đi 2 quán Trở lai 1 và 2 trên PTH thì cẩn thận, thái độ mấy em ở quán giờ láu cá lắm, vào ngồi bấm điện thoại suốt,hỏi cũng éo thèm trả lời, có lần mình vào ngồi với em tên Thư thì phải, vừa ngồi được 15 phút thì em hỏi mình có thể tính tiền cho em đi ngủ được không ? Đờ mờ, đi ngủ thì ở nhà ngủ chứ đi làm làm gì, ức chế vl. Tự hứa sẽ không bao giờ trở lại. Chủ các quán trên có vào đọc comment này thì dạy dỗ thái độ các em lại, không thì mất hết khách đấy

9. landaucuaempy

landaucuaempy Bé Chưa Biết Gì

Thủ đức có k mấy anh

10. danchoi80

danchoi80 V.I.P Member

- Tính tiền nước đi em ! :)

binladen thích bài này.
  11. tuantv123

tuantv123 Bé Thích Massage

Bác ở q12 thì đi ở gần đó cho tiện. Đường lê văn khương tới z 250-300k.
    Còn cafe hj. Bj trên đường bùi công trừng có nhìu lắm. Đa số mấy em ở đây nhiệt tình + 6d trở lên thui

12. ngoalongtiensinh

ngoalongtiensinh Bé Chưa Biết Gì

Anh em cho hỏi cafe Tùng với Kim hoa Ng Thị Nhỏ là thể loại gì vậy, có teen k hay toàn máy bay. Tks

13. dragonfire

dragonfire Bé Chưa Biết Gì

cafe quận 9 đi ở đâu mấy bác

14. xboysms

xboysms Bé Chưa Biết Gì

Giá nhiu tất cả bác

15. xboysms

xboysms Bé Chưa Biết Gì

Cụ thể chỗ nào v bác

16. Littleboy1402

Littleboy1402 Bé Chưa Biết Gì

Thoại Ngọc hầu khúc nào zi bro giá cả với sv ntn

17. Littleboy1402

Cho mình hỏi địa chỉ quán nha chú

18. Conzin

Conzin Bé Tập Massage

đối diện bigc phú thạnh á, nước 50k, quán ôm ko bj hj có điều hơi sáng với thoáng nên mò được sơ sơ, quán hơi vắng nên mình toàn ngồi hơi lâu nên toàn bo 100k

19. Littleboy1402

Tks bro nhiều nhen

20. Littleboy1402

Các a e có thể cho mình hỏi ở quận 8 hoặc khu quận bình tân , tân bình có quán cf nào có HJ hoặc BJ càng tốt coa thể cho e chút ý kiến được không e xin cám ơn

21. Chàng Khờ

Chàng Khờ Bé Thích Massage

Nghề nghiệp:
    Trưởng Phòng Agribank
    -Trên đường mã lò nha bác. Chạy vào đó thấy quán nào đẹp thì tấp vào. Khoảng 5-6h đào ngồi trước mình chọn. Điển hình như quán NN,CCN,TT...
    Q8 thì có AD1,AD2... Nhưng lâu quá ko ghé.., ko biết đào giờ đẹp ko. Bác chuột bạch thư xem.

22. davidbosg

davidbosg Bé Tập Massage

Mấy bác cho mình xin thông tin ơ Lê văn lương với.

23. levan99

levan99 Bé Tập Massage

AD1 ,AD2 ở ql 50 gần cầu ông thìn bác nói Q8 anh em kiếm bỏ xừ kiếm 1 năm cũng ko thấy AD1,AD2 , h cá xấu hà mả cả bầy chỉ còn trinh coi dc thôi

24. Littleboy1402

Tks bác nhiều nha mình thấy có mây ae nói ở ACL quán HY với HT mấy quán đó ổn hok bác

25. truongmao

truongmao Bé Thích Massage

Bác đi AD lâu chưa nghe nói trinh nghĩ rồi mà bác

26. truongmao

TXS Quán thảo dương ngã bà TXS đi vào lê văn lương nhìn tay trái thùy dương 200k sung suớng nhe

27. Click Thai

Click Thai Bé Chưa Biết Gì

Chỗ này mở lâu chưa bác? Lúc trước mình cũng hay đi đường này mà không thấy.

