Tô Châu - T7 cuối tuần 1/10

Lượt xem: 5,206

fred

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/4/16
Chủ đề
6
27
9
28
0 ₿
Chào a e CĐMS, lần đầu tiên làm bài review, có gì sai sót a e bỏ qua.
Vào thẳng bài review. Tầm 20h30 phi con chiến mã đơn thân độc mã tới TC. Ấn tượng đầu tiên khi bước vào cổng là mấy ông giữ xe, không hướng dẫn mình đậu xe ở đâu, cũng chả thèm chỉ mình vào lấy vé chỗ nào. Đậu xe xong mình tự liếc qua trái hướng từ cổng zô thì chắc đó là lễ tân bán vé.
Bỏ qua dụ mấy thằng coi xe, tới đây để kiếm thứ vui mới chứ không phải kiếm bọn gửi xe.
Bước vào lễ tân, kiu e lễ tân cho 1 vé vip 300k, xong locker dẫn vào phòng. Vì đã xin list trước hết rồi nên kiu locker cho số 5x mà ngặt cái hôm qua e nghĩ phép. Đổi qua kiu số 2x thì ok, gửi locker 30k ún cf.
Vào phòng xông hơi xông khô đủ thứ rồi cái gì tới nó cũng tới, e gõ cửa bước vào, cái ấn tượng đầu tiên khi nhìn e là V1. ( khủng, mà không biết có cải tạo gì lại không )
Rồi ra e pha nước tắm rửa. Tắm xong trong lúc e đang ngồi xuống lao phần dưới thì mình ở trên nghía xuống V1 của e, đang nghía nghía tự nhiên e hôn lên thằng nhỏ của mình phát, phê giật gân. Theo mình thì csvc ở đây cũng tạm ổn, không vấn đề gì.
Rồi phi lên giường massage khỏe thì cũng đấm đá đủ bài, bẻ xương gốp gốp phê lắm.
Rồi tâm sự với e nó 1 hồi mới biết tên e nó là Mxx tuổi chắc cỡ 23 24t ( mình không hỏi tuổi )
Vào phần massage mệt. E nó không hỏi thư giản hay gì với mình mà tự tắt đèn mờ xuống ( mình khoái điểm này ), đèn ngà xuống là biết chuẩn bị tới rồi :D
Em cởi bộ kimono ra, lột quần chip xuống, nude 90%.
V1 8/10 ( bú bình đã lắm :)) )
V2 Không đánh giá
V3 7/10
V4 8/10 nước như lũ.
Em hôn mình từ trên xuống, rồi đi bằng lưỡi đủ chổ, đi lưỡi vào chỗ thằng nhỏ mình phải giật lên phát vì nhột với phê. E BJ phê lòi, rồi xuống 2 hòn bi thì như mún ăn luôn của mình vậy. Trong lúc làm giọng e cứ rên nhè nhẹ nghe đã lắm. Chịu không nổi sau 10' e cũng phải out trong sung sướng.
Thiệt hại tic 300 + tip 500 + locker 30 = 830k 1 đêm sung sướng.
Lần đầu đi ở TC này chỉ không thích mấy ông giữ xe, ít nhiều cũng phải hướng dẫn đậu xe ở đâu, rồi phải chỉ khách tới quầy lấy vé. Còn lại ok hết.
P/s : Còn PĐ mình chưa thử, sẽ quay lại sớm và check thử PĐ vì đọc thông tin cũng thấy hứng lắm rồi.

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿

Mừng ngon trym.

Cái này đáng ra phải là khách cứ rút chìa khoá quăng xe đó còn nhiệm vụ của giữ xe là chạy ra đưa thẻ và dắt xe về đúng chỗ... Thời đại nào rồi còn bắt khách phải tự đậu xe và lấy vé...

fred

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/4/16
Chủ đề
6
27
9
28
0 ₿
mình có hỏi có lấy vé gì không. thì bảo là không, rồi zậy đậu đại rồi đi vào trong.

tuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/13
Chủ đề
1
31
1
0 ₿
Bác share cho mình số 5x và 2x nhé. Cảm ơn bác nhiều

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mưng pác ngon trym. Pác vui lòng inbox Martin số của 2 pé 5x và 2x của pác với , để Martin thử cảm giác trải nghụem giống pác. Tks pác

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Thường e nghe nói tic 300k thì tip 300k là vừa. Mà đây bác tip 500k có hào phóng lắm không? Sợ sau này mấy e ktv đưa giá lên là đuối lắm.

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp.
Thích cái "phê" mà "giật" lên của bác đó.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
Mừng bác ngon trym. Inb mình thông tin 2 e này vs nha. Tks bác

o2cocon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/10/16
Chủ đề
1
5
0
36
0 ₿
Bác đi Tô châu ở đâu thế.
Em hay ở Vịnh Tre - Không biết ngay chợ Vịnh Tre có cái Massage Tô châu đối diện chợ có gì hot ko ?

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Mừng bác sung sướng
Bác cho mình xin số 2 em ktv với nhé!