Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,725

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
Hôm nay có công việc trên gần chợ bình trị đông lúc đi về tiện thể tấp vào quán HY đường ACL! tại nghe về quán này đã lâu nên vào check thử! Mình đi lúc trưa nên cũng ít khách! Thấy đối diện có quán HT nhưng thấy quán đó khá nhiều xe nên thôi vào HY xem sao! Nên mình có một số nhận sét về quán muốn chia sẻ cho ae!
1. Em út đa số toàn teen với 1 2 em mãn teen, không có hà mã cá sấu, tùy ý chọn lựa chọn. 1 2 em mãn teen đó đa số mình thấy toàn làm nước chứ ít thấy ngồi với khách.
2. Csvc rộng rãi khá tối nên dễ hành sự, có một số bác nói quán csvc hơi dơ nhưng theo mình thấy cũng được không giống như các bác từng nói.
3. Em út khá thỏa mái, khá chủ động, cho mò cua, bắt ốc, móc lốp. Quán có hj tại bàn.
4. Giá cả thì 40k ly nước. Boa thì tùy ý không đòi hỏi tùy vào sự hài lòng của các bác.
Lúc mình vào quán mình gọi em mặc váy đen nhìn teen khoảng 7đ. Thấy có 1 em mặt teen khá xinh định gọi em đó nhưng lại thấy em nó mặc quần đùi zing khá chắc chắn nên thôi!thấy em này cũng được lại mặc váy ( cho dễ móc lốp ) nên mình gọi luôn! mình hỏi em nó em nói tên hương (không nhớ rõ nữa có sai sót ae đừng trách nhé ), khá vui vẻ biết bắt chuyện! khi em ấy lại em ấy ngồi lên đùi mình dùng tay se đầu vú mình và thế là mình đáp trả em nó lại! Em nó hỏi mình có massage chym hk anh mình kêu thôi ngồi chơi vậy được rồi ( vì mình không thích hj,bj ). Và cứ thế úp cái mặt vào 2 bầu sữa em thủ thỉ với em nó và 2 tay không ngừng hoạt động để vơi bớt đi cái cảm giác 2 tháng rồi thiếu hơi đàn bà! Ngồi khoảng 1 tiếng thì mình đi về! Tổng thiệt hại 150k cả h2o. Sẽ gặp lại vào một ngày không xa!
. Các bác hãy check thử chúc các bác ngon chym! Quán này phù hợp với ông chủ thớt!
. Nói thêm lúc mình về có đi qua đường lê văn quới thấy một quán cafe tên NaNa chạy lướt qua nhìn vào thấy có mấy em teen ngồi trong quán không biết thể loại gì nhưng vì đang có việc nên mình chạy luôn! có bác nào check rồi cho ít thông tin!

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
trưa nay vào quán TL 1 ở PTH uống cà phê, đang mò cua bắt ốc thì có 1 bác vào uống cafe, bác này ngồi khoảng 15 phút thì về. khi bác này về thì tiếp viên và bác cãi nhau do bác bo ít. tiếp viên dọa sẽ kêu bảo kê chém đứt tay để bác khách đó hết mò cua bắt ốc luôn. vậy là bác ấy phải móc bóp ra bo thêm. thấy mà rợn người quá. chắc là bái bai mấy quán ở khu PTH cho lành

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Kiva

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/5/17
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
xin info 1 số quán cf ở gò vấp, tân bình, q3, q1, phú nhuận với các bác ơi. massage hoài cũng thấy chán. đào tươi tí là đc :3

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Quán nào cũng vậy. Có mấy thằng bảo kê bác không thấy ah. Có quán nó còn trấn thẳng.

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
Sao bác biết là không có bảo kê? Quán A & E, quán Cát Biển nhìn vào không thấy bàn ghế gì hết, ghê ghê sao ấy , không dám vào

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
Buồn buồn tính vài hôm nữa lên đó nhưng nghe bác nói vậy chắc thôi luôn! Qua HY ấp chiến lược uống cho lành! Mấy quán bên đó chẳng có bảo kê bảo cộ gì cả!

Kiva

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/5/17
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Anh em tổng hợp giúp mình 1 số con đường với, cuối tuần e đại khái sát gới, gò vấp, tân bình, tân phú, q3, phú nhuận, q1 luôn :)))

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

Ấp chiến Lược - Tân quý - kênh tân hóa - phạm thế hiển . còn Q1 ko có quán nào ôm đâu .

• Like
Điểm cảm xúc: Kiva and L.O.X

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
Có anh em nào check quán cô chủ nhỏ đường mã lò rồi cho mình xin ít thông tin xem thử!

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
cách đây mấy ngày có đi đường Mã Lò thấy có nhiều cafe chứ không chỉ có Cô Chủ Nhỏ nhé bác. Đường Mã Lò phần lớn là cafe BJ nên lười check quá

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
Bác nào có thể cho mình xin ít thông tin về quán cô chủ nhỏ đường mã lò và quán cafe NaNa đường lê văn quới không mình đi ngang hoài nhưng chưa có dịp vào test thử!