28. truongmao

Mỡ cũng lâu rồi vào thữ đi 200k chọn gói được sung sướng cũng rẽ

29. Chàng Khờ

Nghề nghiệp:
    Trưởng Phòng Agribank
    A-z hay sao bác. Sung sướng chỗ nào nè.lkaka

30. Chàng Khờ

Nghề nghiệp:
    Trưởng Phòng Agribank
    Quán đó cũng Ok derey đó bác. Mà có cái hơi chạy show. Hay bác chạy qua quán 661HY PTH cũng Ok đó. Toàn teen ., thấy e nào cũng Ok hết. 100K full

31. Littleboy1402

Tks bác nhiều

32. HellAngelZ

HellAngelZ Bé Chưa Biết Gì

Có ai như mình mới đi lần đầu cf ôm bị 1 em teen gạ đi ks chịch không? Thường giá khoảng bao nhiêu nhỉ?

33. truongmao

Sau bác kg hõi thẵng nó luôn ks bao nhiêu em ! mà quán cafe ôm nào vậy bác cho mình địa chĩ với

34. truongmao

Quán thùy duong nude 100% kg 69 còn lại tút tùn tụt nếu bác muốn A-z thì bác đem theo bao nói nhõ em nó a hứng quá làm tới luôn đi em đồng ý thì lấy bao ra chiến bị mấy em làm lén chũ mà

35. HellAngelZ

HellAngelZ Bé Chưa Biết Gì

Thì cũng khu PTH Q8 cả dãy mà

36. Hellios

Hellios Bé Thích Massage

Chỗ này là ở trần xuân soạn và lê văn lương phải ko bác?

37. gấu biển

gấu biển Bé Tập Massage

quán Thùy Dương là cafe BJ hay HJ vậy bác

38. truongmao

trần xuân soạn chạy vào lê văn lương chút xíu nhìn tay trái là thấy Thuy Dương liền chúc bác sướng chim nếu có em nào mới mà đẹp thông báo cho ae biết nha

