Trải lòng yêu gái massage

Lượt xem: 17,284

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Trước cũng thích mà mấy em mình thích toàn chỉ quan tâm đến đại gia :3

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Đang cảm nắng với 1 bé xiteen đẹp nói chuyện rất hiền và dễ thương, bé nói là còn con gái (bé nói tui là người đâu tiên bé cho sờ V4, cái này chưa kiểm chứng được nhưng mà cực kỳ khít và ko có 1 tí cà vạt nào). Tui có nên tính đến 1 mối quan hệ lâu dài hơn không.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Có bác nào yêu gái bia ôm không,em yêu 1 em bia ôm chả được gì hết

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Gái bia ôm toàn là dân nghiện hết rồi,lấy về ko có bia cũng bỏ, thà lấy gái gọi nếu yêu thật lòng còn có lý hơn

kato

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Em cũng sau nắng 1 em matxa . Đúng là gặp nhau đi chơi nói chuyên đủ thứ trời đất không ngại gì hết thì mới hiểu đuoc tam lòng của em ấy.mỗi nguoi 1 hoàn cảnh khác nhau. Em củng kết câu : thà lấy gái về là m vợ còn hơn lấy vợ về làm gái.

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Em cũng từng phải lòng một em. Cố dặn lòng không gặp em nấy nữa nhưng khó lắm. Sau này em không dám đi ai quá 2 lần vì sợ lặp lại cảm xúc ấy.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Phải lòng của mấy bác ăn thua ji tui. Tui cảm nắng e 36 Apogee từ thời điểm năm 2016 vẫn đi theo e ấy khi e ấy đổi tới 4-5 chổ làm tới nay là 6 năm rồi. Hiện e ấy đã giải nghệ chuẩn bị lên xe hoa chứ ko là còn đi nữa ấy chứ.

• Wow
Điểm cảm xúc: anhql and Cacaca

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Đây chính là cô gái đó. Mối quan hệ của chúng tôi kéo dài 6 năm vừa kết thúc khi cô ấy giải nghệ vào tháng 5/2022 vừa qua.

• Like
Điểm cảm xúc: Cacaca and El25

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Trong mối tình này, vị trí của bác ở đâu trong lòng cô gái ?
Cô gái của tôi, tôi chỉ là hạt cát :(

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Mối quan hệ của chúng tôi đủ dài để hiểu những phức tạp khi yêu 1 cô gái làm massa. Ông bạn thấy đấy chúng tôi đâu nói là yêu nhau, chúng tôi coi nhau như người tình và tôi tốn tiền bạc là con số nhiều đấy. Nếu đủ nhiều tiền thì duy trì tình cảm đó coi như mua tuổi thanh xuân của cô ấy, nhưng khuyên ông bạn ko lụy tình nhé ông bạn sẽ gặp rắc rối to, nhất là tiền đấy haha.

• Like
Điểm cảm xúc: Andrewww and Cacaca

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Như mình đã nói, đó đã là quá khứ và rút kinh nghiệm

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Nể ông thật lòng : ). Trong thời gian phải lòng ấy, ông có cảm giác ghen tuông hay buồn gì không ? Rồi khi em ấy cưới chồng ông cảm thấy sao ?
Ông chắc cũng tốn nhiều tiền để duy trì mối quan hệ đó, vậy sao ông không chăm lo cho em ý luôn, nghe giọng văn của ông tui đoán ông cũng buồn ...