Tò mò tư thế tí

Lượt xem: 2,471

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿
Chào các pro , e chỉ mới biết về massage này thôi còn chưa tỏ nhiều điểm nên mạo muội hỏi mấy pro đi trước :D. E chỉ mới đi mấy lần nhưng nghe mí ông anh bàn tán chỉ toàn là nằm bóp , móc ... để mí em mân mê cho sướng :blush:. E tò mò là tại sao lại sướng khi nằm vì e thấy nằm không được thoải mái cho lắm ( quan điểm của e thôi ạ ) Vì vậy có thể thấy đổi tư thế ngồi hoặc đứng cho thoải mái được không ạ :huh:
Mong các pro chỉ giáo thêm :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

nếu bak mà đòi ngồi , đứng mấy em ko kêu " làm không đc , chủ cấm , chủ không cho " thì tui làm con bak ... tui đi hồi h cũng chỉ đc 2 tư thế thôi : 1 nằm ngữa , 2 quỳ gối ( nằm sấp) .... chủ yếu là ngữa , vì nằm ngữa mấy em mới lấy khăn che lại ( cái này là cái bắt buột phải có ) : có tác dụng thứ 1 ko bắn lung tung ( nhiều khi cũng tung tóe khắp nơi ) , thứ 2 là ko cho người bên ngoài nhìn thấy ...

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Dc tuỳ em thôi,bên mmt có mấy em hj ngồi đối diện cũng lạ lạ tha hồ sờ móc khỏi mỏi tay đó bác zehaha

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Số 2 mmt lhp
68 5 21 18 minh tam thanh binh 2
ma luc lam noi anh thich tu the ngoi de em no lam cho bac,voi lai cung con tuy thai do cua bac the nao va tam trang em no ra sao nua.

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
bác tính dooggy hay sau mà đòi đứng?:D

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿

tò mò tí thôi bác , nghĩ là e í ngồi trên giường mình đứng bốc bốc hốt hốt cho nó tiện :D , chứ để e í đứng lâu quá mỏi chân :p