Tôi yêu U23 Việt Nam !!!! ... và iu 20 Hưng Thịnh

Lượt xem: 5,080

Nghiện matsa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/18
Chủ đề
3
13
4
40
0 ₿
Dạ em kính chào BQT cùng toàn thể các bác thuộc bang phái tà dâm. Dươi đây là bài viết về một loài hoa hoang dai ma trong vườn thượng uyển của cơ sở HT xin BQT duyệt dùm.
Cuộc sống tôi lại được tự do gần một năm nay. Lúc thanh niên thì massage với tôi phai noi la dam me vậy rồi lập gd thì khong dc phép và giờ thì kakaka ta đã trở lại và lợi hại hơn xưa...
Hôm nay trời mát nên lien lấy xe đi dạo tuyến đường Tây Thạnh vì nghe nói nhiều cơ sở massage ở đây, đung như lời đồn có quá nhiều cơ sở đang phân vân không biết đap bến nào thì trước mắt tôi là toà nhà cao to vơi dòng chữ nhấp nháy Hotel Massage Hưng Thịnh quá ấn tượng nên tôi chọn và phi xe thẳng tới.
Gởi xe nơi tầng hầm nên kín đáo thích hợp cho các bác đi lén (keke) gặp a bảo vệ vui vẽ (10k thói quen tip trước) và một a phục vụ tận tình hướng đưa khách lên thang máy lên lầu 6 ...
Nhìn xung quanh thật nhanh thì cơ sở vật chất cùng với cách trang trí phối hợp với ánh đèn thì đẹp, phòng tiếp khác sang gọn phục vụ nhiệt tình...
A quản lý liền giới thiệu 4 loại vé và tôi chọn vé Vip va random so vì lần đầu nên thử trước xem có chất kg...
Lối đi đến phòng Vip thoáng và sạch sẽ. Bỏ qua giai đoạn xông hơi.... Tôi ngồi chưa được 1' thì có tiếng gõ cửa giọng nói nhỏ nhẹ " em chào anh!" Không quên tặng thêm nụ cười làm tôi đứng hình tim đập loạn xạ trước mắt tôi pé KTV với dáng người thon, cao ráo làn da trắng mịn màng gương mặt sexy theo lối hoang dại.... " ồ" tôi chỉ nói đc 1 tư....
"Em tắm cho anh nhé" ... 2 bàn tay mềm mại kỳ cọ cơ thể trần truồng của tôi không sót chổ nào .. Làm thằng tèo nhảy gannam style liên hồi.. Em thấy thế cười và nói " cái j của anh sao nó ngẩn lên cứng ngắt vậy anh"... Tắm xong em lấy khăn lau khô tôi và bắt đâu ...
Khoẻ : em làm bài bản có hỏi tôi em đấm vậy đc chưa. Đi đủ bài.
....
Mệt : em phối hợp như người tình, em rên la còn hơn mấy nhỏ japan, hj và Bj thì phải công nhận là em tuyệt đỉnh công phu dâm, em làm rất nhiệt tình và hay nhìn mắt tôi để ý cảm xúc tôi mà kích thêm âm thanh rên của e.... 10' trong sự kiềm kẹp bản chứ kg uot sơm ... Tôi mất sức với em...
Mặt đồ xong em đứng phía sau lưng nói nhỏ " em ôm anh một chút nha" cảm giác lại ùa về với thằng tèo nhưng ráng nhin và hẹn em lần sau sẽ nhất định tìm đến để gặp em. Co bé hoang dại và rất sẽxy... Ae đồng dâm muốn bít số mấy comment dưới em sẽ trả lời nha
Tổng thiệt hại 710k

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Nên thêm thông tin điểm 3 vòng và face để ae biết nè

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ghi rõ là 20 HT , mà còn bật mí bí mật gì nữa Bác, àh mà thôi chúc Bác tê kờ trym nhoa....

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
chà chắc trận banh sắp tới thắng lớn chắc sẽ ghé hưng thịnh tìm em :D