Trả rp số 15 DuBai Bình Tân ( Event Thần Tài )

Lượt xem: 2,641

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
Đầu tuần mình có tham gia event chọn P.A nhưng hụt thì mod ra luôn event hôm sau thế là tham gia luôn, chọn Dubai Bình Tân. May mắn đã đưa Thần Tài gõ cửa đến nhà mình kk.
Trúng code xong là phi ngay đến cơ sở để trải nghiệm. Đánh giá chung : locker lẫn nhân viên đều vui vẻ nhiệt tình, thu ngân là 1 e nữ nhỏ nhắn đầy duyên dáng nên mình cũng phấn chấn hơn. CSVC thì khỏi chê luôn, nghe danh Dubai là biết sang chảnh rồi nên phòng ốc cũng sang chảnh theo : rất rộng và sạch sẽ, phòng xông đủ nóng, bồn tắm to ngâm mình rất đã.
$$$ Kêu random luôn thì trúng ngay e 15. Do trước đó đã đi qua số 15 rồi nên lần này gặp e cảm giác thân thiết hơn hehe.

$$ Đánh giá : Face trẻ đẹp, có net
$ V1: 8/10 to vừa tay
$ V2, V3: 6/10 eo ót gọn gàng
$ V4: ko check
Ms Khoẻ: e đấm rất có lực, các đường ấn tay rất có cảm giác, tuy ko có skill gì đặc biệt nhưng e vẫn làm theo bài bản và mình thấy rất hiệu quả sau 1 ngày làm việc mệt nhọc
Ms mệt: e vừa kiến bò vừa dùng V1 đi lên xuống rất phê luôn nhé các bác, V1 to nên làm rất cảm giác. Cho 9đ về phần Thái. Lát sau lật ngược lại và e tiếp tục dùng v1 hành thằng nhỏ nghẹt thở luôn. Sau đó e dùng skill bánh bao kẹp chuối áp đảo tinh binh của mình và thế là mình đã đầu hàng. Do e dùng bánh bao kẹp hăng quá nên mình out luôn, nêu ai sống sót qua màn này thì sẽ dc thưởng thức màn bj của e. Lần trước hên mình khoẻ nên dc thưởng thức, lần này yếu quá đành đầu hàng sớm kaka :D

$$$ Kết thúc phần thư giãn dc e đắp mặt nạ và ms toàn thân lại. Tắm tap xong rối ra về tip e 5xi + giữ xe 20k cho 1 đêm vui vẻ :D

Long đệ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/16
Chủ đề
3
26
4
33
0 ₿
v1 to nghe là khoái rồi chắc check em này phải làm trước 1 shot để tự tin :p

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
minh di e 15.e tranh thu kep xuc xich cho out.dang le e chi nen lam xiu roi chuyen qua bj.

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
công nhận mấy bác khoẻ mới qua dc màn bánh bao kẹp xúc xích, màn này bé làm bạo thật, mình cũng chịu đầu hàng màn này nếu hôm nào yếu yếu :D

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

Trà Đá

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
2
122
13
0 ₿
Em mê cái skill bánh bao kẹp xúc xích này lằm. Bé này làm skill này phê lắm hả bác?

Bongdem

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/18
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Em nay minh da co report roi ma, noi chung la mot so co the chap nhan duoc

Trạng thái