Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,645

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Trả lời thằng bá dơ làm gì bạn ơi. Nó ko có tiền đi check nên đọc rp của anh em tự thủ dâm thôi. Trả lời nó đến lúc nó điên nó quay ngược lại cắn mình đó. Tôi bị rồi, bạn cứ đọc profile của nó là biết

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
Có du này luôn hả?:confused::confused:

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Lesang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/6/17
Chủ đề
0
5
0
38
0 ₿
Nana mình kết em người be bé nhìn mặt xinh vãi mà không biết có phải là tổng quản không, do mới đi có 1 lần. Bé mình đi cũng nhỏ người, khá cute, có xăm kín 1 bên đùi. Ser thì sục như 1 cái máy, phải nói em nó chậm lại không trầy mẹ chymm.

0

0968997965

Tập Sự
Guest
Cổ điển đâu hok thấy , toàn thấy mấy cái quán BJ bá dơ , công nghiệp , hà mã như Lê văn quới , Nguyễn văn quá , ACL , mã lò , Phạm thế hiển , Nguyễn ảnh thủ , quốc lộ 1a , tô kí , nguyễn văn khương , phan văn trị , thoại ngọc hầu , tân sơn , Mình thấy có bạn đưa thông tin là ở Cống lỡ tân bình có nhiều quán xe ôm cổ điển , ko biết là có chính xác ko . nhưng thấy là mới nhất , thì ko thấy ai bàn tán gì . Vào mấy cái quán đèn mờ , chưa kịp bưng nước ra , nó đã mồi , anh vào massa đi nha anh . là mấy pác nên trả tiền nước về sớm . kẻo mềm lòng là rát cu với mất tiền chả vui gì . bực bội thêm .

• Like
Điểm cảm xúc: binladen and Lonelyboy81

HKBT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/5/17
Chủ đề
0
7
2
36
0 ₿
chiều mới dạo qua khu PTH, định ghé vào quán check thử, vừa bẻ đầu xe thì thôi thấy 1 woman ốm nhách+ old nữa. Két... quay đầu xe ra chạy thẳng luôn hjjj

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

cống lở đi ngang thấy cũng hà mã ko và 1 số là cafe bình dân .

nhockuteo

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/6/17
Chủ đề
0
51
8
30
0 ₿
em nhi người như e bích k or sao chú... lúc trước vô mình thấy e bích ok... em nhi thì k có...