Tô Châu & Phương Đông - Ăn giỗ tổ (16 & 17/04/2016)

Lượt xem: 13,255

Eric Dương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/16
Chủ đề
1
4
15
0 ₿
Chào các bác, lâu rồi không đi mát xa mát gần vì gấu nhà tia quá. Giỗ tổ gấu về nhà nghĩ dưỡng mình tranh thủ đi check hàng lại chốn cũ :p

Vào vấn đề luôn cho nhanh:

Ngày 16/04 sau khi lai rai sơ sơ với anh em bạn bè thì xách trym vào Tô Châu, thấy có vé massage Nhật 120k (đây là phòng thuờng đổi tên) lấy vé vip 300k chờ 20" được vào phòng "Thập Ngũ", lâu ngày quay lại có cả màn Locker vo ve đòi tip, ok đưa cho 50k bảo chọn em nào ok tí, xấu thì anh đổi lại đấy. Locker: OK rồi phắn.

Thay đồ vào xông uớt trước, đang lâng lâng tận huởng thì em nó bước vào, kính thì đầy nuớc, mình lại không đeo kính thôi xông tí đã, sau 15" bước ra mới đeo cặp "đít chai 4,5 đi ốp" vào nhìn em nó thì thấy tướng tá cũng ok, V1 như muốn đập vào mặt vậy mà không biết có thiệt không :p Thôi tí tính tiếp qua xông không thêm tầm 10" nữa đi ra tắm.

Tới bước này thì khỏi cần quấn khăn nữa (đâu có cần nữa, kakaka), được em nó tắm cho, xong lên giường nằm. Trời đêm lạnh rồi mà còn để máy lạnh 18 độ, thằng nhỏ muốn lặn luôn vậy.

Nói chuyện khá nhiều, vui vẻ. Sau 10" đấm bóp thì đòi thư giãn liền, ok cũng khuya rồi chắc muốn làm nhanh về sớm (em đi lúc 12h30 khuya).

Mình: em làm HJ hay BJ?
Em: thích BJ hơn.
Mình: mà có kiểu nào mới không em? BJ kiểu cũ hoài anh chán quá.
Em: Có Body nữa anh, mà giá x2!
Mình: Ủa? Anh trước cũng làm Body mà giá cũng vậy mà?
Em: Giá đó cũ rồi anh ơi, giờ giá mới òi!!!
Mình: Thôi giờ vầy, nếu em tới Z luôn thì anh cho em X3, không Z được thì cứ BJ thôi hen.
Em: (Suy nghĩ chừng 2ph) em khoái anh rồi, mà ở đây hông có cho Z, em làm body cho anh mà không X2, anh thích nữa thì chút zìa gọi cho em (vô độ :p)

Bắt đầu chỉnh đèn tối lại, em nó nude 90%, còn kèm 1 câu chọc ngứa mình: Sao lông của em không dài ra được á anh.
Mình: bị gặm riết mọc không nổi đó mà =)))
Em cười 1 giọng gian tà rồi leo lên giường. Kỹ thuật khá tốt, cho bú bình, rên dữ dằn, BJ, rồi dùng V1 kích thích thằng nhỏ, thấy lâu quá em nó chuyển qua dùng chiêu khác là.... chà chà V4 :p sau 15" thì em xin đầu hàng, mới trôi qua được 45" còn những 45", mình bảo thôi em nằm tí đi rồi đi ra. Nằm được tí em nó ngáp lên ngáp xuống, hỏi ra mới biết làm từ ca sáng đến giờ (thiệt giả chưa biết) Thấy vậy thôi mặc đồ vào cho em nó ra về, cũng không lấy số phone lại vì không thích em nó ở khoản hét giá quá.

Đánh giá:
Mã số: 06
Tên: quên rồi :p
V1: 7đ, Bưởi nhỏ giả bưởi 5 roi.
V2: 6đ, Có chút mỡ.
V3: 8đ, tròn, mà không căng lắm.
V4: 7đ, nước nôi đầy đủ, hơi nhỏ, chọt chọt chút là muốn mần luôn rồi :p.

Không thích: đòi tip quá cao, bác nào ít đi dễ bị dắt mũi, tốn tiền không xứng đáng.
Service tốt nhưng KTV toàn tranh thủ làm nhanh để chạy sô tiếp.
Tổng thiệt hại:
Tick: 300k, Tip: 500k, Locker: 50k = 850k.

Ngày 17/04:

Buổi chiều tiếp mấy bạn ở xa về, lai rai được 2h thì giải tán. Thằng nhỏ lại biểu tình mà thằng lớn thì muốn ngỏm rồi. Ráng vác trym qua Style, lấy phòng SVip, dư âm Giỗ tổ vẫn còn nên lại phải chờ 20", sau khi vào lấy phòng thì phòng ốc quả nhiên rộng rãi, hỏi Loker em Chxx còn làm không, Locker bảo hôm nay em Chxx không đi làm, Locker bảo hôm nay em Chxx không làm, suy nghĩ 1" rồi bảo chọn em nào ok nhất cho anh đi và không quên kèm thêm 50K cho Locker (cái này quen tật rồi :p)

Mình ngồi nhắn tin với gấu đc tầm 2" thì em vào, em bảo em tên Ngxx. Mình chọc: anh mệt quá em thay đồ dùm em luôn đi, em ấy "dạ" tiếng rồi làm thật các bác ạ. Thấy thích rồi đấy. Thay đồ xong vào xông, tắm chung luôn. Trong lúc xông uớt thì tranh thủ "du lịch thân hình nhỏ" của em ấy, cho bú bình thoải mái luôn :D Qua tắm thì em ấy chắc "nước tràn bờ đê" rồi nên BJ cho mình luôn.

