TR rp 12 HC

Lượt xem: 3,956

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Chả là sau hôm bị thất thủ với bé số 10 thì hôm nay TR ta đây quyết báo thù, ai ngờ đâu, ngờ đâu em đang đi khám bệnh thế là đi ramdom được một bé mình dây cây cảnh khuakhuakhua.
Bé mang số mai 12 phục vụ vip thái TR sợ nóng lạnh quá. Thời tiết vậy nóng lạnh vè thuỷ cung chết hết.
Dáng bé cao ráo vòng 1 cam, v2 thon ngọn với cái dáng em,v3 hợp dáng em, v4 nước sông Hoàng Hà chảy về .
Bỏ qua các công đoạn không liên quan đên phần thử thách sự chịu đựng của TR trong màn maxa thái.
Do da thịt TR đeo mai thường nên trắng trẻo mịn màn và nhạy cảm cho nên cái cảm giác em đi đường lưỡi cùng phối hợp với 2 quả bầu sữa trườn lên người làm cho người TR nóng rang lên liên hồi, em cũng cảm nhận được hỏi thăm rằng " cụ sốt à ?" Thế phải trả lời sao nè, nhưng chưa kịp định thần câu trả lời thì em như biết được bỗng khen làn da mịn màn mặng mà của TR là nó sướng làm sao khuakhua. Cuốc vui cứ như được đưa lên 9 tầng mây với bao cảm giác và cảm xúc, và TR chịu không nổi, xoay người lạinđể ngắm nhìn em, một khuôn mặt khá dễ thương và em cũng vội kéo tay TR vào thăm hỏi chốn tuyệt tình cốc của em nó khaukhua nao nó ẩm ướt thế này cơ, còn em thì triển khai hấp tinh đại pháp ngàn năm . Và chuyện gì đến cũng phải đến, nhưng lần này thì thiệt là nhờ mấy viên kẹo sâm của mấy bác tài trợ nên TR đã an toàn hạ cánh khuakhua.
Cuộc vui đến lúc tàn rồi, TR lặng lẽ xuống thôi.
Yêu thích ở đây là các em hầu như rất nhiệt tình và kg đòi tip , để mình tự xuống quầy tip thôi.
Bái bai các chú TR về đây.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác TR đặt bến ở đây luôn hay sao ấy nhỉ :D

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
Dạo này cụ có vẻ sung hẳn lên. Bí quyết nào giúp cụ thế

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Cuối tuần bác Thần Rùa có lên kg ? Dẫn em đi giải ngố với

ken4e

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/9/17
Chủ đề
0
4
0
28
0 ₿
không biết do bác may mắn hay sao chứ em đến chỗ này 1 lần và không quay lại lần 2, đi vé super vip 190k vào k được cởi áo, không được hôn ngực, không được check v4...chán lắm, thái độ em ktv hôm bữa em đi max chán luôn

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Chú à. Ở đây cái lạ là vé sup per vip thì chú đc mấy em pv nóng lạnh thôi. TR đi vé Thái mà quy định làm Thái thì phải dùng v1 mx nên bé phải cởi. Còn về vụ các yêu cầu thì TR khg bàn vì mỗi người một tính. Vào mình vui vẻ nhẹ nhang thì từ từ cũng được. Kinh nghiệm nghìn năm của TR đấy.

• Like
Điểm cảm xúc: zzlongzz and paul2017

zzlongzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/17
Chủ đề
2
36
4
34
0 ₿
Bác Rùa phán chuẩn gớm:cool:

ken4e

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/9/17
Chủ đề
0
4
0
28
0 ₿
tại em thấy có mấy bài rp là bên đó mấy em dễ tính, đi vé thường còn được bú bình, cháo lưỡi các kiểu thì em qua test, thấy không đúng như rp thôi, xem như em xui, nhưng chắc sẽ không ghé lại.

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Mấy khoản bonus thì tuỳ e thôi, chắc có lẽ bác gặp đúng e khó nên mới vậy. Dẫu sao cũng chia buồn với bác.

ken4e

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/9/17
Chủ đề
0
4
0
28
0 ₿
em có đi Thái 1,2 lần nhưng không thích lắm, nhưng em thấy RP của anh em cũng có mấy khoản đó nên em mới test thử, đúng là không được gì hấp dẫn, cũng buồn

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Bác Rùa đúng là độc luôn chưa thấy ai sung như bác, chinh chiến dữ quá. DDL xin bái phục.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Có gì đâu chú. Chả qua là dàn hậu duệ ngày càng lớn TR ta lo rằng nó không được cập nhật sớm nên TR đi về để biết mà chỉ dạy chúng thôi.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Hôm rồi đi theo số bác rùa xong ra thấy có bé 16 cũng ngon lắm hehe.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.