Trả report xổ số 1000đ Boss em số 19 mới.

Lượt xem: 6,901

laodao113

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/15
Chủ đề
5
199
26
35
0 ₿
Số là hôm nay sau khi đi làm về nằm lướt diễn đàn coi có gì mới ko. Chợt nhớ lại bữa trước có chơi xổ số 1000d. Ai ngờ trúng thiệt. Chắc ông bà phù hộ chứ từ lúc tham gia diễn đàn tới giờ chưa bgio trúng. Max nhọ

Thế là leo lên con xích thố quèn phi thẳng tới địa điểm lấy code, xong phi 1 mạch nữa tới Boss thân thương. Hehehe. Vào locker hỏi đi thường hay vip. Snghi 1 hồi hỏi :”vip bù nhiêu em”. Loker :”Dạ 300 nữa anh”. Chơi luôn vip coi sao.

Bữa giờ nghe bác Martin report bé 19 mới vào làm tình cảm nhẹ nhàng. Mình lại thích tâm sự. Thế là 19 thẳng tiến. Vào phòng xông hơi chứng 5ph thì em vào. Đợi ko dc nữa chui ra luôn. Em chào rất lễ phép “ dạ dạ , vâng vâng”.

Đánh giá

CSVC: 7d ok. Nhưng hình như Vip hơi nhỏ phải ko mấy bác?

Thời gian: 9h sáng tới 22h

Thân hình phải nói là tuy ko phải đồng hồ cát nhưng vòng nào ra vòng đó.

Vòng 1: 7,5đ đẹp kiểu con gái á đông . Cam vừa tay và rất mịn màng nhìn rất yêu. Từ lúc vào là trực chỉ nhìn thẳng 1 hướng thôi. Hahaha

Vòng 2: 8đ eo ót đàng hoàng ôm rất đã.

Vòng 3: 8đ đây là thế mạnh của em. Giờ ngồi nhớ lại phải nói là cái mông này mà doggy thì chắc chết sớm.

Vòng 4: ko check do hôm nay em bị đèn đỏ, với lại nay cũng ko hứng check.

Thái độ : 8d - nói chuyện dễ thương, lễ phép, hay cười - một nụ cười dễ thương vô cùng. Thích nhất đôi mắt em rất có hồn. Một nét đẹp lúc đượng buồn lúc rạng rỡ. Khó tả quá.

Mát khoẻ : tay nghề mát khoẻ của em cũng khá ổn.

Mát kỹ thuật: 8,5d Phải nói là em có 1 cái lưỡi rất điêu luyện. Đường lưỡi em đi tới đâu phê tới đó. Từ rốn lên ngực, rồi dừng lại chăm sóc 2 hột cam. Trời ơi tay chân quoắn quéo hết. Rồi em đi lên hôn tai. Ko biết em có thèm lỗ tai heo ko mà nút lấy nút để làm mình vừa nhột vừa sướng chịu ko nổi nói em từ từ thôi.Hiz. Tay mình thì chỉ du ngoạn V1 và V3 của em nó thôi. Còn miệng thì lo bú bình. PHải nói là hoạt động hết công suất các bác à.
Sau đó em từ từ đi xuống dưới chăm sóc 2 hòn bi , tay ko quên vuốt ve thằng nhỏ. Rồi bất thình lình mình có cảm giác cái gì nó quấn chặc thằng em mình lại. Lúc thắt chặt lúc nhẹ nhàng.Các bác cứ tưởng tượng như trăn quấn vậy đó. Nhưng cảm giác sướng lắm , cac bác trải nghiệm thử đi sẽ hiểu .kekeke

Và rồi tưởng chừng những giây phút ngọt ngào ấy sẽ còn mãi. Nhưng sau tự nhiên 1 cảm giác như điện xẹt chạy qua não truyền xuống thằng em. Pháo bông bắn loạn xạ mai mà em nó kịp thời né chứ ko là mù mắt rồi. Sr em anh ko ngờ mình tệ đến vậy.Hihi

Xuống tính tiền : tic thái (vé mời + bù 300k), tip 500k em cảm ơn rối rít, locker 50k

Ra về trong niềm hân hoan vui sướng vì lâu rồi ko có đi massage BJ. Trc giờ toàn MT

Thanks Mod Logan đã tạo 1 sân chơi rất bổ ích cho ae , thanks bác Martin vì nhờ bác mà mình mới gặp dc em nó. Tổng chào và hẹn gặp lại.

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
kích thích quá bạn ơi .
chúc mừng bạn may mắn trúng thưởng .

• Like
Điểm cảm xúc: laodao113

hoangdung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/4/17
Chủ đề
0
3
1
36
0 ₿
  1. Hôm qua tui có gặp pé, thì ra bé là 1 số hot bên chổ làm cũ mà tui chưa có dịp gặp ko ngờ bây giờ sang đầu quân Boss. Hehe phải nói là pé làm chỉ có tê tái con gà mái.

• Like

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Mừng cho pác sung sướng quay về. 1 like cho tình thần nghĩ là làm - có code là đi của pác

• Like
Điểm cảm xúc: babi and laodao113

Tiger Bạc

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
16/4/16
Chủ đề
1
345
222
0 ₿
Sướng trym nhé pác. Em này dự sẽ là 1 số hot ở Boss. Từ face, 3 vòng đến kỹ thuật và thái độ đều gây ấn tượng với Tiger.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
Mừng pác tê chym. Em ni dạo ni hot dữ. Qua lễ về thăm em xem có gì làm anh em ta say nắng thế

Camry

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/7/16
Chủ đề
0
197
89
0 ₿
Mừng pác gặp số đẹp. Like cho 1 rì bọt kích thích

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thật sự là có một em vừa dễ thương, biết ms và kỹ thuật tốt đến vậy sao các bác? Chứ tui thấy đc cái này phải mất cái kia chớ ☺