TR rp 22 P.A relax . trở về thuở đến trường.

Lượt xem: 2,670

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Lâu lâu léng phén rời hậu cung đi bơi :p:p:p lần này nghe mấy chú râm ran bé 22 này quá vậy là vào đây tập bơi hè.
CSVC đẹp , đầu tư chăm chút kỹ giống khu vườn thiên thai dưới thủy cung mà khác cái là có cái phòng xông với cái bồn tắm thôi, dưới đó hem có.
treo mai lên vào chống gậy vào phòng xông vừa ngồi vừa nghĩ đến chốn bồng lai khói sương mờ ảo, thấp thoáng thấy một cô bé bước vào với đáng người đáng chuẩn , thôi ta về với thực tế đây, bước ra chào em phát. Ui chà chà, cô em sao chăm học lắm hay sao mà phải đeo cặp kính thế chứ, em cười bẻng lẻng TR ta bổng sinh tà ý. hôn trộm em phát nào. em dìu ta ra ngồi ghế lau người cho khô, bóc trái cây cho ăn, sao mà giống dưới ta thiệt hè.
nghỉ ngơi đã rồi bắt đầu vào tắm, ta ấn tượng cách em tắm , kỳ cọ kỹ càng, bé rùa được em nghịch quá nó sung lên muốn cắn em luôn rồi. vậy là leo lên giường em giải quyết bé trước phát chứ hk là chết ấy.
Khời đông bằng màn thái nhẹ nhàng với đôi gò bồng đảo và chiếc lưởi ra soát khắp khu vực phía dưới rồi kẹp bé rùa con lại hok cho nó chạy bằng chiêu bánh mỳ kẹp thịt rùa. nhưng chiêu đó ta chịu được nên sau màn đó bất thành em băt đầu bước tiếp theo, dùng lưỡi tra tấn. ui nó sát và chặt thế nào rồi, tranh thủ khám phá em tý, vong 3 nó mềm mềm ngon quá. thôi trả bài trước phát.
Lau người xong bắt đầu màn mx khỏe, khá đủ lực với mx đá nóng, túi thảo được , dầu..... người mềm nhũn rồi. vừa xong các tiết mục thì bắt đấu tiết mục da chạm da với ẻm.
Trườn , hôn, vuốt ve là 3 cảm giác khiến ta muốn sướng điên người với em. từ sau xong ra trước được em làm quá tận tình. ta như quên rằng ta đã trả bài xong mà giờ lại chưa thuộc thế là tập 2 với em luôn, lần này em tích cực làm một cách nhiệt tình ( mà phải vậy thôi , tài tr đã thích thích nói ngay hà) cú quyết định được em đóng dấu ĐÃ THUỘC.
Nghỉ tý vào em tắm rữa cho sạch dầu rồi ra về.
sorry mấy chú là lần này ta tip x2 so với vé vì quá sung sướng với bé.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
được chấm 10 điểm không bác?

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax chia vui cùng Anh đã được những giây phút thư giãn thật thoải mái ạ.
Mong rằng P.A Relax sẽ nhận được sự quan taam và ủng hộ của các anh trai iu vấu nhiều hơn nữa ạ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Hôm nào rảnh Anh Rùa dẫn đàn cháu qua P.A Relax uống trà với mấy em ạ. hihi :D

• Like
Điểm cảm xúc: Chuột Bạch Mun

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
cho mình hỏi lúc thưa giản bé có đeo kính không vậy ?

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
lúc nhẹ nhàng thì chắc vẫn đeo, còn lúc lâm trận thì tháo ra cho đỡ vướng chứ nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.