Trải lòng về lần đầu trải nghiệm dịch vụ tại Joko Spa Tân Bình

Lượt xem: 2,286

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Chào anh em!
Tôi cũng tập tành đi massage khoẻ trong một năm trở lại đây. Đọc nhiều bài viết của nhiều anh em review sau đó trải nghiệm trong âm thầm và không có đánh giá, tuy nhiên hôm nay cũng muốn đưa một bài review trải nghiệm của cá nhân mình để cho những anh em cũng đang tập tành trải nghiệm massage có thể tham khảo nhé!

Tôi xem nhiều bài viết review về Joko Spa từ drama trước đó cho đến hiện tại. Sau đó, tôi quyết định tự bản thân mình đi trải nghiệm về một nơi hoàn toàn mới.

Tôi lên tìm số điện thoại để book lịch qua Zalo, sau đó xin giá Menu với các mức giá như 380k cho 60 phút, 550k cho 90 phút và nhiều mức giá và phương pháp massage nhau.

Tôi là dân văn phòng bình thường thôi, lương cũng không cao nhưng cũng dành chút ít để tự thưởng cho bản thân sau những ngày mệt mỏi với công việc. Tôi chạy con xe máy cà tàng của mình đến Joko, tiệm nằm ở mặt tiền đường và ở góc của đường quẹo vào hẻm nên anh em vào để xe ở bên cạnh và có dép để thay ở bên ngoài luôn.

Sau khi thay dép và bước vào, cảm nhận đầu tiên là không khí rất tuyệt vời, thơm tho và sạch sẽ. Sau đó mình xác nhận đã đặt lịch và được các bạn tư vấn để xác nhận gói dịch vụ. Mình được phục vụ nước trà đào + bánh quy sau đó chọn gói dịch vụ và sẽ hỏi là phòng to hay phòng nhỏ. Mình chọn gói 60 phút giá 380k và phòng nhỏ. Chờ khoảng 15 phút thì có bạn tên Nxx đeo khẩu trang, cột tóc bím 2 chùm dẫn mình lên. Các bạn ở đây ăn mặc rất dễ thương và đem lại cảm giác cởi mở.

Sau khi lên sẽ được bạn Nxx bảo mình thay đồ, mặc quần lót giấy và sau đó ngâm chân. Do là lần đầu mình đến cũng bỡ ngỡ và ngại ngùng, bạn cũng tư vấn cho mình không kỹ và mình cảm giác không nhiệt tình lắm nhưng vẫn ổn đối với mình. Sau khi ngâm chân tầm 10 phút thì bạn vào và lâu chân cho mình, sau đó cởi khăn quấn người cho mình. Do mình lần đầu trải nghiệm nên cũng thấy hơi ngại và chưa biết dịch vụ ở đây ra sao.

Sau đó leo lên giường, bạn bắt đầu massage. Cảm nhận là nếu chọn gói massage Thuỵ Điển gì đó thì cũng tương đương khoẻ luôn nhé, ấn có lực và vuốt rất tốt so với những nơi mình đi massage khoẻ. Sau đó đến phần dưới, bạn cởi quần lót giấy mình xuống qua mông và chỉ xoa xoa, lướt lướt mông, không chạm hay lướt vùng nhạy cảm gì hết. Còn các phần như lưng, tay, chân đều đủ và đủ 8/10 so với phần khoẻ nơi khác mình đi.

Sau đó, bạn ra ngoài rất lâu, tầm đâu đó 5-10 phút thì quay lại và kêu mình nằm ngửa người lên. Sau đó lấy gối nóng lót sau cổ và đắp mắt. Sau đó tiến hành massage chân, vuốt lướt nhẹ nhưng cũng không cao lắm, sau đó lên tới phần ngực và cuối cùng có chạm vùng kín. Cuối cùng cũng kéo quần lót giấy xuống và bắt đầu HE. Tuy nhiên, do mình chưa có bạn gái và khá ngại nên mình cũng ra khá nhanh nên cũng buồn.

Sau đó, mình đi tắm và mặc đồ vào để ra về. Sau đó bạn Nxx vào và nói mình về việc tip. Sau đó mình đưa 200k và bạn nói là ở đây nhiều khách thường tip bằng giá vé nên mình đưa luôn 400k.

Tổng kết lại, ở đây không gian thơm tho và sạch sẽ. Chất lượng dịch vụ tốt và đáng để trải nghiệm. Tuy nhiên, mình hơi lấn cấn về việc các bạn nói tip như vậy, các bạn cũng không hướng dẫn dịch vụ cho mình kỹ nữa, phải chi các bạn đến và tư vấn cho nhiều khách hàng đến lần đầu thì sẽ hay hơn và dịch vụ các bạn phục vụ sẽ chuẩn hơn thì sẽ xứng đáng hơn với giá tiền mình bỏ ra.

Cám ơn anh em đã đọc đến đây vì bài viết khá dài.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Không có sờ mó gì cả vì có an ninh phòng và camera ghi hình trong lúc làm việc, thở cũng phải thở khẽ vì thở mạnh sẽ tạo ra thứ âm thanh liêu trai kinh dị khiến mấy thằng nằm kế bên có cảm giác như bị bóp zái chết. Để không bị em út nhắc nhở việc tiền tip thì lần sau vào nếu em nó mò zái bác phải cương quyết và khôn khéo nói với em ấy "Đây là sở chỉ huy cao nhất của anh em không được mò vào" còn khi em ấy đã mò zái bác và bác ra òng ọc thì coi như phải bồi thường thiệt hại bởi cái "òng ọc" ấy có khả năng gây sát thương cao. Thân ái và quyết thắng!!!

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
ủa có camera trong phòng à?

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
đợt tui cũng đi bên đây, em khúc cuối có lấy khăn che hj, mà t ko ra :)) vì cứ bảo phải canh cửa bên ngoài. tip 200k. t ko nghe vòi thêm bằng vé rõ ràng như bác :))

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Đợt đó hình như bị cấm HJ, còn đợt hôm mình ghé cách đây 1 tuần thì HJ công khai, sau khi mình tip 200k thì bạn bảo là khách ở đây thường tip bằng vé, mình cũng không hỏi và bạn thấy mình cũng dễ dãi hay sao ý

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Ru
C
Nhát gái nên thành ra như vậy, cám ơn bác

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
Huynh đài cho hỏi Joko đổi đồng phục là váy hay quần vậy. Nhìn FB ko hấp dẫn lắm

giahung1310

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/23
Chủ đề
2
17
18
TP. HCM
0 ₿
Hình như ai cũng có, giá tầm 800k cho 1 lần, hình như ai cũng có HE, có Aroma với Thuỵ Điển