Tô Châu kỷ niệm khó quên

Lượt xem: 6,279

Harem69999

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/2/16
Chủ đề
6
14
7
33
SG
0 ₿
Xin chào các bậc trưởng thượng và quý đồng môn. Mình đến TC vui chơi cũng đã lâu nhưng chưa có thời gian rp. Nay ngồi viết vừa trao đổi vừa ôn lại kỷ niệm chút ^^. Thôi bắt đầu câu chuyện. Nhân chuyến về Cần Thơ quê thằng bạn nhậu nhẹt chơi bời, mình quyết định đi ms TC thử cho biết mùi vị. Thế là một mình một ngựa xông thẳng vào chốn địa đàng. Mình vào gặp ngay em tiếp tân dễ thương, nhưng sao thấy em hơi quạo, chắc là do mệt. Em hỏi anh đi vip hay thường. Mình suy nghĩ một lát, thấy anh em ca ngợi nơi này nhiều quá, thôi thì hiếm khi mới về CT, làm một cú hoành tráng luôn. Mình hỏi tiếp tân cho mình vé vip vua. Em nhìn mình hơi ngạc nhiên, rồi nói 1500k là tiền vé thôi nghen a. Mình cười rồi gật đầu nhẹ. Mình đc dẫn vào phòng chờ, anh locker xuất hiện, nói mình ngồi chờ chút, sau đó thì dẫn mình vào. Căn phòng là một phòng cuối hành lang, trang trí nội thất rất đẹp. Có điều mình hơi thất vọng vì không hoành tráng như mình tưởng tượng. Anh locker hỏi mình muốn chọn ai, mình mới đi lần đầu tiên nên không biết ai nên nhờ cả vào anh locker, dúi vô tay 100k nhờ anh giới thiệu. Mình bước vào xông hơi, chừng 5p sau một e xuất hiện, bôi bôi làn hơi nước của phòng xông hơi ngắm em thử, ô thiên đường là đây rồi, em pha nước cho mình tắm, cúi xuống đung đưa v3 trước mặt mình, hỏi ra thì mới biết em tên M. Một em khác bước vào, em này tên N, em không mặc áo ngực, chỉ khoác bộ kimono lộ cả v1 khủng ra. Rồi em K bước vào, e cởi ngay cái đai kimono lại chỗ mình đang ngồi nghỉ, em này face rất xinh xắn. 3 em dẫn mình vào tắm, kỳ cọ các kiểu, em K gội đầu, em M lo vùng giữa , còn e N thì kỳ chân. Cảm giác sung sướng lắm các bác ạ.
Xong xuôi, mấy em kiu mình lên giường nằm úp xuống. Mình hỏi còn một e nữa đâu. Thì lúc đó e bước vào, em tên H, dáng cao nhưng hơi đứng tuổi. Chuyện gì tới cũng tới, 4 cung nữ 8 bàn tay chạm đến khắp người mình. Mình thì khám phá hết nơi này tới nơi khác, 8 ngọn núi trắng phau nhấp nhô trước mặt.
Và tiết mục đặc biệt nhất bắt đầu, hai em K và H thay nhau Bj, e M và N thì bên trên.
Xong xuôi, nghỉ mệt một lát rồi ra về. 4 e xếp hàng cho mình tip, không quên hôn nhẹ mỗi e một cái.
Thế là kết thúc một buổi tối đc chăm sóc như ông vua.
Thiệt hại: tic 1500k+ tip 500kx4+ locker 100k =3600k

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Nói gì để diễn tả cảm xúc khi đọc bài này đây :) chỉ có thể là Tuyệt Vời :)

• Like
Điểm cảm xúc: Harem69999

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Đại gia là đây @@, e mà bỏ > 3tr ra ăn chơi, e gọi 3 em đào vô ks foursome cho nó sướng :rolleyes:

• Like

Kelvin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/16
Chủ đề
2
23
4
39
0 ₿
Một
Lần sướng 3tr6 chúc mừng bác ngon trym

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Bác đi vé đó chắc lâu lắm rồi ah. Giờ hình như vé vip vua bỏ rồi thì phải, chỉ còn vip 300,500 thôi.phải như bên TC vé vip 500 sv bằng SVIP bên PD thì vô địch luôn.

• Like

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Chủ ko cho đó bác bữa gap chủ hỏi rồi nhưng đôi khi co trường họp ngoai lệ

• Like

Harem69999

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/2/16
Chủ đề
6
14
7
33
SG
0 ₿
Bác nói nghe cũng thích thật, nhưng mình ít có điều kiện check nhiều nơi, nên không biết tìm đâu ra 3 em đào, đành chịu tốn hic

Harem69999

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/2/16
Chủ đề
6
14
7
33
SG
0 ₿
Mình mới đi hôm tết mà bác. Mình chưa đi bên PD nên không biết so sánh sao. Bộ bên PD sv good lắm hả bác

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Tại vì lúc trước TC bị lên báo nén nghe nói bỏ gói VIP vua rồi, nếu bác mới đi chắc mới mở lại hay sao ấy, mình thì chỉ đi VIP 300 nén không hỏi.TC thì đào đẹp nhưng không nude với mình lúc xông hơi và xông kho nên thấy không bằng PĐ ở điểm ấy thôi.TC mà cho mấy e nude masage với mình thì Mình nghĩ PĐ thua xa.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Mà 4 e nó tên gì vậy bác, bác có thể mô tả từng e cho AE tham khảo nếu có đi thì yêu cầu.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Nếu bác ở TpHcm, muốn some hay check thì inbox tui :D ngon chym thì hậu tạ tui bữa check miễn phí đựợc rồi :p

Penalty

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/2/16
Chủ đề
1
29
19
41
0 ₿
Toẹt vời TC, muốn đi mà không có dịp. Nếu có dịp chắc cũng làm 1 phát như pác

BBL2R

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/3/16
Chủ đề
0
18
2
37
0 ₿
3tr mấy bắn đc có 1 viên thôi hả chủ thớt? Mình là mình muốn bắn tới cạn tàu ráo máng luôn.

Harem69999

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/2/16
Chủ đề
6
14
7
33
SG
0 ₿
Thường thì hai viên, nhưng bác đủ mạnh thì có thể yêu cầu các em làm thêm, thêm tí tip là ok

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
bi giờ TC có nhiều mệnh giá Vip, nên có nhiều lựa chọn. Tiền vé hơi nặng 1 tí, kaka