Hellios thích bài này.
  39. truongmao

Thùy Dương là HTGĐ vừa Bj vừa Hj nha bác

40. longcaca79

longcaca79 Bé Chưa Biết Gì

Mới đi test thực tế vài chỗ post cho anh em tham khảo.ko pr nhé,có sao nói vậy.Mấy chỗ này mình đi một mình,và test trong 3 ngày nay
    1.cafe chòi ở mỹ phước tân vạn,bình dương.đào đông,teen,ko đẹp lắm nhưng cũng được nhiệt tình,nói chuyện vui vẻ,cho bóp v1,móc v4 thoải mái.bj tại chỗ,tic 120 bo 150k
    2.cafe võng ở đường lê hồng phong,thủ dầu một,đào xấu mà chảnh,mặt lạnh như tiền. vô kêu chai nước uống xong đi ra luôn
    3.quán cafe nana ở lê văn quới,.dàn đào teen,trẻ trung,khá xinh,nhưng làm bj công nghiệp.em cởi quần lót ra,nhưng ko cởi áo nên khó bóp v1,em còn bảo đừng se núm em,bóp thôi.vướng áo thế,bóp cái éo gì.được cái mình móc v4 ác liệt,nên em rên như cắt tiết.tốn tiền vô bổ,em lên toàn ngồi bấm điện thoại.nhìn là muốn táng,kêu cởi áo ra ko cởi
    4.mấy quán cafe ở vườn lài,tân phú,đào xấu,vô cũng lại mời matxa,1 suất 25p,tặng nước suối,thôi anh chán matxa rồi,nhìn mà ko có hứng,quay ra luôn
    5.hai quán cafe ở âu cơ,tân bình hình như là ôm cổ điển,nhưng vô thấy đào hà mã quá,nên em vừa ngồi xuống,mình bảo anh ngồi 1 mình cũng được.thế là em lượn qua bàn của mấy nhóc choai choai với mấy ông già,nhìn mình với ánh mắt khi dễ,chắc nghĩ anh này bèo,ko có tiền,kết quả ngồi uống xong tính tiền nước 60k ra về.
    7.matxa thái xông hơi gần lê trọng tấn,vô bóc suất vip 300k,bắt trả tiền trước.bực cái thằng locker,dẫn đào vô mập ú,kêu đổi em khác,đưa nhỏ lùn vào lại nói hôm nay em bị đèn đỏ.đậu,bị đèn đỏ thì vô làm gì.chán quá đi xuống định về,thì nhỏ lễ tân bảo mua suất rồi ko trả tiền lại được.Á à gài nhau đây,ức chế vãi,đành quay lên,bảo thôi có em nào làm đại cho xong.rồi locker nó vô,nói thôi giờ em đưa đào đẹp vô cho anh đàng hoàng.đợi lát thì có 1 em mình dây vào,cũng trẻ trung,cao ráo,xinh tươi,em vô tắm cho mình xong em cởi áo matxa bằng ngực khá phê.mình đưa tay tuột quần lót em ra móc v4 thì em rên ăng ẳng.có điều mình xuất rồi,thì em ngưng matxa luôn,mặc đồ lại,lau chùi,lên giường ngồi.Đậu,đang phê thì ngưng,còn thời gian ngồi nhìn nhau chả biết làm gì.kêu nằm em cũng ko nằm,kêu gì cũng ko làm.Ok,anh ra về,và ko bo các em một đồng nào.Bực mình tạt về htgd gần trần quang khải bj,cũng tạm ổn,tốn thêm 300k
    8.Lượn qua tô ký lúc 1g khuya thì thấy chỉ có 2 quán,có mấy ẻm ngồi trước cửa,tấp lại hỏi,em đếch trả lời,rồ xe đi luôn
    9.Qua tỉnh lộ 10 thấy lèo tèo 1,2 quán cafe,vô hương lộ 2 được vài quán,ghé vô thử 1 quán thì chủ với nhân viên nói chuyện cộc lốc,đi ra luôn.
    10.Còn 1 quán ở quốc lộ,hoc môn,vô gặp hà mã già béo ú,hỏi còn ai khác ko.bả trả lời có ai thì làm đại đi,anh có đẹp gì đâu mà lựa chọn,người ta ngủ rồi,mắc công kêu dậy.Mình nói làm trả tiền mà sao khó chịu vậy.thì chị đại bảo đâu phải anh có tiền,là người ta phải sáp vô anh đâu.Thôi,em lạy chị,em đi về.
    11.Nghe mấy bác pr quán cô chủ nhỏ ở mã lò dữ quá,nên ghé thử.Bóc 1 em xăm bả vai,mặt mũi,dáng cũng được.Lên phòng em kêu mình cởi quần,rồi em ngồi rị mọ câu giờ.Mình phải nhắc em cởi,thì em mới cởi quần lót ra cho mình đụng v4,mà móc thì em ko cho,kêu mình sờ nhẹ thôi.Thôi bóp v1 tạm cũng được,mới se núm thì em gắt gỏng lên.Ẻm ngồi bj,hj các kiểu 15p mãi mình chưa ra.Mới quàng tay lên vuốt em tí,thì em gắt,anh nằm yên để em làm,khó khăn lắm chứ phải dễ đâu,mãi ko chịu ra.Đậu,mình mà ko kiềm được là chửi thề rồi.Tới khi ra rồi,thì ẻm làm kiểu buồn nôn,rồi bảo khoan đi xuống,ngồi tí đã,chắc sợ chủ la.Hỏi hôn ngực ẻm bảo ko cho.làm có 130k,anh muốn hôn v1 thì phải bo thêm,chứ ai cho.Hôn cũng được,nhưng hôm nay em mệt trong người,nhức đầu.Sax,ngu vãi,làm nhiệt tình thì khách mới bo nhiều chớ cái kiểu đó thì đòi bo thế nào?
    Còn khu q8,q7,q2 chưa đi,nhưng cũng chán rồi.Nhìn chung bây giờ chỗ nào mấy ẻm cũng làm công nghiệp,qua loa,thiếu chuyên nghiệp,thiếu niềm nở,vui vẻ chiều khách,đôi khi còn ăn nói cộc lốc,sốc óc.Chỗ nào được tí thì còn cho móc v4,bóp v1 .Cũng có thể tại thấy mình lạ mặt.
    Anh em đi chơi thì phải chơi đẹp,nhưng ko nên đóng tiền ngu.Chỗ nào công nghiệp quá thì cứ bo 50k rồi về,hoặc bực mình quá thì khỏi bo.Chỗ nào khá hơn tí thì 100-150k.Nhiệt tình thì 200,300 tùy ý.
    Tóm gọn chỉ thấy quán chòi bình dương,là em út khôn ngoan,biết điều tí.Nếu ghé nhiều lần chắc em sẽ nhiệt tình,thoải mái hơn.
    Chiều nay đi test cafe ở ấp chiến lược nữa,là xong,nghỉ xả hơi.Hẹn q7,q8,q2 một ngày ko xa.

