<TNPLK><P.A Relax><29> Miền Tây nhung nhớ

Lượt xem: 12,402

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Sau 1 thời gian tu luyện thì Graham cuối cùng cũng tìm về chốn xưa PA với mong muốn trải nghiệm những cảm xúc khoái lạc thân thương nhất mà nơi đây vẫn thường mang lại
Và hôm nay cũng k ngoại lệ, k biết có phải do Graham may mắn k hay là do "thiên thời địa lơị nhân hòa" mà buổi đầu tuần này thật sự đem lại cho Graham rất nhiều cảm xúc

Vẫn căn phòng huyền thoại ấy, vẫn k gian lung linh ánh hồng lãng mạn với gian phòng xông hơi rộng rãi thoải mái cùng mùi hương tinh dầu quyến rũ, PA vẫn giữ được phong độ như ngày nào.

Xông được 1 hồi tận hưởng hơi ấm tỉnh hết cả người, Graham đã gặp được người con gái mà Graham trìu mến gọi em bằng cái tên "Công chúa miền Tây". Đập vào mắt Graham là ấn tượng trước làn da trắng trẻo mịn màng k tì vết của em. Em có chiều cao 3m bẻ đôi, thân hình nho nhỏ nhưng đầy đặn. Khi em cất giọng nói lên hai tiếng "Chào anh", ôi nó nghe sao mà xao xuyến cả cõi lòng, k chỉ giọng nói mà cả phong cách trò chuyện của em cũng nhỏ nhẹ dịu dàng như người tình bé nhỏ của Graham thuở nào :rolleyes:
Face: 6.5đ, một khuôn mặt baby tinh nghịch xen lẫn đằm thắm dịu dàng của người con gái mới lớn

"Thôi thì đằng nào hôm nay mình cũng mệt nhoài sau cả ngày làm việc căng thẳng rồi, thả lỏng tận hưởng đi há chẳng đơn giản hơn sao?" Graham nghĩ bụng. Thế là con cá già này đành buông xuôi lên giường chờ được tẩm quất :D

Massage khỏe: 6.5đ, em làm có lực, nhất là ở những cú đấm liên hồi vào lưng và chân như khi xưa chúng ta vẫn thường hay chơi trò "đập chuột chũi" ở các siêu thị :D Đôi bàn tay cực ấm áp và mịn màng của em làm Graham suýt mấy lần là chìm trong giấc ngủ rồi :p

Massage mệt: 7đ, điểm cộng lớn nhất ở em trong suốt bài mát xa là sự khơi gợi cảm xúc cực kì tình cảm. Đang trong tư thế nằm sấp lim dim tận hưởng cảm giác êm ái như ở chốn bồng lai tiên cảnh thì bất chợt, Graham cảm thấy có cái gì đó ươn ướt nơi cẳng chân, thì ra em đang lướt từng đường lưỡi chậm rãi, khoan thai như đang tận hưởng 1 cây kem loại hảo hạng vậy. Cái cảm giác ướt át mà chiếc lưỡi của em mang lại, chốc chốc lại "cắn yêu", hôn chụt 1 cái ta phải nói là "Trời ơi nó sướng gì đâu". Chưa hết, như để tăng thêm sự ức chế cho con cá già này, em liên tiếp phát ra những âm thanh "A..." "A..." "A..." xen lẫn tiếng mút chụt chụt cực kì gợi tình. Bác nào có máu nóng ở giai đoạn này cần hết sức bình tĩnh đừng manh động nhé. Có thể diễn tả cảm giác kìm hãm máu tà râm của Graham khi ấy giống như khi chỉ được xem trực tiếp 1 cảnh phim JAV hạng A do 1 diễn viên chuyên nghiệp đóng mà k được "hành sự" vậy :confused:

Rồi thì những giây phút khởi động cũng qua, em bắt đầu giai đoạn tăng tốc tiến về trọng điểm, cái lưỡi gợi dục của em giờ đây đã cuốn lấy đầu "thanh trụ có khả năng to nhỏ tùy ý" kia. Từng đường lưỡi em mân mê nhẹ nhàng bao xuống thân trụ, khi định hồn lại thì một nửa trụ đã nằm gọn trong khuôn miệng bé bỏng kia rồi. Em cũng k quên tận dụng hơi ấm làn da tay vuốt ve mơn trớn mềm mại khắp người Graham. Làm lưỡi chán chê rồi thì em chuyển sang thứ vũ khi bí mật và cũng là ưu điểm lớn nhất của em:

V1: 7.5đ, một con số ở giữa hệ cam và hệ bưởi, bầu ngực k quá to, vừa vặn, bóp và sờ mềm mại mịn màng rất đã đúng với những gì Graham mong chờ ở 1 người con gái đang ở độ tuổi thanh xuân của cuộc đời :cool:
V2:6đ, em nói do em ăn nhiều mà lại lười vận động, eo ót em k to cũng tương đối thôi nhưng phần bụng hơi bị lipit :D
V3: 6.5đ, 1 bờ môi k quá căng nhưng vừa tay đủ xài. bóp cũng tương đối phê
V4: 7đ, gọn gàng, nước nôi đủ xài

Giai đoạn nước rút: em xuất vũ khí bí mật "bánh mì kẹp xúc xích", khe ngực của em khít rất vừa với kích cỡ thằng em Graham nên cảm giác khi đó khiến Graham phải mấy lần xuất chiêu "bế tinh đại pháp" học lỏm được của bác @Martin k là thằng em đã khóc thét lên rồi. :confused: Một cảm giác ma sát cực kích thích và sung sướng, sự ức chế lại càng được gia tăng lên đỉnh điểm khi chốc chốc em lại hỏi Graham những câu như "Anh thích ngực của em k anh yêu?" hay "Anh sướng k anh? - A!!!... Anh sướng k anh?... Aaa!!!..." ...k phải theo kiểu lồ lộ táo bạo hẳn ra của các bé "râm sẵn trong máu" Graham từng gặp. Bé này khi trên giường giống như trở thành 1 con người hoàn toàn khác vậy - trái ngược hẳn với vẻ dịu dàng đằm thắm mới đầu, giờ đây là 1 phong cách quyến rũ con mồi bằng sự tinh tế - vừa nhẹ nhàng tình cảm như người tình, vừa tà râm kích thích đầy vẻ thách thức của các cô gái làng chơi.

Sau cùng thì "bế tinh đại pháp" cũng có...hạn sử dụng. :oops: Tiếng rên của em càng lúc to hơn, và gợi dục hơn. Làm thế nào mà Graham có thể kìm chế được nữa khi thấy nhìn ánh mắt và cử chỉ như vậy chứ? Vậy nên Graham cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Nằm nghỉ được 1 lát thì em trườn lên người Graham nằm ôm ấp tâm sự đủ chuyên trên trời dưới biển. Chắc do trym to nên được may mắn ưu ái đây mà, bác nào đi khúc cuối này k được em ôm ấp thì cũng chém Graham nhẹ tay thôi ạ :D

Thế là xong, viết xong bài rp này Graham cũng mệt nhoài cả người rồi. Theo cảm nhận riêng của Graham thì bé này là 1 số đáng check, em hội tụ đủ các yếu tố để sắp tới có thể trở thành 1 ngôi sao sáng, nếu chịu khó đầu tư hơn nữa về các mảng skill và hoàn thiện thêm về ngoại hình, tin chắc em sẽ là 1 trong những số hot trên bầu trời PA.

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Không biết nói gì hơn. 1 like cho bài viết quá cảm xúc

A Tăng