Top 100 AV Idols nổi tiếng nhất trong 30 năm lịch sử JAV

Lượt xem: 17,528

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
217
1,657
1,189
0 ₿
Lâu ko lên forum chém gió cùng với ae, hnay tình cờ dạo web thì tìm đc cái bình chọn top 100 AV Idols của JAV trong dịp kỷ niệm 30 năm ngành công nghiệp JAV
Mình xin tóm tắt top 10, còn lại thì mọi người có thể vào link xem chi tiết
http://www.dmm.co.jp/en/av30/-/vote/
Top 1-10
1: Tsubomi
2 Asama Yuma
3 Akiho Yoshizawa
4 Kawashima Azumi
5 Naruse Kokomi
6 Koko Hikaru
7 Ogura Yuzu
8 Satou Haruki
9 Eiro Chika
10 Rio

Rất bất ngờ là Maria Ozawa ko hề có trong top 10 và người đc bình chọn so 1 lai la Tsubomi. Mọi người thấy sao ve ket qua bình chọn này, theo mình thì Tsubomi là hoan toan bat ngo vi Maria Ozawa xuat sac hon nhieu so voi 10 nguoi trong top 10 nay, va Akiho Yoshizawa xứng đáng đc xep hang cao hon Tsubomi!

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
37
0 ₿
lâu rồi ko coi jav. Nhìn tên mấy e này chả biết ai với ai. :angel:

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Minh thich miku hasegawa,julia,kaede futyusuki.... Co may em nay thi ozawa tuoi tom

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
Minh thi thich Kana Yume, Akiho Yoshizawa, Mei Sawai, Mei Haruka, nhưng tiec nhat la Kana Yume va Akiho Yoshizawa thi chi dong phim censored!
Theo những phim JAV minh tung xem thi Tsubomi có ưu diem la ky thuat BJ rat tuyet va nhiều nước, có nhiều cảnh chiếu rõ cảnh e Tsubomi bắn nước ào ào rat phê!

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Tui thì khoái suzuka schikawa gì đó, mặt đẹp , vú bướm cũng đẹp kha kha và có phim uncensored.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em thì kết mỗi em ameri ichinose da trắng,chân dài,mình dây dáng chuẩn,face 10 nút haha.
Giờ thì đang đợi em Mikie Hara đầu quân cho jav nhưng ko biết đợi đến bao giờ .

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
uh, t cũng thich em Ameri Ichinose, mà ko biet sao trong bảng Top 100 nay lai ko co những e sieu hot như Ameri Ichinose, Maria Ozawa, Mei Haruka nhỉ?
Ngoài may e nay ra t rat thich e Sayaa Irie, e này siêu ngon nhưng chưa đầu quân JAV mà chỉ chuyên chụp hình bikini thôi

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Lọt vô thread này mới thấy mình thật...nông cạn... Chẳng biết ai trên đây, ngoại trừ Maria thì quá nổi tiếng - nhất là cái vụ em ấy đòi qua VN... Cơ bản mình thấy mấy e jav nhìn giống nhau quá ^^

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

Em saaya irie này ko cute bằng mikie hara đâu bác hehe

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em Mikie Hara thì đang làm Bikini khoe hàng thôi,em cũng đang đợi em nó chuyển sang đóng JAV như em Laura Takizawa bác à,em Laura trc cũng là thiên thần bên Nhật nhưng do thiếu tiền mua Honda Click i nên chuyển sang đóng JAV rồi.

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Cũng có xem JAV nhưng chỉ biết tên vài em, nhìn mặt em nào xinh, body đẹp thì xem thôi. AE nào muốn xem hình thì vào trang này mà tìm http://www.bobx.com/dark/, biết tên thì search là ra, khá nhiều (JAV, gravure, idol). Tổng dung lượng hình những em đã down thì khoảng 26G. Riêng em Mikie thì nhiều nhất - 3.37G, em này thì body đẹp, còn về face nếu không nhờ chỉnh sửa hình ảnh thì không đẹp lắm. Em Maria dù được cho là khá nổi tiếng, nhưng nhìn mặt em này mình không thấy thích.

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿

web bobx.com làm sao de download hình cua may e ve ha bac? down free hay co tinh tien j k?

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Đa số là free, down hình thử công thì click phải vô hình nhỏ muốn xem để mở tab mới, kéo xuống dưới hình ở trang mới mở có chữ High-res, click vô đó để xem hình gốc, save lại nếu thích. Còn biết dùng IDM thì nhanh hơn, nhưng không lọc hình, không chỉ chi tiết cách dùng IDM được, lên mạng search hướng dẫn xem có không.

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
Neu ae nao biet trang xvideos thì trang web nay xep hang Maria Ozawa #2 ở Japan, Akiho Yoshizawa hình như #4, còn No.1 ở Japan là Hitomi Tanaka (e v1 siêu khủng)