Tối phê pha với em #36 PA Relax

Lượt xem: 2,060

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Chiều qua dc tin sẽ có điệp vụ nhưng hỏi lại thì dâm dâm Rubi chưa rep. Đến tối thì Logan ngầu tặng code với điệp vụ em #6. Ai dè alo hotline thì em 6 kẹt phà mà mần xong cũng hết ca. Thôi tà tà đến đi thử số khác coi sao.

Đến nơi nghe hung tin có 1 *** ae 6 7 ng đã đóng đô. Được báo 90p mới có phòng. Chờ lâu hơi oải nên nhắn Logan coi đổi code ngày mai dc không...ai dè Logan chưa rep. Nằm hoang mang lướt web tầm 20 mấy phút thì..chắc ở hiền gặp lành. Có ng xuống sớm nên tui lên phòng lun.

Vào phòng vip 1 quen thuộc. Xông khí thế thì nghe tiếng em vào. Bước ra chào hỏi thì biết em mang bí số 36. Ah coi như có cơ hội trinh sát số lạ đặng có thêm số share với ae.
Công đoạn tắm thì công nhận em tắm gội khá kỹ tới từng ngóc ngách. Lâu lâu nghịch thằng nhỏ, hok lẽ em định cho mình shot 1 trong lúc tắm :eek:

May thay cố gắng chống cự dc kk. Tổng quan ngoại hình em này như sau:
Face ưa nhìn 6.5 đ
V1 cam vừa tay 6.5 đ
V2 eo ót em này tướng khá nhon
V3 căng doggy chắc đã 7 đ
V4 nước nôi đủ dùng.

Thái độ em này nói chuyện chân thật vui vẻ. Chắc nói chuyện hợp nên em cũng tâm sự nhiều thứ.
Em này làm ms khỏe good đủ bài đấm có lực. Phần gối và chỏ em làm khá thấm. Đúng là võ sĩ quyền Thái đây rồi. Hqua đau đầu nhẹ nên kêu em nó ms đầu trước để hoàn toàn khỏe khoắn trước khi lâm trận.

Sang màn ms mệt em trút xiêm y xoa dưỡng thể và bắt đầu đưa tui đến nước Thái xa mà gần. Màn chà v1 từ chân lên lưng mún nổi da vịt. Em bonus đi lưỡi làm thằng anh sướng mà thằng em biểu tình.
May quá em đã lật tui lại và tiếp tục dùng cặp đào du ngoạn ngực tui. Và cồng thêm cái lưỡi ma thuật, tui đáp lại tranh thủ khám phá các vòng liền. Lúc đôi tay tui khám phá là lúc em phối hợp bằng dàn âm thanh nhịp nhàng. Em có hướng dẫn đôi tay tui khám phá đúng cách đúng nơi :D:p
Chiến đấu 1 hồi thì với những skill miệng tay kết hợp của em thì tui khó mà cầm cự lâu hơn mà phải out trong tê tái.

Sau khi xong em bảo nằm nghỉ tâm sự tí rồi tắm lại cho về dễ ngủ.
Thiệt hại tic có code free, tip 600k như nhiều ng. Hẹn ngày tái ngộ em. Hết!

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991, Hibicus and xpress

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
E này co xâm ở cái tay phải k bác mơi đi về nè đã thật