Vcl, THOR2017, Hellios and 2 others like this.
  41. longcaca79

Tốt nhất bỏ hẳn 1tr5 ra,bao nguyên đêm,từ a đến z,muốn làm gì làm.Chứ mấy chỗ cafe,htgd,matxa bây giờ,nếu ko phải khách quen thì mấy ẻm chả muốn làm gì,chỉ qua loa cho xong nhanh rồi lụm tiền.Đi xả lũ tạm thời thì được.Gặp mấy chỗ ăn nói láu cá,thì anh em cứ bài tip 0k mà triển.

42. longtruong_00

longtruong_00 Bé Tập Massage

Chủ yếu ae đi xả lũ giá rẻ thì cứ massa, cf chòi này nọ, chứ đi gái thì nó lại khác bác ạ.
    Như e thì cứ mỏi ng đi massa, xả lũ cf chòi, chứ htgđ k bao giờ, r cf ôm này nọ cũng dẹp, vào nó hj đau hết cả trym, đc cái đi cf chòi xả lũ thì yêu cầu e nó bj 100%, chứ hj đau vkl ra.
    Bữa trước còn hay đi cf ôm gần ngã tư đồi mồi bình dương, bj CIA, mà giờ qán đó dẹp luôn r. Uổng ghê

43. longcaca79

Có mấy quán htgd matxa,đấm lưng bài bản đủ 60p,mấy em cực xinh luôn,mặc váy,ko bj,hj gì hết,nhưng vui vẻ,nhiệt tình,ở cái đường nhỏ,chỗ đinh tiên hoàng quẹo vô khu miếu nổi

44. kingsnap

kingsnap Bé Chưa Biết Gì

Địa chỉ với giá cả sao vậy bác

45. binladen

binladen Bé Tập Massage

Bác đi xa quá, làm 1 vòng tp trong 1 ngày luôn. Làm vậy lỡ chỗ nào cũng ok thì bác bắn sao nổi;)

46. binladen

binladen Bé Tập Massage

Xin bác địa chỉ cf chòi ạ

47. longtruong_00

longtruong_00 Bé Tập Massage

Mình đi khu vực bình dương, như bác longcaca đã ghi ở trên, đường mĩ phước-tân vạn đó.còn qán CIA dẹp luôn r. Tiếc vkl luôn. Quán đó bj 100%, ngậm tinh các kiểu...haiz

binladen thích bài này.
  48. Littleboy1402

Sr bác cho mình hỏi quán nana LVQ với quán cô chủ nhỏ ML giá cả ntn bác

49. longcaca79

Cô chủ nhỏ suất 130k nhé,nếu ra trong miệng 180k.mà đừng nên đi,đào láu cá,làm công nghiệp,nếu đi ở đó thà qua lê văn quới đào xinh tươi hơn,sờ móc v4 thoải mái.hầu hết mấy quán cafe bj này giá đều 120 đến 150.mới đi test 2 quán hy,ht ở ấp chiến lược xong.Đậu,mấy thánh lên đây pr câu khách dữ quá,nào là gái teen,xinh,ôm ấp này nọ.Vừa vô quán hy gặp 2 hà mã già,xấu đau đớn ngồi với cha pede,quán vắng hoe,thấy em út nào đâu,nhìn qua ht hình như cũng ko khá hơn.lạy mấy thánh ăn gì em cúng,toàn tung tin thất thiệt dụ anh em đi tốn xăng.Mới phát hiện mấy quán cafe ở an dương vương đoạn gần võ văn kiệt,đào khá xinh tươi,sạch sẽ.Vô kêu nước,chủ yếu tính sạc ké cái điện thoại,mấy em mời matxa nhưng ko hứng,nói hôm nay anh hơi mệt,bữa khác ghé lại.hỏi nước nhiêu,em bảo 20k,đưa tờ 100k bo em luôn

Littleboy1402 and Hellios like this.
  50. longcaca79

Đinh tiên hoàng q1,nếu đi từ hướng cầu bông xuống bà chiểu thì đường nhỏ đó bên trái.hỏi ng ta đường tắt đâm ra bờ kè miếu nổi là họ chỉ.vừa quẹo trái vô đó vài căn là có mấy quán htgd,girl xinh,trắng trẻo, như hàn quốc.cài này thích hợp phục hồi sức khỏe sau 1 ngày lao động mệt mỏi.