[TNPLK][Stlye][Bé Đào]

Lượt xem: 21,306

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Sau một ngày chờ đợi cuối cùng vào một chiều vượt qua cơn mưa phùng em đã đên chốn thiên đường. Anh tiếp tân thân thiện hỏi thăm em đi phòng nào và do đi một mình nên svip thẳng tiến.

Được anh gửi gắm cho một bé mà khá xinh. Bé vừa bước vào làm cho em trở nên bé nhỏ lại. Sao mà cao thế. Thế nhưng khi bé bỏ đôi giày ra thì em đã bình tĩnh hơn.

Bé kêu em vào xông hơi và ở ngoài đây bé thực hiện công đoạn gỡ bỏ những gì vướng víu. Em ở trong này vừa thích vì phong xông thiết kế rất hay. Hơi đi từ tren xuống và cái ghế ngồi rất thoải mái. Nhưng kìm hok nổi. Em đốt cháy ngay giai đoạn xông để bước vào bồn tắm. Đến lúc này em mới đánh gia sợ bộ em đc
Face7,5. Xinh
V1 7d căng tròng ty không bị thụt
V2 7.5 gọn gàng
V3 7d
V4 7d nước nôi vừa đủ. Sạch sẽ phù hợp với mấy bác thích húp.

Công đoạn tắm rất công phu. Bé bảo ngồi lên cái bục. Bé đứng vào bồn. Gội rữa toàn thân tay em thì phụ bé xoa bóp 2 qua núi. Xoa được tý bé lấy 2 quả ấy kẹp vào .... và giờ mới biết công dụng của cái bục trong bồn tắm có chức năng gò kekekekke. Với kinh nghiệm em thưa giản cảm nhận và thưởng thức.

Kết thúc màn tắm táp đầy sóng gió bước vào cái giường rất mê hoặc mà anh em đi style để ý là biết. Nằm nude rất thoải mái và em nó cung giống em để cho hợp với việc cạ cạ.

Mx khoẻ em bảo anh đang rất khoẻ nên em không cần đâu và em lại đốt tiếp giai đoạn đó.

Mx mệt. Một ổ kiến xuất hiện khắp người và em nó như cố gắng đuổi hết những con kiến ấy bằng cái lưỡi của mình. Em đuổi tử trên xuống dưới từ trái qua phải chốn nào có kiến là được em đuổi nhiệt tình. Vừa đuổi vừa lấy thêm 2 quả núi đè cho nó chết bớt nữa.

Lên đỉnh. Bầy kiến đông quá em lật em lại vài đi vào hang động diệt kiến. Mà vô tình sao trong lúc em nó diệt thì em lại thấy cái hang của em nó ươt ướt. Em giúp em nó lau khô bằng cái lưỡi thần thánh của em. Một nhịp điệu hoà hợp nhau hư hử. Và em nó chụp lấy cây cột chống trời của em mà mút mút mút. Mút đã rồi công phá xuống quả địa cầu rồi lên đỉnh cột.

Xuống núi. Trong lúc em đang húp hết nước hang động thì cây cột em có dấu hiệu bị sét đanh em vội giảm ngay nhiệt độ trận chiến lại băng phương pháp thất truyền của đại ca Mảtin. Được một hổi sau tiếp tục chiến lần này thìcaay côt đã chống lại những cơn sấm sét để phung trào như mưa.

Em nằm nghỉ ty sau đó bước vào bồn để em dọn dẹp nham thạch trên người em.

Ra nằm tâm sự mỏng cùng em. Trao tặng em nụ hôn cuối cùng một bác hàng xóm quen thuộc với em.

Bước xuống cầu thang mà lòng còn bồi hồi nhớ em.

Tổng kết

Xe 220k

Svip 500k

Tip tuỳ lòng hảo tâm

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Bài bác đọc kích thích quá mà cũng mắc cười thiệt luôn á, vừa đọc Graham vừa tưởng tượng cái thằng em nó lên luôn :D

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Hự. Vậy là 2 bài vs 2 cách hành văn khác nhau.
Áp lực nha. Vậy tui phải kiếm gì lạ thi vs 2 bác ^^
Bài trên hay quá bác :v

• Like
Điểm cảm xúc: dimorua69

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Ngon quá đi. Bài viết rất hay chúc pác đoạt giải cao

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chuyện giờ kể lại thấy cũng rạo rực lắm bác

Hóng Hách Công Tử

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/17
Chủ đề
0
29
5
33
0 ₿
Bé Đ . Phải U19 hay 20 j đó ko. Quê kG .
Mái ngố- nhuộm tóc vàng...
fk bác :)
Nó làm ở ms nào á...

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Ở đây có bác nào có zalo e này ko Đào cho e xin với tại muốn nhìn mặt ẻm đẹp cở nào

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Bác khá dễ tính nhĩ ko kén chọn. Like cho bác vì rp PD để tên. Chứ 1 số ng ko để tên đã thế ko inb cho ae.

• Like
Điểm cảm xúc: Hóng Hách Công Tử