Bình Tân Trả bài code lật thẻ 1/1

Lượt xem: 479

thickmatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
2
18
13
tphcm
0 ₿
Xin điệp vụ hoài k dc (cở 3 tháng có). chơi game show trúng code lật thẻ ngày 1/1/2024. Mở đầu cho năm mới mai mắn.
tối hôm qua nhận dc. code của mod đory e tính đi luôn cho nóng nhưng thấy tối quá mà hơi xa nên hẹn lại hôm nay sẽ chinh chiến.
Trưa hôm nay xách con chiến mã đi thẳng tới dubai nhưng đói quá mà ngại đi code k dám vô dubai ăn nên ghe gs25 lam cái bánh ngọt un ly nước lÁy tinh thần vào dubai chiên đấu
Tới thì cái bác bảo vệ già già chạy ra nhanh chóng. quá nhiệt huyết với nghề. 10d cho bác.
dc em trai chào mời dẫn lên. trình code ra hú hồn tưởng đâu bị kì thị nhưng thái độ mấy em đây rẤT TỐT. chào mừng hồ hởi và đưa ipad cho minh lựa do nhieu em nên hơi lưỡng lụ vì e nào củng ngon minh dđược tư vấn cho một em 88 mới có 18-19 tuổ chân dài 1m72 á đù nghe thèm chải nuóc miếng ok dứt luôn chứ thấy đã quá.

được em trai mời nước và dân. lên phòng tít bên trên tầng lầu. vào phòng khá là đẹp mặt. đèn đốm ok nhưng thiếu cái xông khô. phải chi có xông khô là ok 100d luôn. cơ sở có trang bị cho ae mấy cái dụng cụ cá nhân cần thiết như dao cạo râu …. rats sạch sẽ và mới nhé. minh xé cái dao cạo râu mới toanh ra xài cho sạch sẽ để gặp em. Sau khi xộg hơi ra thì e gái đã có mặt tại phong. má cao thiệt bây ơi. tui
mắt nó à. dễ bú ghê kkkkk

em nó bóp tay chân mở nước cho mình tắm.hai ng quần nhau trong bồn. e nó tắm táp cho minh rất ky . xong r bay lên lik ti bú cu minh nhưng chưa bao giờ dc bú. vú e nó tuy k to nhưng vì gái 19 thì ae biết rồi em nó còn chưa nhú hết. ti còn trắNg hồng nhìn thèm vãi. tui củng bắt đầu bóp lấy bóp để bú cho đã cái nư. tay thì luồng xuống bóp chim e nó. chim hơi múp nhỏ tuổi nên chú chim non còn ngon. bóp đã mấy ngon tay kakak em nó nứng chảy nc tè le
em nó kêu mình ngồi lên bồn️ em thì quỳ xuống bú cu như chưa bao h dc bú luôn. minh đã chuân bị trước nên ko out trong bồn dc. và củng đi osen 1 nên để dành ra giường hành sự

em kéo mình ra giường bắt đầu làm khoẻ. minh củng k làm khoẻ nhiều nên nói em chuyển qua nuru luôn. e bắt đầu đồ dầu lên ng minh và dùng con chim bé bỏng trườn khắp người mình. hẩy lên hẩy xuống phê ghê luôn. e nút lỗ tay mình tay thì tha kiến bò khắp ng luôn ae. muốn quéo râu️.

minh nằm ngửa em củng bắt đầu chà nuru sau đó chà thái nhưng do ngực còn bé nên củng ko phê bằng con chim chà. sau khi chà thì bắt đầu dùng đường lưỡi bú liếm khắp ng minh nhưng k có wc nhé anh em. mình nói e oi a thèm vú quá. e liền đưa vú mình bú . minh bu vu em. e. bú vú minh. ta. nói cảm giác lâu r k dc bú vú tơ nó đã gì đâu. sau đó e bắt đầu bú cu mình . minh củng out trong tư thế 69.

tóm lại là bác nào thick trẻ tuỏi. chân dài thì e nó đúng bài luôn mấy bác ạ.

cảm ơn công đồng matxa và mod đory tài trợ vé ạ

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Đọc được số trong đoạn “tư vấn cho một em 88 mới…” nay Nhà Duyệt có số mới nhệ :3onion24:

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Long Huỳnh xin đính chính lại chút, chắc có sự nhầm lẫn 1 tý xíu, em là 68 chứ hok phải 88 ạ hihi