Tân Bình Camapro Trả bài cho bé 05 trước khi quay lại lần nữa <3

Lượt xem: 435

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
52
31
TP HCM
0 ₿
Chả là mấy lần trước ghé thăm bé, trải nghiệm toàn đỉnh của đỉnh ko , mà do bận quá nên chưa viết đc, nên nay rảnh rỗi em viết vài dòng tâm sự :6onion28:

Nói về số 05 chắc ae hay đi Savi đều biết đến rồi. Quả thật mỗi lần gặp bé thì em đều có 1 trải nghiệm hoặc 1 cảm giác mới , gặp lần nào thì bé cũng nhiệt tình và giang đôi tay dâm đãng ra chào đón em :cuteonion21:
Cứ mỗi lần bé Ốc nhắn tin kêu ghé chơi, là trong đầu e tính trải nghiệm bao nhiêu số mới cho biết với người ta, nhưng tới lúc chốt thì cứ hỏi số 05 hôm nay có đi làm ko :cuteonion31: . Bé Ốc kêu có anh, là mình chốt luôn khỏi suy nghĩ nhiều :cuteonion4:
Khi đến nơi thì lần này cũng như mọi lần các bạn phục vụ và qly đều hỏi han và chăm sóc mình rất nhiệt tình , nên rất có thiện cảm , +999 điểm thân thiện.

Sau khi lên phòng, xông ướt và khô xong thì bé đã lên, vẫn là nụ cười ấy , vừa chào hỏi xong là mình cũng ôm bé vào lòng, ngồi lên ghế ôm nhau rồi mò mẫm quấn vào nhau như đã lâu rồi chưa làm chuyện đó . Khúc này làm mình nhớ tới bài hát khi xưa, đúng y cảnh, miệng thì bú còn tay thì mò chym, mắt lim dim em nằm im em hưởng. Nhìn mặt em phê mà nó dâm thì thôi rồi :cuteonion21:

Sau đó cả 2 cùng vào bồn tắm để tắm, kỹ năng bé vẫn ok như ngày nào, nhưng mình kêu làm ít thôi tắm xong lên giường làm cho thoải mái :3
Lau người xong, nằm xuống giường thì bé kêu: Anh còn lạnh hả, để em giúp a đỡ lạnh nè. Rồi bé nằm xuống vừa ôm mà tay vừa rờ thằng nhỏ , kích thích mơn trớn nó, sau đó liếm khắp người, cảm giác sướng ko phải bàn kkkk , bắt đầu cùng nhau 69 tư thế rồi khám phá rừng núi thiên nhiên hùng vĩ ( đc cái V1 bé to, bóp mềm, đã tay cực ) . Vừa làm cho mình mà bé vừa rên, nghe kích thích lắm, sau 1 hồi chinh chiến tầm 15' thì mình out cái đầu trong sung sướng, bé nuốt ko còn giọt nào :cuteonion9:
Khi ra lần 1 thì bé bắt đầu Massage khỏe, kỹ năng cũng khá tốt, nhất là màn thoa dầu xong trườn lên kích thích, lần nào cũng nổi da gà :))))
Nằm 1 hồi chịu ko nổi kêu bé chuyển qa massage mệt đi chứ khỏe quá rồi :)))
Màn 2 thì cũng ko kém màn 1, em cũng ra 2 cái trong sung sướng . Bé hỏi tí nữa có làm cái thứ 3 nữa ko , thì e kêu thôi để sức về nhà nữa mặc dù cũng muốn lắm :cuteonion50:
Sau đó thì 2 đứa nằm ôm nhau 1 lúc đến khi hết giờ :3 Trải nghiệm lần n cũng như lần đầu chưa bao giờ thất vọng .

csvc: 10/10.
Bé Ốc : 10/10
Face của bé 05 : 100/10 ( cái này là cảm nhận của riêng em thôi nha các bác, tùy gu mỗi người nè ) :cuteonion57:
v1 : 10/10 ( to, mềm, vừa tay )
v2 : thon .
v3: 9/10 , bóp cũng đã, vỗ mông cũng đã.
v4: Nước nôi tràn trề :cuteonion21:

Sẽ ghé ủng hộ tiếp trong lần gần nhất <3

• Like
Điểm cảm xúc: Ari Shaori