Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage | Nhanh tay tham gia - Nhận ngay Code Vip Thái FREE | Massage Dubai Bình Tân: Vip Thái chỉ còn 250k | Massage P.A Relax: Vip Thái giảm SHOCK chỉ còn 300k | Massage Tây Thi: Chỉ 250K cho một lần trải nghiệm Vip Thái |

Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Thảo luận trong 'Chuyên Mục : Hỏi Đáp - Tư Vấn Trực Tuyến' bắt đầu bởi apoc2004, 26/11/15.

Lượt xem: 707,816

1. lãng tử đời tôi

lãng tử đời tôi Bé Chưa Biết Gì

ngay cầu vượt an sương, hướng về gò mây, thấy 2 quán cafe có mấy em cũng trẻ ko biết có mem nào làm chuộc bạch chưa.

2. phuclong5

phuclong5 Bé Chưa Biết Gì

Cf 64 dang nguyen can sao roi cac bac.e phuong con lam ko zay.cho mimh bit zoi

3. Bensg

Bensg Bé Chưa Biết Gì

Một comment ko có ý nghĩa gì hết :D

4. gấu biển

gấu biển Bé Tập Massage

có đi 1 lần nhưng thấy công nghiệp, chán quá ko đến lần 2 nên cũg ko biết. bác muốn biết thì chuột bạch đi, tốn 150k

5. dangkidehong

dangkidehong Bé Chưa Biết Gì

64 dnc là thể loại giống htgd, vào ngồi lấy ly nước rồi hỏi có mát xa ko lên lầu thổi kèn. Bữa đi hình như 2 xị, ở trong có 1 ku bảo kê. Bên kia đường có 1 dãy có lẽ là dân anh chị nữa ngồi nhìn qua thấy hơi mất tự nhiên dù mình ko sợ gì hết.

6. turns_me_on

turns_me_on Bé Chưa Biết Gì

Review sơ sơ vài địa điểm mình đi nhiều lần:
    1. Hồng Thắm ACL: cafe ôm, các e gái vô ngồi lên thằng nhỏ đối mặt với mình, nhún nhún dăm ba cái. Chỉ sờ mó đc vòng 3, ko hun hít sờ vòng 1 gì được. Vô chơi tầm 10p là chán. 100~150k. Đi cho biết thì đc, nói chung chán.
    2. Các quán cafe đường mã lò: cafe BJ, vô ngồi chưa ấm chỗ đã rủ vô trong. Vô cởi quần BJ sơ sơ xong HJ. Out xong mặc quần áo ra đi về. Ko cảm xúc gì luôn. Mất 120k gì đấy. Nói chung chán.
    3. Cafe Hải yến PTH: cafe ôm vô ngồi chơi ôm ấp sờ mó hun hít, có mấy e HJ tại bàn nữa. Có điều đi ở đây mang tính chất hên xui rất lớn, có e thì nhiệt tình, có e thì lơ lơ chán vl. E Linh gì các bác hay review thì thấy người nhỏ, miệng hơi móm, đc cái ngực to. Thấy chạy bàn suốt bỏ mấy ông khách ngồi chờ mòn mỏi. Có gạ kèo đi ks mà 500k, thua xa mấy kèo 500k trên các diễn đàn. À e này thấy hay đuổi khách về nha, chắc tại đông quá. Nói chung chán luôn.

Nói chung giờ đo cafe ôm chả biết đi đâu, ai có chỗ nào share với, tks

binladen thích bài này.
  7. Vcl

Vcl Bé Chưa Biết Gì

Bác share thông tin thì chuẩn rồi đó. Nhưng ở Hồng Thắm sờ mó v1,v2,v3 đều oke mà nhưng quen quen chút. Hôn hít chỉ má thôi. Có vài e lớn tuổi dâm dâm chút sờ được v4 mà hình như nghỉ rồi thì phải. Mấy e nhìn cũng chỉ tạm tạm. Tình cảm vậy cũng tạm được rồi. Kiếm quán tương tự Hồng Thắm giờ hơi khó...

8. Nam Ngọc

Nam Ngọc Bé Chưa Biết Gì

Em vừa ngồi cùng em lan đây, sao không giống bác miêu tả nhĩ, có lẻ do tâm trạng :D

9. Bensg

Bensg Bé Chưa Biết Gì

Vậy cũng tin :D thằng kia pr bị tui chửi rồi bác ko thấy sao