Xong qua đấm bóp sơ bộ chút rồi hỏi mình làm tiếp hông (WTF?) Mình trả lời em cho anh nghĩ xíu, em ok rồi nằm kế mình, vừa nằm vừa chọc thằng nhỏ thì thằng lớn biết làm sao chịu nổi, thế là BJ thêm cái nữa :p xong rồi em ấy nằm đến hết 90" rồi cùng mình đi ra.

Đánh giá:
V1: 7 đ, hệ bưởi 5 roi.
V2: 8 đ, có chút mỡ.
V3. 9 đ. Tròn trịa, vừa tay.
V4: 9 đ, nước nôi lai láng :p

Tổng thiệt hại:
Tick: 500k, Tip: 600k (vì em ấy nhiệt tình quá), Locker 50k: 1,150,000 đ.

Đánh giá cá nhân: Em bắt đầu thích PĐ hơn Tô Châu, vì em trọng kỹ thuật hơn là xinh tươi, em vừa cận 4,5đi ốp vừa theo quan điểm "đẹp chưa chắc đã tay nghề cao" :p Và bên đây không vòi tiền như TC, cứ theo giá rổ, muốn tip thêm thì tùy lòng khách. Không hối mà còn bảo mình em nằm với anh cho hết giờ (cũng đc ít thời gian cho mấy em ấy nghĩ ngơi) :p

Đánh giá cá nhân em là nhiêu đó, chúc mấy ngon trym. Em lại lên đường công tác kiếm tiền đi check tiếp :D

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Em cũng mơi ăn giỗ ở tc nà, thấy mấy ẻm cũng ko hối thúc hay đòi hỏi gì về tip; có nghe về thông tin một vài em là "top yêu cầu", có lẽ là dễ thương vs kỹ thuật tốt nên chắc sẽ quay lại check thử

• Like
Điểm cảm xúc: Eric Dương and Chichlathich

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Vic cũng thích PĐ hơn TC tuy PĐ ít phòng ít ktv nhưng service kĩ hơn, nhiệt tình hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Eric Dương

Coolmor

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/16
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
Vài bữa nửa phải xuống cần thơ công tác, nghe mấy bác nói PĐ & TC dữ quá, định xách chuym đi thử cho biết, mấy bác có thể giúp mình cho biết đúng rổ giá là bao nhiêu ko?

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Ở PĐ thường tip =tic, 2 loại phòng :
VIP 1h tic 300, ko tắm chung, không nude.
SUPER VIP 2h tic 500, nude, tắm chung, xông hơi chung, xông khô chung. Tip từ 500 trở lên, nếu làm 2 shot hay bác quá hài lòng thì >500. Hoặc 500 cũng được vì các e ở đây không vòi tiền.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Bác bảo ko vòi tiền là sai nhá, 1 shot thì ko vòi thật nhưng 2 là có nhé bác

Eric Dương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/16
Chủ đề
1
4
15
0 ₿
@Coolmor mặc định tip = tick cho HJ, BJ tự + thêm 200k hoặc hơn tùy vào độ hài lòng của bác.
@C47K chắc bác may gặp em không vòi, như iem đi bữa đó là bị vòi chuyện làm bằng body đấy, không "cứng" là tốn tiền oan dồi :D
@SuperPuPu không vòi nhe bác :D những lần trước iem đi tip = tick bình thuờng.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich_dam_bop and Coolmor

tinhthucualinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/16
Chủ đề
1
2
0
35
0 ₿
Các a2 ơi; tình hình là tháng sau e ngoài HN vào SG chơi. Mấy lần trước vào check mấy e trên TTSH miền nam 500-600k và cũng thử đi mat xa Đại Nam nhưng thấy có vẻ 0 có nhiều em ngon lắm. Các bác có địa chỉ nào ở SG mà hàng trẻ đẹp (mat xa, BJ, tới z càng tốt) thì báo em với. Em sẽ report và hậu tạ các bác- mong các bro chiếu cố.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Bác thớt cho hỏi thư giản Body mà e nói đòi tip x@ là như thế nào vậy.đó giờ e đi chỉ bj thôi.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Ý e hỏi là lúc bạn hỏi e ấy có kiẻu BJ nào mới ghì e nó nói kiểu body, mà body là kiểu j ấy e chưa thử, chỉ biết lúc BJ e cởi đò lót và la liếm khắm người thôi

Coolmor

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/16
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
Massage bj tốt theo mình thì có boss & TB3 , còn muốn tới z thì sg ko có đâu bác.

Coolmor

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/16
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
Bác cho mình hỏi, PĐ & TC cũng chỉ bj thôi hả, sao trc giờ nghe đồn thổi có tới z tai chổ lun vậy??

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Cả 2 đều không đến Z, có thể set kèo ra ngoài, mà cũng tùy em...

Về khoản vòi vĩnh thì ở đâu cũng có.... nói chung là hên xui....

Và cũng tùy e có chịu chơi hay không, ms boby hay, 69 các kiểu.... nếu đã vòi vĩnh thì trong lúc đấm đá điều tra tí ra ngay, vòi tip thêm thì cứ như bình thường, nếu e đã chịu chơi thì lúc tip... đưa e nó thêm cũng kg thành vấn đề hehe